Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbinu Chafu za JK: Mdogo Wangu Kijijini Amepokea Meseji 7 za Vitisho

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Ng'wanangwa, Oct 18, 2010.

  1. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,437
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Inashangaza.

    Kaka mtu nina miaka 8 ninamiliki simu ya mkononi. Sijawahi kutumiwa hiyo meseji ya Kiwete inayosema Dr. Slaa anataka kuingia ikulu kwa kumwaga damu. Naiona kwenye simu za watu tu. Hata hivyo, SIITAKI.

    Mdogo wangu ana nusu mwaka ana mililki simu, ameshapata huo ujumbe mara 7. Ajabu ni kwamba sote tunatumia Voda.

    Nilipomuuliza maoni yake kuhusu hizo meseji akajibu: "CCM wababaishaji".

    Fitina hizi zitamsaidia nini Kikwete?
     
Loading...