Mbeya Full upako

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by NGULI, Mar 21, 2011.

  1. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #1
    Mar 21, 2011
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,826
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kweli Mbeya kuna upako Mwakasege katokea mbeya,Lusekelo mbeya,Bukuku mbeya,Ambwene mbeya,mwaitege mbeya,mwakyembe hukohuko,babu Ambilikile nae mbeya.Sasa sijui na Yesu nae atakaporudi atafikia Mbeya.
    TAFAKARI!!! Representing to the fullest.
     
  2. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #2
    Mar 21, 2011
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,187
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 38
    MBEYA UNITY...... ukabila kwenye maofisi MBEYA (BIMA-NIC) NA NDIO WALIOUA SHIRIKA LA BIMA.....NA NGONYA WA SIMBA AKAMUWEKA MOSES MKANDAWILE GOLINI TUKAISHIA KUBAMIZWA MIBAO TU
     
  3. Mpasuajipu

    Mpasuajipu JF-Expert Member

    #3
    Mar 21, 2011
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 838
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanawake wenye Maumbo - Mbeya
     
  4. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #4
    Mar 21, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,678
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 38
    kuchuna ngozi MBEYA
     
  5. m

    mzambia JF-Expert Member

    #5
    Mar 21, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 866
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 18
    kwendeni zenu huko
     
  6. consigliori

    consigliori JF-Expert Member

    #6
    Mar 21, 2011
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 387
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 18
    Hongera wana Mbeya kwa kuwa na wahubiri wengi. Ila mbona imani za kichawi nazo zimeenea sana huko, inatia wasi wasi kama hawa wahibiri nao sio ndo wale wale. Na huyu Mzee wa upako, kama msanii vile!
     
  7. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #7
    Mar 21, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,457
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 38
    Na simba iliyobamizwa na Mazembe ni Ngonya? watu wengine bana?
     
  8. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #8
    Mar 21, 2011
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,187
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 38
    TUTAWAJUA MMOJA BAADA YA MWINGINE....imetajwa MAZEMBE HAPA KAKA.....? MBEYA HAMNA TOFAUTI NA WAHAYA....!
    WAHAYA WANAJIITA WAGANDA WAKATI NYIE MNAJIITA WAZAMBIA....! KUNA MWENZAKO HAPO JUU .......! KWENYE AJIRA MAKAZINI NA KUTAFUTIANA POSTI MAKAZINI NDO USISEME....MBEYA BWANA.....!
     
  9. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #9
    Mar 21, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 8,787
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 38
    Nasikia Mbeya ndo mkoa unaoongoza kwa madhehebu kuna mwaka yalifika 250.
    Alafu wimbo wa dini bila kuweka kinyaki yaani bado hawajaimba.
    Naendelea kutafakari haya mambo ya mbeyaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  10. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #10
    Mar 21, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,268
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 48
    Ukija kwenye RAP na BONGO FLEVA:
    1.Ambwene Yesaya aka AY,...MBEYa
    2.MR SUGU,
    3.King Crazy-Gwamaka Kaihura
    ...........
    ...........
    .........
     
  11. luckyperc

    luckyperc JF-Expert Member

    #11
    Mar 21, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 495
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbeya kama NIGERIA kwa makanisa.
     
  12. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #12
    Mar 21, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,747
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 38
    Ausindileeee :lol::lol::lol:
     
  13. luckyperc

    luckyperc JF-Expert Member

    #13
    Mar 21, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 495
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umechemka kwa huyu jamaa imetokea tu kuwa mbunge wa mbeya
     
  14. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #14
    Mar 21, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,747
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 38
    Na majina karibia yote yanaanzia na MWA!--- na kuendelea
     
  15. luckyperc

    luckyperc JF-Expert Member

    #15
    Mar 21, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 495
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanaloga wanaume zao.
     
  16. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #16
    Mar 21, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,268
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 48
    Imetokea tu maana yake nini?
    unamfahamu?
    Unajua historia yake?....Uliza uambiwe broda!
     
  17. QUALITY

    QUALITY JF-Expert Member

    #17
    Mar 21, 2011
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tukianza kujaji matukio kwa ukabila, tutaishia pabaya. This is not a good post from you! Aliyeanzisha thread hakuwa na mtizamo wako. Inaelekea unaukabila sana na inawezekana unawachukia hao watokao MBEYA!
     
  18. Jitihada

    Jitihada JF-Expert Member

    #18
    Mar 21, 2011
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukija maswala ya vivutio vya utalii kuna jiwe la ajabu lililodondoka toka mbinguni lipo mbeya wilayani mbozi eneo la ndolezi.
     
