Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbezi tanki bovu yavamiwa....

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by tz1, Jul 24, 2012.

  1. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #1
    Jul 24, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,102
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mbezi tanki bovu yavamiwa na mateja.
    Mateja wavamia na kuwapiga mawe wafanyakazi wanaotengeneza barabara
    Wakidai waachiwe mabomba ya maji yanangolewa ili waka yauze kama chuma
    chakavu.Baada ya kukataliwa ikawa vita.
    Na sasa hivi kuna polisi wa wengi wanalinda huku wakiwakamata mateja.
     
  2. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #2
    Jul 24, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,426
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Hii kali! Ina maana mateja wa Kawe wamekuwa na umoja hata kuunda 'jeshi' la kuvamia mchana?
     
  3. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #3
    Jul 24, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,102
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Zilikuwepo defender 3 zimejaa polisi.Mpaka saa mbili usiku kuna polisi wanalinda bomba.
     
Loading...