Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbeya: Ofisa Usalama auawa kinyama!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Sabato masalia, Dec 9, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. S

    Sabato masalia JF-Expert Member

    #1
    Dec 9, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 185
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 18
    MMOJA wa wasisi wa idara ya usalama wa taifa enzi za ukurugenzi wa hayati Emil Mzena, mzee Joseph Mwasokwa ameuawa kwa kuchinjwa usiku wa kuamkia leo jijini Mbeya.

    Chanzo hakijajulikana.

    Hayati mzee Mwasokwa atakumbukwa kwa uchapa kazi wake mahiri, wakati huo akiwa na akina mzee Kayugwa, mzee kiliwa mzee Adam Kilumbi, Mzee Shekalage, Mzee Lymo, Marehemu Amir Koyamba, Mzee Kashinde, Mzee Kisesa, Mzee Said Mawele, marehemu Mzee Mahmood Issa, marehemu mzee Ijagala, Mzee Bwimbo [upande wa PSU], mzee Kalumanga NA WENGINE WENGI.

    BWANA AMETOA BWANA AMETWAA

    *************
    More details:

    - Mwili wa marehemu ulikutwa getini kwake, maeneo ya Block T jijini Mbeya.
    - Marehemu alikuwa ameenda jirani kuangalia mechi ya mpira
    - Marehemu alikutwa na $200 na TShs 100,000 hivi na vitu kama saa, simu n.k ambavyo havikuchukuliwa
    - Hakuna uhakika kama aliuliwa palepale getini kwake au aliuawa mbali na mwili kutupwa getini kwake

    Habari imeandikwa kwa kirefu zaidi hapa - Ofisa Usalama wa Taifa auwawa kwa kuchinjwa kinyama Mbeya | Fikra Pevu
     
  2. zefounda

    zefounda Senior Member

    #2
    Dec 9, 2012
    Joined: Nov 26, 2012
    Messages: 71
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 8
    Rip joseph mwasokwa
     
  3. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #3
    Dec 9, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    RIP baba,Tulikupenda Mungu amekupenda zaidi.
    Huu pia ni msiba mkubwa kwa klabu ya Yanga,alikuwa ni mshauri mwema kwa wanajangwani.
     
  4. k

    kalanjadd Senior Member

    #4
    Dec 9, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    we Sabato kiboko!hiyo timu uliyoitaja ni kali haapo naona mzee Apson alikuwa hajaingia bado, nakumbuka Apson,RO walikuja wakati wa ukurugenzi wa mzee Gama, mzee huyo anajulikana kwa kazi alikuwa anaijua vyema, sijui tatizo walilomuulia ni nini? alale pema peponi
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Dec 9, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 23,776
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 63
    TISS Again @ Work......Umesahau Imrani Kombe alivyouawawa? Unganisha Dots.....
     
  6. HAMY-D

    HAMY-D JF-Expert Member

    #6
    Dec 9, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 6,597
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 83
    kaka hapo kwa mzee Bwimbo unamaanisha yule Ndugu Kajanja? kama ni yeye ni PM mkuu.
     
  7. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #7
    Dec 9, 2012
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,721
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 38
    kwa heri ya kuonana
     
  8. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #8
    Dec 9, 2012
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 15,011
    Likes Received: 2,660
    Trophy Points: 113
    Mungu kampenda zaidi ndio achinjwe?
     
  9. Moshe Dayan

    Moshe Dayan JF-Expert Member

    #9
    Dec 9, 2012
    Joined: Feb 10, 2008
    Messages: 813
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 18
    rip...,

    As they say, there are no second chances!
     
  10. fyddell

    fyddell JF-Expert Member

    #10
    Dec 9, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,434
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 48
    Dah Mungu ailaze roho ya marehemu mahali pema.
     
  11. a

    adolay JF-Expert Member

    #11
    Dec 9, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 5,838
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 83
    Hili la kuwawa na usalama wa taifa wenzake kama litakuwa na ukweli, kwa kuisaidia CHADEMA ni kombora la kuendelea kuishindilia

    ccm shimoni wala hakuna kupumua. Itawaumiza sana wakaazi wa mbeya. Tusubili kama ni za uhakika habari hizi.