  19. Wakumwitu

    Wakumwitu JF-Expert Member

    #19
    Mar 21, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 372
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huu ni ukabila full. Jamani tukiendeleza hili kuna hatali kubwa huko mbele. Utaanza ww kisha utarithisha na watoto wako, kitakachotokea baadae ni kuwa na jamii inayochukia jamii nyingine ndani ya nchi moja. Tafadhali tujadili kama thread ilivyonza na siyo kuanza na ukabila.
     
  20. M

    MTENDAHAKI JF-Expert Member

    #20
    Mar 22, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,389
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 38
    kweli kuna mambo mengi mazuri kwenye mkoa wa mbeya ila umesahaulika,hamna utalii wa maana..............
     
  21. It is Sur_Plus

    It is Sur_Plus JF-Expert Member

    #21
    Mar 22, 2011
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna mchungaj mwingine maarufu now maeneo ya sae tanesco ukiwa unaelekea pipeline anaitwa Mch.MPANJI
     
  22. It is Sur_Plus

    It is Sur_Plus JF-Expert Member

    #22
    Mar 22, 2011
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna mchungaj mwingine maarufu now maeneo ya sae tanesco ukiwa unaelekea pipeline anaitwa Mch.MPANJI mambo yake ka babu wa Loliondo
     
  23. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #23
    Mar 22, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,540
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Na ww nenda itokee!
     
  24. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #24
    Mar 22, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,074
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 38
    nilijua tu lazima uingilie hapa mkuu mada inakuhusu hii
     
  25. LD

    LD JF-Expert Member

    #25
    Mar 22, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,012
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 38
    Mkoa wa Mbeya ni Lango la Injili Tanzania.
    Kama ulifatilia somo la Malango alililofundisha Mwakasege mwaka juzi kama sijakosea,
    utakuwa unajua maana ya Malango, aina ya malango, na kwa nini malango.
    Kwa sababu hiyo basi, Mbeya ni Lango la Injili Tanzania, ndio maana hata wokovu umeenea sana huko. Ingawa penye Neema ya Mungu na shetani naye anajenga kambi kwa sana.
     
  26. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #26
    Mar 22, 2011
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mshiki hapo kwenye RED umetumia vigezo gani?
     
  27. Diehard

    Diehard JF-Expert Member

    #27
    Mar 22, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 354
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sugu mngoni wa Songea aliyezaliwa Mbeya na kukua mbeya si mnyakyusa wa Mbeya.
    King Crazy G K si mnyakyusa ni mhaya mwenye mama wa kinyakyusa
    Ambwene Yesaya mnyakyusa asiyejua mila na desturi za Mbeya baba yake alikuwa mnyakyusa lakini yeye kakulia Dodoma
     
  28. Diehard

    Diehard JF-Expert Member

    #28
    Mar 22, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 354
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbeya inaongoza kwa makanisa afrika mashariki na kitongoji kinachoongoza ni SIMIKE.
    Pia SIMIKE inaongoza kwa mambo ya kishirikina.
    Hii post pia inaonyesha ni kwa jinsi gani makabila fulani fulani yana ukabila pindi wanapopata nafasi mfano kwa mtoa post huwezi mtofautisha na wanyakyusa wale walioweka tangazo la HAKUNA KAZI na chini yake wakaweka IMBOMBO JILIPO ikiwa na maana kazi ipo. Enzi za mwango'nda hizo pale NIC
     
  29. M

    Mafie PM JF-Expert Member

    #29
    Mar 22, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 1,328
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mbona Whaya mabaya yote yanapitia kwao? Idd Amin, Ukimwi,Ebola na mambo kibao, mpakani kuna mambo mengi ndiyo maana hata miti iliyo karibu na barabara ndiyo yenye makovu ya kukatwa mapanga! Ila
    Ukweli mzuri sana mema wasifieni Wanyakyusa na mabaya pia waambiwe wajirekebishe, ila wanajitahidi na ni wasomi pia, na mbeya hawakai Wanyakyusa tu! Na tuelewe tu mti wenye matunda ndio upigwao mawe! UKIONA SHETANI HAKUFUATI SANA NA KUKUSUMBUA JUA WEWE NI RAFIKI YAKE! Ufalme mmoja haupingani labda uwe umefitinika kama CCM!
     
  30. M

    Mafie PM JF-Expert Member

    #30
    Mar 22, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 1,328
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Na Tanga yameanza na She.....!
     

Share This Page