Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbeya nako....!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jaguar, Sep 28, 2011.

  1. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #1
    Sep 28, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Askari wa kikosi cha kutuliza ghasia(FFU) bwana Meshack Urasa amefariki baada ya kupigwa nondo kichwani na vibaka mjini Mbeya.
     
  2. Mbugi

    Mbugi JF-Expert Member

    #2
    Sep 28, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,397
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Kwa hali iliyopo mbeya inatisha, hizi imani za kishirikina kuendelea kuumiza watu wasionahatia, ni kielelezo kuwa pamoja na madhehebu kuwa mengi kwa mbeya mjini, ukilinganisha na mahala pengine popote kwa tanzania, wachungaji wameshindwa kazi au la wachungaji wetu ?????? kiulizo kikubwa???
     
  3. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #3
    Sep 29, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Yaan we acha tu mji kwa sasa unatisha.
     
Loading...