Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mbeya nataka kitimoto

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mc Tilly Chizenga, May 1, 2012.

  1. Mc Tilly Chizenga

    Mc Tilly Chizenga JF-Expert Member

    #1
    May 1, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 3,384
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    wana mmu wa mbeya!nimeingia mbeya sekunde hii,nipo hapa fm guest house!

    naomba mwenyeji ajitokeze atupeleke sehemu yenye kitimoto ya ukweli ya kuchoma!nasisitiza kitimoto ya kuchoma first priority!nikikosa mwenyeji nitakuwa mbeya carnival kula manyama choma!namba hiyo wenyeji-0715348782

    N.B samahani kama nitakwaza watu,na prefer kampani ya masela,kama ni mdada jihakiki kwamba you are real decent woman!niko na baba mkwe wangu na shemeji yangu sitaki kuaibishana!LOL!
     
  2. undugukazi

    undugukazi JF-Expert Member

    #2
    May 1, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Kazi kwelikweli kwahiyo unataka mtu aje hapo akupeleke kwenye kitimoto? Si uwaulize hao wahudumu wa guest wakupe direction
     
  3. King2

    King2 JF-Expert Member

    #3
    May 1, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Angalia usipigwe Nondo.. Maana nasikia huko balaa.
     
  4. Mc Tilly Chizenga

    Mc Tilly Chizenga JF-Expert Member

    #4
    May 1, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 3,384
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    mkuu,nimetupia namba hapo pia,awe mwenyeji atupe kampani,mambo ya bili atuachie tule tunywe tufahamiane,ndio undugu wenyewe na wewe mwenyewe si unajua undugu.... haya malizia
     
  5. Mc Tilly Chizenga

    Mc Tilly Chizenga JF-Expert Member

    #5
    May 1, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 3,384
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    ukivaa skafu au kapelo ya cdm hupigwi nondo hapa,ninayo skafu ya kuzugia!lol!
     
  6. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #6
    May 1, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Basi ungenyuti tu siku ukiwa haupo na baba mkwe utoke ukiwa free. Mambo ya kuweka masharti kama unatuma maombi ya kazi hayana maana.

    Mi nipo Mbeya ila ni sela sana kwa hiyo naogopa kukubore.
     
  7. Mc Tilly Chizenga

    Mc Tilly Chizenga JF-Expert Member

    #7
    May 1, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 3,384
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    Losambo!ipo simple tu!masela haina noma!tatizo mdada mpaka nianze kunyoosha maelezo kwa mdingi hailipi,remember i marry her daughter!msela hata uweje poa tu!need your company bro!pm me ur number niende hewani!au kama upo karibu mitaa hii ya guest nishtue!naweza nikawa nimepresent issue vibaya lakini ujumbe wangu mkuu ni kampani yako!cheers
     
  8. saimon111

    saimon111 JF-Expert Member

    #8
    May 1, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 1,416
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    fanya hivi sasa, nenda bar yeyote hapo them toa mchongo raia watakuja tu......lakini kukaa na washua mwanangu u must be very decent alaf kwa ujana sio ishu while unatakiwa ujiachie
     
  9. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #9
    May 1, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,199
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    ...nilisikia kitimoto wa huko wanapewa ARV!
     
  10. Mc Tilly Chizenga

    Mc Tilly Chizenga JF-Expert Member

    #10
    May 1, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 3,384
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    mkuu!huyu mshua wangu ni noma kwa stori mi mwenyewe cha mtoto!dk 2 tu japo mi ndio nimeku-invite atakuwa mshkaji wako kuliko mimi!

    baa ipi sasa twende nitakuta hiyo bidhaa!muda unayoyoma!
     
  11. Mc Tilly Chizenga

    Mc Tilly Chizenga JF-Expert Member

    #11
    May 1, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 3,384
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    sio mbaya mkuu kupata kinga in advance!lol!
     
  12. Mc Tilly Chizenga

    Mc Tilly Chizenga JF-Expert Member

    #12
    May 1, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 3,384
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    giza linazama wakuu!naombeni direction nitangulie mtatukuta!
     
  13. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #13
    May 1, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,199
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    ooh..oooh!!
     
  14. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #14
    May 1, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,588
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Vaa Helmet kisha njoo Sae Club Opp.na Mbeya Golden City.
     
  15. mzurimie

    mzurimie JF-Expert Member

    #15
    May 1, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 6,152
    Likes Received: 1,557
    Trophy Points: 280
    Mbona hunajitangaza upo wapi, ambaye angekupigia si ungemwambia simuni. Au haugopi kuibiwa as weye mgeni?
     
  16. Mc Tilly Chizenga

    Mc Tilly Chizenga JF-Expert Member

    #16
    May 1, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 3,384
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    sae club ipo kitimoto choma?helmet la nini tena?nondo?
     
  17. Mc Tilly Chizenga

    Mc Tilly Chizenga JF-Expert Member

    #17
    May 1, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 3,384
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    nina cha kuibiwa sasa?shingoni nimevaa rozari,saa mkononi sina,pocket money mpesa na tigopesa,cash 5700!begi lina jeans 2,taulo,mswaki,tsheti 2,vest na boxer ya man utd!simu ya elf 45,imevunjika screen na nyingine ya bei rahisi ndio naperuzi jf!

    btw,kila sehemu in this country mi ni nyumbani tu!
     
  18. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #18
    May 1, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    kitimoto choma ina minyoo aina Taenia saginata ambayo ni vigumu sana kuitibu,huogopi?
     
  19. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #19
    May 1, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Apart from SAE pia enzi zile nilishawai gonga Mdudu Savoir maeneo ya mafiati apo kama unashuka kwenda town upande wa kushoto baada ya kituo cha daladala.
    Nondo kuwa makini nazo kila interval daka tax kama una private car ni vyema!
     
  20. Mc Tilly Chizenga

    Mc Tilly Chizenga JF-Expert Member

    #20
    May 1, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 3,384
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    aaaah mkuu!mbona tunatishana tena mkuu!?dah!umeharibu mambo mkuu utadhani mtoto kakalia keki ya birthday,hakuna kata keki tule tena!
     
Loading...