Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbele ya zahanati

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Nyani Ngabu, May 14, 2011.

  1. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #1
    May 14, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,113
    Likes Received: 16,061
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    Kinamama hawa waliamua kujitosa majini wakati wakitoka na wengine kuingia kupata huduma ya kliniki kwenye Zahanati hiyo.
    WATU mbalimbali waliohitaji kuingia na kutoka katika Zahanati ya Mwenge jijini Dar es Salaam, jana walilazimika kupita kwenye dimbwi kubwa la maji machafu yaliyokuwa yametuama kwenye mlango wa kuingilia Zahanati hiyo kufuatia mvua zinazoendelea kunyesha

     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    May 14, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hosp nyingi bongo ukienda kutibiwa jua unaondoka na kaugonjwa kengine!!

    Btw picha haionekani!‘
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    May 14, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,113
    Likes Received: 16,061
    Trophy Points: 280
    Nimechemsha hapo kwenye picha aisee. Siko technically na technologically inclined kabisa.

    Kwa atakayeweza kutoa msaada, picha nimeitoa global publishers.
     
Loading...