Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbinu Chafu za CCM Jimbo la Ubungo Dhidi ya Mnyika

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by LUSAJO L.M., Oct 29, 2010.

  1. LUSAJO L.M.

    LUSAJO L.M. JF-Expert Member

    #1
    Oct 29, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 207
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Taarifa zilizotufikia hivi punde zinasema kwamba CCM wameandaa mikakati michafu kuhakikisha kwamba wanashinda Uchaguzi wa Ubunge jimboni Ubungo kwa gharama zozote. Wamekaa kikao na kukubaliana yafuatayo kuhakikisha mgombea wao anashinda:


    1. Kugawa kila mtaa Shilingi za Kitanzania Milioni Moja (TZS 1,000,000/=) ya kuhonga wananchi tarehe 29 na 30 Oktoba, 2010. Tunayo majina ya baadhi ya wasambazaji.
    2. Wamepanga kupita na gari Tarehe 30 Oktoba 2010 na pia kutumia Mabalozi kusambaza uvumi kuwa Mnyika ameamua kumwachia Hawa Kiti cha Ubungo.
    3. Wamekubaliana watumie polisi kuweka rumande vijana vijiweni mpaka jumatatu kupunguza kura.
    4. Mabalozi wameelekezwa watafute watu wawili wa kupiga kura vituo hewa. Tayari CHADEMA imevitambua vituo hewa na kuandika barua ya kuvikataa.

    Tutazidi kuwapa taarifa jinsi mambo yanavyoendelea.

    kny: JOHN J. MNYIKA.
     
  2. T

    The King JF-Expert Member

    #2
    Oct 29, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hali inatisha!:angry:
     
  3. c

    chamajani JF-Expert Member

    #3
    Oct 29, 2010
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 554
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Plz re-post your thread!
     
  4. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #4
    Oct 29, 2010
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    jamani kuanzia leo vijiwe visiwepo...................
    hivi kwani huko rumande mtu huruhusiwi kupiga kura? au wanaopiga kura ni watu huru tu? naomba kuelimishwa tafadhali
     
  5. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #5
    Oct 29, 2010
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    na wasimamizi wakuu jimbo la ubungo leo ndo walikuwa na kikao cha siri, kupewa maelekezo na ccm namna ya kubadili matokeo na wizi wa kura. wasimamizi wakuu na wasimamizi wasaidizi wanafanya yote wanayoagizwa, mawakala hawana sauti, wamepigiwa mstari hakuna kuvuka, wakivuka tu wametegewa mtego, watatolewa nje na polisi na waliobaki ndani ndo watafanya wizi harakaharaka. KAMA TUKILINDA KURA, NA KUHAKIKISHA KURA HEWA NA KURA ZA KUONGEZWA HAZIINGIZI CCM, uchaguzi huu upinzani tutashinda hakika. Mnyika wamepanga kumwibia kura kama walivyofanya kipindi kilichopita....watu wote waliosimamia uchaguzi ubungo kipindi kilichopita wanakiri mnyika alishinda lakini mbinu za ccm zikafanya kazi. WATU WANA DHAMBI KWELI, hata huruma hawana kwa kijana wa watu yule! hii ndo siasa ya tz.
     
  6. M

    Mzee wa Usafi JF-Expert Member

    #6
    Oct 29, 2010
    Joined: Apr 16, 2008
    Messages: 588
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    hiyo ni kweli kabisa hapa kwetu moshi pamoja na Hai walishaanza kutawanya pesa.inaonekana zina baraka ya makubwa kwani vijana wa Hosea tumewafuata wakadai wanafanya uchunguzi wakati sisi tulitaka tukawaonyeshe wanapogawia wakapiga chenga
     
  7. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #7
    Oct 29, 2010
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,802
    Likes Received: 1,061
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo hii thread na uliyoyaandika yana baraka za Mnyika??
     
