Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbeya: Baridi kali 4-8C!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Lole Gwakisa, Aug 13, 2010.

  1. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #1
    Aug 13, 2010
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,812
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    Wakuu mliopo Mbeya au Tukuyu,nimesearch mtandaoni na kuona baridi kali 4-8 Centigrade.Pale Uporoto si itakuwa 0 Centigrade?
    Hapa DSM tu hapalaliki, tupeni habari sehemu nyingine,Arusha,Lushoto,Iringa
     
  2. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #2
    Aug 13, 2010
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,813
    Likes Received: 2,960
    Trophy Points: 280

    Heshima kwako LG

    Mkuu Arusha jana ilikuwa balaa asubuhi tuliamka na manyunyu ikiambatana na baridi kali,Leo kuna baridi lakini si kama jana hata Serengeti baridi ilikataa kushuka
    .
     
  3. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #3
    Aug 13, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mbeya ni soo, kuna mwaka (miaka ya tisini) snow ilianguka na kuufunika kabisa mji wa mbeya kwa zaidi ya siku tatu.
    Sumbalawinyo najua unakumbuka kipindi kile tukiwa sisimba shule ya msingi
     
  4. M

    Misterdennis JF-Expert Member

    #4
    Aug 13, 2010
    Joined: Jun 4, 2007
    Messages: 1,435
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Jana ilikuwa inakaribia 1 C
     
  5. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #5
    Aug 13, 2010
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,151
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Ila Dar juzijuzi tu hapa kulikuwa na baridi dar,kama baridi inatesa huku dar mikoani Kama Iringa hasa Makambako kule?
     
  6. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #6
    Aug 13, 2010
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,812
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    EE bwanaee!
    Hapo kali kabisa
    Hapa Dar ni 18C na kwa kiwango cha Dar hiki ni kipupwe.
    Baharini hakukaliki upepo, hata hivyo mbu wame salimu amri, jhat hivyo vti vya bar zile za kutandikwa meza nje watu hawapo kabisa.
    Hapo Mbeya, Carnival nafikiri nje hamna mtu!!!
     
Loading...