Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbeya again! Soko lateketea kabisa mjini Tunduma

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mufiyakicheko, Nov 28, 2011.

  1. Mufiyakicheko

    Mufiyakicheko JF-Expert Member

    #1
    Nov 28, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 893
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    soko la tunduma linateketeya kwa moto chanzo bado haijajulikana

    Aibu aibu zimamoto toka zambia ndoinaingia soko linateketeya
     
  2. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #2
    Nov 28, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hivi Mbeya kuna pepo la kuunguza masoko jamani? Mbona kila kukicha ni nyinyi tu?
     
  3. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #3
    Nov 28, 2011
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,026
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    mbeya kunani huko?
     
  4. m

    maliyamungu JF-Expert Member

    #4
    Nov 28, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 445
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ruge ndio kafanya mipango yote, ok poleni sana wanatunduma na mbunge. Wenu. Joseph silinde.
     
  5. ERIC JOSEPH

    ERIC JOSEPH JF-Expert Member

    #5
    Nov 28, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 571
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Moto unawaka muda huu soko kuu la tunduma unawaka kwa kasi
     
  6. ERIC JOSEPH

    ERIC JOSEPH JF-Expert Member

    #6
    Nov 28, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 571
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tunaomba msaa wa hali na mali
     
  7. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #7
    Nov 28, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ikigundulika ni njama nadhani uhuru wa Mbeya utaanzia hapo kuwa nchi.
     
  8. K

    Kwayu JF-Expert Member

    #8
    Nov 28, 2011
    Joined: Nov 8, 2007
    Messages: 487
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Maduka na vibanda vya wafanyabiashara mji mdogo wa tunduma mbeya yana/vinateketea kwa moto.
     
  9. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #9
    Nov 28, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,113
    Likes Received: 5,314
    Trophy Points: 280
    Baridi imezidi ndio maana watu wanaamua kuota moto wa masokoni
     
  10. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #10
    Nov 28, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Poleni jamani.

    Mbona kwa Anna Makinda hawaotei kama Mbeya na tena Njombe kuna baridi kali kuliko Tunduma?
     
  11. Mufiyakicheko

    Mufiyakicheko JF-Expert Member

    #11
    Nov 28, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 893
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    utu mkuu
     
  12. Ground Zero

    Ground Zero JF-Expert Member

    #12
    Nov 28, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu zangu mlioko huko mtujuze kuhusu kuungua kwa soko la Tunduma
     
  13. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #13
    Nov 28, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,008
    Trophy Points: 280
    mnh something somewhere is not in order.
     
  14. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #14
    Nov 28, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    sasa hivi utasikia "chadema"
     
  15. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #15
    Nov 28, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Mweneyewe nimepokea ujumbe mfupi na aliyetuma yuko Mbeya mjini atafuatilia na kunijulisha...........inasikitisha hii hali na kama ni hujuma basi walaaniwe wenye vitendo hivi viovu!:A S embarassed:
     
  16. Nyaluhusa87

    Nyaluhusa87 JF-Expert Member

    #16
    Nov 28, 2011
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 1,238
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    kunanini huko,mbona kila cku masoko yanaungua 2?mi nahic kunaki2 hakiko sawa huko.
     
  17. m

    mgebuka Member

    #17
    Nov 28, 2011
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nipo eneo la tukio gari la zimamoto limekuja hapa ni la zambia halaf halina maji.
     
  18. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #18
    Nov 28, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Compare and contrast natural fire accident VS planned fire accident
     
  19. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #19
    Nov 28, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    poleni wote mliokutwa na mkasa huo, atakaepata chanzo sahihi atufahamishe.
     
  20. m

    maliyamungu JF-Expert Member

    #20
    Nov 28, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 445
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mbeya ndio benghazi
     
Loading...