    Mwandosya

    Mwakyembe

    Mwangosi

    Mwasokwa

    Mwaikusa
    .
    .
    .
    Hapa kunakupona kweli ccm 2015
     
  12. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #12
    Dec 9, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 12,522
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 48
    R. I. P.
     
  13. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #13
    Dec 9, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,889
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 48
    Hakuna mtu baki mwenye kufanya hayo ila ni wenyewe kwa wenyewe. System imegawanyika na wanapomtuhumu mwenzao kuvujisha siri basi njia nyingine huwa nguvu kutumika kwa vile yupo kwenye system, kinachofanyika ni kikundi kidogo kinachoandaliwa kumaliza kwa njia za ujasusi wa kijambazi, ndivyo hawa jamaa walivyo.

    Angekuwa mtu wa kawaida propaganda zingetumika kumchafua hadi aharibikiwe mambo yake na inaposhindikana propaganda ni rushwa kutumika kwa kuhonga ili kukamilisha azima yao. Kwa huyo yote yameshindikana na kuamua kuchukua njia ya ujasusi wa kijambazi.
     
  14. t

    tenende JF-Expert Member

    #14
    Dec 9, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 6,556
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Ulimboka,
    Mwaikambo,
    Juani Mwaikusa n.k.
    Hawa woote si bahati mbaya!
     
  15. a

    adolay JF-Expert Member

    #15
    Dec 9, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 5,838
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 83
    Mwandosya

    Mwakyembe

    Mwangosi

    Mwasokwa

    .
    Ulimboka,

    Mwaikambo,

    Juani Mwaikusa n.k.

    .
    .
    .
    .

    Kuna haja na kuangalia kwa makini hasa mikowa ya Arusha, mwanza, kilimanjro, Mara na mbeya yenyenye kunamdudu mtu nini?

    Au ni ajali za kijambazi za kawaida?
     
  16. W

    Waambi JF-Expert Member

    #16
    Dec 9, 2012
    Joined: Dec 4, 2012
    Messages: 740
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari hizi zinanikumbusha kifo cha Prof. Jwani Mwaikusa mwezi Julai 2010. Ni huzuni
     
  17. Neiwa

    Neiwa JF-Expert Member

    #17
    Dec 9, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 725
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 18
    Mkuu asante kwa taarifa. Hii habari ya kusikitisha. Alikuwa mzee poa sana na really easy goin. Tunaelekea mahala pabaya sana kama mtu anaweza chinjwa tena nyumbani kwake, Tanzania yenye amani inaelekea kuwa historia soon.

    R.I.P Mzee Mwasokwa. Ulikuwa moja ya wazee nawakubali sana kwa ucheshi na utashi wako.
     
  18. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #18
    Dec 9, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,889
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 48
    Mungu alitoa na ametwaa tena, jina la Bwana lihimidiwe. Sote pamoja na wauaji lazima tuonje mauti.
     
  19. B

    Bukyanagandi JF-Expert Member

    #19
    Dec 9, 2012
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 5,103
    Likes Received: 723
    Trophy Points: 113
    Heshima yako mkuu, hawa jamaa walikuwa moto wa kuotea mbali enzi zao - sina shaka waliacha wamewafundisha wenzao mbinu za kazi zao kabla hawaja staafu.

    Hila hili la mzee (R.I.P) wa watu kuuawawa kinyama nafikili ni mambo ya huko huko Mbeya, TISS haiwezi kuwa inahusika na kitu kama hicho.
     
  20. z

    zanzibar huru JF-Expert Member

    #20
    Dec 9, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 184
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    Kwa hiyo aliyeanzisha TISS ni mtu wa Mbeya na Mnyakyusa

    na DG wa usalama aliyeondoka naye ni Mtu wa Mbeya na Mnyakyusa

    wote wanatoka sehemu moja, dini moja, kabila moja

    je tunaweza kujua TISS imegawanyinya namna hiyo? yaani dini moja, eneo moja? na hapa sizungumzii watu wa chini nazungumzia rank za juu.

    kama ni kweli bas itabidi wapelekewe somo la diversity.

    RIP
     
Thread Status:
Not open for further replies.

Share This Page