Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbeya kwarindima kwa Mabomu, risasi!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mhoja, Nov 11, 2011.

  1. Mhoja

    Mhoja JF-Expert Member

    #1
    Nov 11, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 206
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wadau risasi na mabomu yanarindima mwanjelwa mbeya kati ya polisi na vijana. Barabara ya kibiashara ilifungwa. Ni hatari
     
  2. Mess

    Mess JF-Expert Member

    #2
    Nov 11, 2011
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kaka ukipata zaidi tujuze
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Nov 11, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,173
    Likes Received: 5,402
    Trophy Points: 280
    nini sababu ya machafuko hayo?
     
  4. I

    Ismaily JF-Expert Member

    #4
    Nov 11, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sababu kubwa ni kwamba machinga wamegoma kuhama maeneo ya mwanjerwa kama walivyoagizwa na mkurugenzi,mana hakuna sehemu waliyoandaliwa,wapo wanaimba peoples power na kuonyesha vidole viwili juu,wanarusha mawe,hari ni hatari kwa kweli wanasema uonevu basi unaofanywa na serikali ya CCM.
     
  5. Mess

    Mess JF-Expert Member

    #5
    Nov 11, 2011
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mkwele aje na huko wampopoe tena
     
  6. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #6
    Nov 11, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,331
    Likes Received: 3,134
    Trophy Points: 280
    daaaah fujo kila mahali siku hizi, huko tunakoelekea huko si kwema
     
  7. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #7
    Nov 11, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,593
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Haya majimbo ya chadema vipi tena.
     
  8. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #8
    Nov 11, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,480
    Likes Received: 2,724
    Trophy Points: 280
    Ina heri siku ile Serikali hii itakapomaliza muda wake.
     
  9. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #9
    Nov 11, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,548
    Likes Received: 910
    Trophy Points: 280
    Weeeeeeeeeee!....Mby hagusi_na hivi anataka kuwa kolimba M/kyembe na M/ndosya ndio kabisaaaaaaa.
     
  10. ikizu

    ikizu JF-Expert Member

    #10
    Nov 11, 2011
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 431
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    poleni sana wana mbeya ndo tujue serikali yetu ilivyolegelege maana haya yote yalihitaji maandalizi mapema na yakajengewa mazingira mazuri haya yasingetokea tuombe Mungu asife mtu hapo.
     
  11. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #11
    Nov 11, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    na bado siku cdm wataandamana nchi sijui watafanyeje hawa policiccm!huruma
     
  12. I

    Ismaily JF-Expert Member

    #12
    Nov 11, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tatizo lao hawa CCM hawataki kuwasikiliza na kufata ushauri wa Chadema,haya majimbo ya chadema watu wameelekezwa sana haki zao na siku soko la Sido lilipoungua hapa Mbeya, mda si mrefu Mh sugu na Mbowe walifika na kuongea na wananchi na kuwapa pole na kuwaelekeza haki zao.

    Sasa cha kushangaza mpaka muda hu mabomu yanaendelea na machinga na vijana wengine wameungana kupambana polisi wanaimba peoples power hali ni hatari ndugu zangu mi nipo huku maeneo ya oil com, na nawa maji usoni, na tangia jana hawa vijana walikuwa na hamu na mandamano ya Chadema!
     
  13. Manumbu

    Manumbu JF-Expert Member

    #13
    Nov 11, 2011
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 1,751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    arusha, mwanza, now mbeya...bado dodoma, Dar?
     
  14. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #14
    Nov 11, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Haya ndiyo matatizo ya kuchakachua kura na kuwatawala watu bila ridhaa yao. Katika hali hiyo mara nyingi nchi huwa haitawaliki kabisa.
     
  15. m

    mashuke Member

    #15
    Nov 11, 2011
    Joined: Aug 4, 2009
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Huku ni noma maomu ya machozi yanarindima kwa kasi.Vijana wameziba barabara kwa mawe mitaa ya isanga,ilemi na vitongoji vinavyozunguka Mwanjelwa.Lakini hivi mabomu na risasi vinaleta maisha bora au serikali imeshindwa kutafuta ufumbuzi wa matatizo ya vijana? JK na magamba wenzako Mbeya inaweza kuwa Homs maana Bengazi ni A town.Makinika.[HR][/HR]
     
  16. king'amuzi

    king'amuzi JF-Expert Member

    #16
    Nov 11, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    acha wadai haki zao maana wanyonge hawa wananyanyasika tanzania nzima utazani walipenda kufanya shughuli hiyo ngumu.Maisha tu ndo yanawafanya wafanye hivyo ila serekali badala ya kuwapa support inawaharibia.sijui lini kipato cha mnyonge kitakuwa.
     
  17. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #17
    Nov 11, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,457
    Trophy Points: 280
    Taarifa zilizonifikia hivi punde ni kuwa maandamano yanaendelea huko mbeya na polisi wa ccm wanatembeza kipigo!
     
  18. gango2

    gango2 JF-Expert Member

    #18
    Nov 11, 2011
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 1,017
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160
    sasa wanaambiwa wahame mwanjelwa je wahamie wapi?
     
  19. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #19
    Nov 11, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    huu moto unawashwa then wanauzima, ipo siku utawaka na watashindwa kuuzima.
     
  20. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #20
    Nov 11, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nahisi ndo wanachokitaka ccm wanapofika wakati badala yakupunguza matatizo ya mnyonge ndo wanazidi kuyaongeza, je ujambazi ukishamiri watamlaumu nani?
     
Loading...