Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbilia Belli Bado Anayaweza

Discussion in 'Celebrities Forum' started by n00b, Dec 20, 2008.

  1. n00b

    n00b JF-Expert Member

    #1
    Dec 20, 2008
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 947
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 45
    [​IMG]
    Mbilia Bel akiimba kwa hisia kubwa sana moja ya nyimbo zake za enzi zileeeee,nafikiri mtakuwa mnazikumbuka.
    [​IMG]
    “bado niko fiti”​



    [​IMG]
    si mnamuona wenyewe,sasa msikose kesho pale new world cinema kuona mambo yake zaidi​
     
  2. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #2
    Dec 20, 2008
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 283
    Trophy Points: 180
    Hapana, huyu ameshakuwa zilipendwa; angalia hata style:

    [​IMG]
     

    Attached Files:

  3. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #3
    Dec 21, 2008
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Mkuu umeniacha sina mbavu. You made my w/end either. Watu mnaangalia sana eh?
     
  4. Mwawado

    Mwawado JF-Expert Member

    #4
    Dec 21, 2008
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 998
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Kwi! kwi! kwi!, Mkuu utakuwa humtendei haki huyo Ma'mkubwa,Tuangalie Kwasa kwasa na Mayenu hayo mengine tuyaache kwanza.
     
  5. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #5
    Dec 21, 2008
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mkuu,

    kwanza kabisa chukua tano ya nguvu, umenichekesha kweli.

    ...Si bongo kuna joto la gredi..mpaka nanihino inatokwa na jasho!
     
  6. M

    Mtarajiwa JF-Expert Member

    #6
    Dec 21, 2008
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 440
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli ujana ni maji ya moto!Huyu mama enzi zake inaelekea alikuwa bomba mbaya manake nikacheki baadhi ya nyimbo zake kama boyaye she was looking so beautiful and sexy!
     
  7. MwalimuZawadi

    MwalimuZawadi JF-Expert Member

    #7
    Dec 21, 2008
    Joined: Sep 1, 2007
    Messages: 643
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Haa haa haaaaaaa kwi kwi kwiiii Mkuu Kichuguu wewe ni JF Senior & Premium Member! Salute!
     
  8. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #8
    Dec 21, 2008
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 283
    Trophy Points: 180
    mwaka 1986 aliweka onyesho pale Uwanja wa Taifa (wa zamani) wakati bado akishirikiana Tabu Ley. Huyu mama alikuwa mrembo kweli kweli, ila ukweli ni kuwa muda hautusubiri sote. Akiwa mrembo alichanganya wanaume kweli kweli katika kipindi cha kunzia 1984 hadi 1991.
     
  9. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #9
    Dec 21, 2008
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...naam, naam,

    kufuatia na onyesho jingine kabambe Diamond Jubilee... lakini ukweli unabakia baada ya kuondoka huyu mwana mama, Tabu Ley naye aliporomoka, hata kina Faya Tess hawakuweza ziba pengo...!

    ...bado wamo sana tu huyu mwanamama, hebu angalia nyonga na manjonjo yake ya jana, hata huyo mwan'dada wa nyuma yake hayawezi!!! (kwa hisani ya issamichuzi blog)


     
  10. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #10
    Dec 21, 2008
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,168
    Likes Received: 9,853
    Trophy Points: 280
    Kwani kuna binadamu asiyetoka jasho sehemu hizo hasa ukitilia maanani joto la Dar!? Labda mfu!!!
     
Loading...