Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbinu Chafu za CCM Jimbo la Ubungo!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by DALA, Oct 29, 2010.

  1. DALA

    DALA JF-Expert Member

    #1
    Oct 29, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 700
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 60
    Taarifa zilizotufikia hivi punde zinasema kwamba CCM wameandaa mikakati michafu kuhakikisha kwamba wanashinda Uchaguzi wa Ubunge jimboni Ubunge kwa gharama zozote. Wamekaa kikao na kukubaliana yafuatayo kuhakikisha mgombea wao anashinda:

    1. Kugawa kila mtaa Shilingi za Kitanzania Milioni Moja (TZS 1,000,000/=) ya kuhonga wananchi tarehe 29 na 30 Oktoba, 2010. Tunayo majina ya baadhi ya wasambazaji.

    2. Wamepanga kupita na gari Tarehe 30 Oktoba 2010 na pia kutumia Mabalozi kusambaza uvumi kuwa Mnyika ameamua kumwachia Hawa Kiti cha Ubungo.

    3. Wamekubaliana watumie polisi kuweka rumande vijana vijiweni mpaka jumatatu kupunguza kura.

    4. Mabalozi wameelekezwa watafute watu wawili wa kupiga kura vituo hewa. Tayari CHADEMA imevitambua vituo hewa na kuandika barua ya kuvikataa.

    Tutazidi kuwapa taarifa jinsi mambo yanavyoendelea.

    HAKUNA KULALA MPAKA KIELEWEKE!
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Oct 29, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Jamani mimi sina uvumilivu wa kumeza taarifa mbaya namna hii...Iam signing =off, wacha niende kwa mke wangu!
    Iam sick and tired!...ccm ni wapumbavu kabisa!
     
  3. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #3
    Oct 29, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Namba tatu imenikuna masela mtaani wakae chonjo
     
  4. a

    allydou JF-Expert Member

    #4
    Oct 29, 2010
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 1,103
    Likes Received: 233
    Trophy Points: 160
    Hivi inakuwaje mtu analazimisha kuongoza wakati hatakiwi. hawa watu ni vichaaa. wao uongozi wamefanya ajira badala ya kutumikia watu. so stupid i have never seen.
     
  5. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #5
    Oct 29, 2010
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,843
    Likes Received: 3,009
    Trophy Points: 280

    Nina wasiwasi baadhi ya mbinu zitatumika Tanzania nzima hasa kipengele namba 1 na 3.Hii ni CCM bwana hawataki kuachia madaraka bila kumwaga damu.Wanajua John Mnyika ni namba mbaya ikiingia mjengoni patakuwa hapatoshi tafadhali wapiga kura wa Ubungo kazeni buti kijana tunamsubiri kwa hamu kubwa idodomya.
     
  6. Avanti

    Avanti JF-Expert Member

    #6
    Oct 29, 2010
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 1,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mbona wasiwasi namna hiyo! Hivi Chadema mkishindwa itakuwaje, uzushi uzushi tu. Kama umefikiwa na huyo mtoa rushwa mbona hujisemi? Visingizio tu kila mahali, hii ni hali ya kutapatapa tu. CCM wapo kimya wanajua nini cha kufanya. Kapige kura acha kututisha!
     
  7. g

    gmwansasu Member

    #7
    Oct 29, 2010
    Joined: Apr 23, 2008
    Messages: 40
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    jamani tuache kuanza kutoa visingizio kabla ya siku yenyewe. hii inaonyesha udhaifu na kuanza kukubali kushindwa
     
  8. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #8
    Oct 29, 2010
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Unayo sema yaweza kuwa kweli au si kweli la msingi kapige kura umchague umpendae,wataiba ngapi bwana?,tukapige tuache visingizio
     
  9. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #9
    Oct 29, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Askari hakuna kusalimu amri adui mwenyewe kaishiwa nguvu tayari. komaa tummalize then ulale na mkeo kwa raha.
     
  10. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #10
    Oct 29, 2010
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,530
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    Ccm genge la majuha fulani hivi linaloshikilia mustakabali wa watu wenye akili zao. Sasa hapa jimboni tutachukua kila tahadhari kuhakikisha hizo mbinu zao za kijuha hasifanyi kazi. Na ole wake kibaraka tutakaemnasa akijaribu kuhujumu matakwa ya wananchi, atajuta kuzaliwa. SLAA FOR PRESIDENT 2010 AND MNYIKA FOR UBUNGO MP.
     
  11. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #11
    Oct 29, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    CCM walizoe mteremko. Na watu walijua kuwa ukishakuwa mgombea wa CCM tayari umepita. Sasa watu wameshaamka usingizini. Mwaka huu CCM iweni wapole tu waacheni wananchi wachague viongozi wanaowataka.
     
  12. Bado Niponipo

    Bado Niponipo JF-Expert Member

    #12
    Oct 29, 2010
    Joined: Aug 15, 2008
    Messages: 680
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Dada unaviranga weye, karibu mwaya..bro hajambo.
     
  13. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #13
    Oct 29, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    NAONA tAIFA LINAELEKEA KWENYE UMWAGIKAJI MKUUBWA WA DAMU, KWELI , VIASHIRIA VIPO, ccm inataka watu wafe,
    mimi nilionya mapema , Kikwete natilia shaka uwezo wake wa uelewa wa mabo kama kiongozi wa ccm, kweli natilia shaka....!
    ifikie mahala kuwa kiongozi wa taifa lazima afya ya akili ipimwe, ameisha ishi miaka 60, haogopi kufa , ila damu itamwagika.
     
  14. S

    SUWI JF-Expert Member

    #14
    Oct 29, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    CHADEMA na vyama vingine vitashindwa kwa sababu ya mbinu chafu za CCM sio kwa matakwa ya wananchi... Unataka karne hii watu wakae kimya kwa ushenzi wa CCM? Hatulali,, hatuli,, hatutokaa kimya mpaka kieleweke... Hatuitaki ccm imetuchosha kwa nini mnatulazimisha... ???????
     
  15. Mpasuajipu

    Mpasuajipu JF-Expert Member

    #15
    Oct 29, 2010
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 838
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mie ushauri wangu jamani rambeni hizo pesa vijana na kura mpeni MNYIKA. kwani watawasimamia kwnye kisanduku si utakuwa mwenyewe tu. Zirambeni pesa na kisha MUWACHAKACHUE watakuja kuisoma taratiiibu moyoni wakati wa matokeo. Hao mbona malimbukeni watumieni washike adabu zao. Kadi zenu msitoke muende wenyewe kutumbukiza kura kwa MNYIKA. Duuh mbona wanjiroga hao. Ningekuwa mie ningewa...... Sasa hao NDIO MAJUHA WA UKWELI. :A S angry: wajinga ndio waliwao! watafuneni pesa zao na muwashikishe adabu.
     
  16. Nsiande

    Nsiande JF-Expert Member

    #16
    Oct 29, 2010
    Joined: Jul 27, 2009
    Messages: 1,649
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    yes so stupid !! kwanini ung'ang'anie ushindi,?? kwanini utuwekee stupid slogan USHINDI NI LAZIMA ? fanya kampeni kistaarabu jamani CCM wananitia kichefuchefu walahi !
     
  17. t

    thesonofafrica Member

    #17
    Oct 29, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    HAKUNA MBINU KAMA HIYO,mleta thread kawapiga changa la macho,watu wazima mkapagawa.
     
Loading...