Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbeya yachafuka polisi wapambana na wamachinga

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by EasyFit, Nov 11, 2011.

  1. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #1
    Nov 11, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,227
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Nasikia Mbeya hakupitiki mwenye taarifa zaidi atujuze

    BREAKING NUUZ: Polisi wapiga Risasi wananchi Mbeya washindwa tuliza Vurugu.. Sasa zimefika uyole wananchi wanashusha Bendera za CCM



    [​IMG]
    majeruhi wa risasi za polisi katika vurugu za Mwanjelwa leo hii akiwa kapigwa kichwani. Hadi sasa kuna majeruhi wanne wa risasi, wawili kichwani, mmoja kwenye paja na mwingine mkononi
    [​IMG]
    Mmoja wa majeruhi wa risasi za polisi katika vurugu za Mwanjelwa leo, Abel Mwalukali akipatiwa matibabu katika Hospitali ya Rufaa Mbeya baada ya kupigwa risasi kwenye mkono.
    [​IMG]
    Hali Badi ni Mbaya sana Kumefuka

    Breaking Nuuuz: Machafuko Makubwa Mwanjelwa Mkoani Mbeya Polisi na Machinga wapigana vikali



    [​IMG]
    Polisi wakijaribu Kuzuia Ghasia katika eneo hilo na kufukuza Wamachinga
    [​IMG]
    Baadhi ya wananchi wakiwa wameokoka katika eneo hilo
    [​IMG]
    Wamachinga Mbali mbali wakikimbia katika eneo la tukio wakati wa machafuko hayo yamepamba moto
    [​IMG]

    Watu Mbali Mbali wakiwa wanakimbia ili kujiokoa na Hatari katika eneo hilo

    Picha zote na Mpiga picha wetu maalum ​


     
  2. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #2
    Nov 11, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Duuuuh utafikiri tupo Somalia. Tatizo la serikali ya JK kupeleka watu wa system sehemu zote upinzani ulipochukua ili kuidhibiti CDM matokeo yake ndiyo hayo sasa.
     
  3. V

    Vitalino mlelwa Member

    #3
    Nov 11, 2011
    Joined: Oct 22, 2011
    Messages: 94
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ivi sasa hali mbaya zaidi baada ya fujo hizo kufika uyole hivi sasa barabara kuu hapa uyole imefungwa askari wamefika mabomu yanarindima vibaya da na hs nipo somalia nanatafakali hiv ni nchi gani yenye amani kama tz ndo iko hv
     
  4. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #4
    Nov 11, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    nimeipata hii nimeambiwa uyole hapafai kabisa pmechakazwa sana tuu!
     
  5. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #5
    Nov 11, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Hii ndiyo lugha inayotakiwa kutumiwa ili serikali ya CCM iweze kusikia.
     
  6. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #6
    Nov 11, 2011
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Vipi mbunge wa mbeya mjini anasemaje? Mhe. Joseph Mbilinyi.
     
  7. Alexism

    Alexism JF-Expert Member

    #7
    Nov 11, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 1,338
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Ja-kayaman Tanzania ni inji ya amani kweli au IMANI YA AMANI?
     
  8. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #8
    Nov 11, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,693
    Likes Received: 1,282
    Trophy Points: 280
    Amani tanzania hakuna tena! Kila kona ni vurugu tupu!
     
  9. H

    Hardwood JF-Expert Member

    #9
    Nov 11, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 637
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 60
    CCM sasa hivi watakuja na lawama za kuilaumu CDM.....kama kawaida yao lazima mchawi apatikane tu hata kwa kufoji!!!!
     
  10. R

    Rweye JF-Expert Member

    #10
    Nov 11, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,647
    Likes Received: 1,224
    Trophy Points: 280
    ****** inji imekushinda make hata ambapo hapajaanza kuwaka moto tayari joto limefika na panafuka moshi mzito...subiri dom na mwanza
     
  11. L

    Luiz JF-Expert Member

    #11
    Nov 11, 2011
    Joined: May 23, 2011
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapa nipo ilomba kuelekea uyole FFU wameambatana na wanajeshi baada ya FFU Kuzidiwa fujo ninyingi mno.
     
  12. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #12
    Nov 11, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    duuu hatari sana!
     
  13. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #13
    Nov 11, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    BREAKING NUUZ: Polisi wapiga Risasi wananchi Mbeya washindwa tuliza Vurugu.. Sasa zimefika uyole wananchi wanashusha Bendera za CCM



    [​IMG]
    majeruhi wa risasi za polisi katika vurugu za Mwanjelwa leo hii akiwa kapigwa kichwani. Hadi sasa kuna majeruhi wanne wa risasi, wawili kichwani, mmoja kwenye paja na mwingine mkononi
    [​IMG]
    Mmoja wa majeruhi wa risasi za polisi katika vurugu za Mwanjelwa leo, Abel Mwalukali akipatiwa matibabu katika Hospitali ya Rufaa Mbeya baada ya kupigwa risasi kwenye mkono.


    [​IMG]
    Polisi wakijaribu Kuzuia Ghasia katika eneo hilo na kufukuza Wamachinga
    [​IMG]
    Baadhi ya wananchi wakiwa wameokoka katika eneo hilo
    [​IMG]
    Wamachinga Mbali mbali wakikimbia katika eneo la tukio wakati wa machafuko hayo yamepamba moto
    [​IMG]

    Watu Mbali Mbali wakiwa wanakimbia ili kujiokoa na Hatari katika eneo hilo

    Picha zote na Mpiga picha wetu maalum ​

     
  14. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #14
    Nov 11, 2011
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Mkuu sijakuelewa hebu fafanua. Kama Kandoro ni mtu wa system, mbona alikuwa Mwanza wakati CDM inachukua majimbo mwaka 2010 kule?, Kwa nini asiachwe huko adhibiti ambako kuna wabunge wengi wa CDM?.

    Mimi ninavyomjua Kandoro ni mtu wa misifa, hata alipoingia Dar Jamaa wa Kariakoo walimlaumu sana kwa kutoa amri badala ya kushawishi. Uongozi si amri tu, sometimes mtu unatakiwa kushirikisha wananchi ili kufikia malengo yako. Kumiliki dola haikupi mandate ya kuwa dictator kama kweli wewe unaamini katika demokrasia.
     
  15. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #15
    Nov 11, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    ndo hapo wanapoalibu ccm WANAPANDIKIZA CHUKI KUBWA SANA KATI YA WANACHI NA SERIKALI YAO YA KIMAGAMBA
     
  16. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #16
    Nov 11, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    mia
     
  17. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #17
    Nov 11, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    arusha
    mbeya
    mwanza
    tarime
    ...................nchi na iamke usingizini.
     
  18. FairPlayer

    FairPlayer JF-Expert Member

    #18
    Nov 11, 2011
    Joined: Feb 27, 2006
    Messages: 4,166
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Noambeni rasmi mtu anayefahamiana na JK amuombe anipe majukumu ya kuwa mshauri wake wa kisiasa! Ninaamini nina hekima kuliko waliopo kwa kweli.

    Unless......
     
  19. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #19
    Nov 11, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Watasema chadema siyo kandoro
     
  20. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #20
    Nov 11, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,693
    Likes Received: 1,282
    Trophy Points: 280
    picha inatoa ukweli zaidi ya madeno ona na huyu!
     
Loading...