Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbinu 10 za kumdhibiti mke/GF jeuri.......(FOR REAL MEN ONLY)

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Rutashubanyuma, May 2, 2012.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    May 2, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Hizi mbinu ni muarobaini wa wake/ma-GF korofi na utawashikisha adabu...............nimeifupisha kutoka kwenye hii makala ya
    Don’ts for husbands



    1) Usifue nguo zako hata siku moja hakikisha anakufulia kwa mikono yake na hakuna mwanya wa kumwachia mtoto wa kazi. Yeye mwenyewe aliapa atakuhudumia na wala siyo kukasimu madaraka tajwa............

    2) Usipike hata siku moja hakikisha ni mikono yake ndiyo inabeba haya majukumu na hakuna fursa ya kukasimu haya majukumu nyeti kabisa..............

    3) Maji ya kuoga nalo ni jukumu lake kuyainjika na kukupelekea bafuni kwa mikono yake aache soooooooooooooooo.

    4) Asiendeshe gari na wewe ukiwepo.

    5)Akuchagulie nguo za kuvaa.

    6) Lipa bili zote asilipe bili hata moja.......vijisenti vyake atajua nini ya kuvifanyia ili asije kudhani mpo sawa...

    7) Hakikisha una ajira na kamwe usimtegemee kwa lolote lile

    8) Usifilisike hata siku moja vinginevyo atakutawala tena kwa masimango kibao.........

    9) Usimpige au kumnyanyasa au kumdhalilisha mkeo mbele ya kadamnasi ya watu............mpende kama kiapo chako kilivyokuwa.........

    10) Usiwe mtu wa matumizi mabaya ya fedha hasa pati na marafiki na hivyo kumpa picha ya kuwa wewe ni mfujaji

    Haya ni masharti ya kukwepa mwanandni wako kufikiri naye ni kidume ndani ya mahusiano yenu..........ukishindwa haya au kama ukijipima ukaona hupati maksi 80 au maswali nane kati ya kumi basi wewe unatawaliwa na mwanamke na mahusiano yenu yapo hatarini kuvunjika au wewe kuwa huna furaha maisha yako yote na utakufa kwa shinikizo la damu na ugonjwa wa moyo...................

    amka jikomboe kutoka kwenye utumwa wa mwanamke..............
     
  2. RGforever

    RGforever JF-Expert Member

    #2
    May 2, 2012
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 5,812
    Likes Received: 1,303
    Trophy Points: 280
    Ngoja wabeijing waje!

    "Yao yako yakwako si Yao"
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    May 2, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,368
    Trophy Points: 280
    nimechukua namba 6 na 7 seriously........
     
  4. Erotica

    Erotica JF-Expert Member

    #4
    May 2, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hio namba 2 ina madhaifu. namba 4 ya ukweli sana.
     
  5. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #5
    May 2, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    The Boss usisahau na namba 8 zinahusiana moja kwa moja. [MENTION]@The Boss[/MENTION]
     
  6. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #6
    May 2, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    For every general rule, lies an exception!!
     
  7. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #7
    May 2, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Ruta,thanks,bishanga nimefaulu 100%.
     
  8. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #8
    May 2, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    wee erotica na wewe ni real man?....................mwanaumme anayekupikia huyo siyo real man..........[MENTION]@erotica[/MENTION]
     
  9. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #9
    May 2, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,637
    Trophy Points: 280
    Medieval.
     
  10. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #10
    May 2, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Bishanga you are a real man...........to score 100% needs real manhood na ndoa yako itadumu milele. [MENTION]@Bishanga[/MENTION]
     
  11. Erotica

    Erotica JF-Expert Member

    #11
    May 2, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    anae toa definition ya real man ni nani? kuna ubaya gani mwanaume akipika once in a while kama anaweza?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #12
    May 2, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Eimen,alleluhya!
     
  13. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #13
    May 2, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    kipipi usichojua ni kuwa exception is divorce....and unhappiness........tough choices......[MENTION]@kipipi[/MENTION]
     
  14. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #14
    May 2, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    hii kali ......nilijisahau nikijua mapenzi ya kweli yapo kumbe ni sawa nakutafuta ngararimu supermarket.
     
  15. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #15
    May 2, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Hapiki mtu erotica,umeolewa pika fua lea watoto.
     
  16. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #16
    May 2, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Kivipi?
     
  17. Erotica

    Erotica JF-Expert Member

    #17
    May 2, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    hayo ni mawazo ya kale! Unataka uishi na mke utadhani kijakazi?
     
  18. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #18
    May 2, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    definiton ni ya Mungu siyo mimi..................tamaa yako itakuwa kwa mumeo naye atakutawala.............akianza kutokosa maharagwe huyo tayari umemtawala hana sifa ya to be a real man.....................
     
  19. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #19
    May 2, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    kijakazi na bili zote nalipa, nina kazi na sijawahi kufilisika na ninakupenda mno....................lol kweli huna shukrani
     
  20. M

    Mama Ashrat Member

    #20
    May 2, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 88
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sijaona cha maana hapo. Hayo sio maisha ya ndoa/mahusiano yenye mapenzi ndani yake. Mtu unajikomoa wewe ili kumkomesha mwanamke unaejidai unampenda ili iweje?! Ukishaingiza kukomeshana na kukomoana kwenye mahusiano yako jua hamna kitu hapo, yani you might aswell just call it a quit.

    WORTHLESS!!!
     
Loading...