Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbeya tuna umeme tangu juzi, vp Mwanza na Arusha??

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Whisper, Aug 20, 2011.

  1. Whisper

    Whisper JF-Expert Member

    #1
    Aug 20, 2011
    Joined: Jun 2, 2009
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hoja ya Mh. Wenje juu ya mgao wa umeme imeleta ahueni hapa Mbeya. Tangia juzi usiku tumekuwa na umeme wa uhakika. Kwa kuwa ni kitu ambacho hatujakizoea, mpaka leo hii siamini kama nipo Tanzania. Wadau wa mikoa mingine tunaomba mshindo nyuma, hali ikoje?
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Aug 20, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Kwanini ni majimbo ambayo chadema imeyateka ndio kuna matatizo ya umeme sana?
     
  3. Kayoka

    Kayoka JF-Expert Member

    #3
    Aug 20, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,307
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Arusha upo umeme since jana jioni.!
     
  4. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #4
    Aug 20, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Mkuu, Arusha tangu jana umeme upo leo mida ya saa 5 ulikatika kama dakika 20 ukarudi...

    Asante Wenje
    Asante chadema
     
  5. R

    Rweye JF-Expert Member

    #5
    Aug 20, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,711
    Likes Received: 1,290
    Trophy Points: 280
    Tukilala wanalala tushukuru jitihada za CDM ndo wanatusaidia kuwaamsha hawa wanaofanya kazi kama wagonjwa wa vifafa,lakini CDM peke yake haitoshi wananchi tunatakiwa kuamka kuungana na CDM kudai umeme,pamoja twaweza...huku Tabora kidogo nako siyo taiti sana
     
Loading...