  8. t

    thesonofafrica Member

    #8
    Oct 29, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    another false alarm.It does not rocket science to realize that mweka thread anapima uwezo wa great thinkers ku-analyze issues.Hakuna kitu hapa.
     
  9. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #9
    Oct 29, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    weka hayo majina wewe unaogopa nini?
     
  10. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #10
    Oct 29, 2010
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Taarifa zilizotufikia hivi punde zinasema kwamba CCM wameandaa mikakati michafu kuhakikisha kwamba wanashinda Uchaguzi wa Ubunge jimboni Ubunge kwa gharama zozote. Wamekaa kikao na kukubaliana yafuatayo kuhakikisha mgombea wao anashinda:

    1. Kugawa kila mtaa Shilingi za Kitanzania Milioni Moja (TZS 1,000,000/=) ya kuhonga wananchi tarehe 29 na 30 Oktoba, 2010. Tunayo majina ya baadhi ya wasambazaji.

    2. Wamepanga kupita na gari Tarehe 30 Oktoba 2010 na pia kutumia Mabalozi kusambaza uvumi kuwa Mnyika ameamua kumwachia Hawa Kiti cha Ubungo.

    3. Wamekubaliana watumie polisi kuweka rumande vijana vijiweni mpaka jumatatu kupunguza kura.

    4. Mabalozi wameelekezwa watafute watu wawili wa kupiga kura vituo hewa. Tayari CHADEMA imevitambua vituo hewa na kuandika barua ya kuvikataa.

    Tutazidi kuwapa taarifa jinsi mambo yanavyoendelea.

    HAKUNA KULALA MPAKA KIELEWEKE!

    kny: JOHN J. MNYIKA.



    Jana pia mgombea ubunge wa jimbo la Kawe Angela Kizigha<Walikutana kwa siri Na Rais Mtaafu na Charles Kimei kwenye Ukumbi wake wa Five Star uliopo karibu na nyumba yake... Sijapata kujua walikuwa wanajadili kitu gani huko.

    Mganyizi

    29/10/2010
     
  11. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #11
    Oct 29, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    mimi nipo jimbo la ubungo, ntaamka saa kumi na moja asubuhi nimpigie kura rais wangu slaa na mbunge wangu mnyika na diwani wangu wa chadema.
     
  12. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #12
    Oct 29, 2010
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Taarifa zilizotufikia hivi punde zinasema kwamba CCM wameandaa mikakati michafu kuhakikisha kwamba wanashinda Uchaguzi wa Ubunge jimboni Ubunge kwa gharama zozote. Wamekaa kikao na kukubaliana yafuatayo kuhakikisha mgombea wao anashinda:

    1. Kugawa kila mtaa Shilingi za Kitanzania Milioni Moja (TZS 1,000,000/=) ya kuhonga wananchi tarehe 29 na 30 Oktoba, 2010. Tunayo majina ya baadhi ya wasambazaji.

    2. Wamepanga kupita na gari Tarehe 30 Oktoba 2010 na pia kutumia Mabalozi kusambaza uvumi kuwa Mnyika ameamua kumwachia Hawa Kiti cha Ubungo.

    3. Wamekubaliana watumie polisi kuweka rumande vijana vijiweni mpaka jumatatu kupunguza kura.

    4. Mabalozi wameelekezwa watafute watu wawili wa kupiga kura vituo hewa. Tayari CHADEMA imevitambua vituo hewa na kuandika barua ya kuvikataa.

    Tutazidi kuwapa taarifa jinsi mambo yanavyoendelea.

    HAKUNA KULALA MPAKA KIELEWEKE!

    kny: JOHN J. MNYIKA.



    Jana pia mgombea ubunge wa jimbo la Kawe Angela Kizigha<Walikutana kwa siri Na Rais Mtaafu na Charles Kimei kwenye Ukumbi wake wa Five Star uliopo karibu na nyumba yake... Sijapata kujua walikuwa wanajadili kitu gani huko.

    Mganyizi

    29/10/2010
     
Loading...