Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbele ya watoto

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by funzadume, Aug 3, 2010.

  1. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #1
    Aug 3, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,014
    Likes Received: 337
    Trophy Points: 180
    Kwa wale wenzangu na mie wanandoa kuna ile hali kipindi cha uchumba na kipindi cha ndoa kabla ya kupata watoto na kuwa na wafanyakazi ndani ya nyumba kuna zile za kukumbatiana au kupigana mabusu, kulaliana kwenye makochi mkiangalia TV na vimbwanga vingine vya kimahaba vinavyofanyika nje ya chumba mfano sebuleni, jikoni na sehemu nyingine.

    Je mkipata watoto inabidi vitu vile mviache na kuvifanya chumbani tu ambako kwa kawaida hamshindi huko muda mrefu au viendelee tu mbele ya watoto?
     
  2. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #2
    Aug 3, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Watoto wa siku hizi ukiwaacha peke yao utakuta wananyonyana ndimi, wanakumbatiana, wanafanya miujiza mikubwa usiyoitarajia.
    Sijui ni wapi wanakojifunzia hizi mambo?
    Mkifanya mbele yao si ndio mtakuwa unawaongezea mambinu na maujuzi?
     
  3. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #3
    Aug 3, 2010
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    ...viendelee tu almuradi mjue wapi pa ku stop!
    Watoto uwaleavyo "kwenye mazingira ya mapenzi," ndivyo wakuavyo.
     
  4. JS

    JS JF-Expert Member

    #4
    Aug 3, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Inabidi uache kufanya mbele za watoto. kipindi cha likizo watafutie watoto na mayaya wao likizo kwa bibi wakakae huko hata wiki mbili nyie huku mnajinafasi
     
  5. I

    Ikunda JF-Expert Member

    #5
    Aug 3, 2010
    Joined: Jul 12, 2010
    Messages: 723
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kunatakiwa kuwe na mipaka, vinginevyo mtakuwa mnaharibu watoto
     
  6. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #6
    Aug 3, 2010
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    ...No wonder wengine wakilalamikiwa "siku hizi hunijali wala hunifanyii yale ulokuwa unanifanyia zamani" wanabakia kushangaa!

    Yaani usubirie mpaka mid-term au Annual leave ndio uanze 'kuibia' kwa mkeo/mumeo?
    eti kwakuwa tu watoto hawapo?

    aaarrggh!
     
  7. T

    Tall JF-Expert Member

    #7
    Aug 3, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    1.watoto wanatabia ya kucopy kila mzazi akifanyacho.
    2.akiwaona mnafanya mnachokifanya,usishangae akafanya hivyo hivyo iwe shuleni,kanisani,au popote pale
    3.acha kabisa kutekenyana tekenyana au kufanya jambo lolote la kimapenzi mbele ya mwanao. haifai
     
  8. malisak

    malisak JF-Expert Member

    #8
    Aug 3, 2010
    Joined: Mar 16, 2006
    Messages: 423
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 80
    mmh mtihani utakua wa hesabu leta LOGARITHIM usipotumia four figure unaweza kukosa,
     
  9. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #9
    Aug 3, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Kutekenyana sawa lakini kupakatana na ku busiana je............kwenda kuoga pamoja?
     
  10. Nyange

    Nyange JF-Expert Member

    #10
    Aug 3, 2010
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 1,928
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Jamani kwani ukikaa sebuleni baada ya msosi wa usiku, si watoto wana lala? mpigie sebuleni ili akome kulaumu kuwa humfanyii kama zamani!
     
  11. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #11
    Aug 3, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,014
    Likes Received: 337
    Trophy Points: 180
    MBU umeongea point sana maana utakuta wanawake wanalalamika kuwa mbona siku hizi mapenzi yamepungua sio kama enzi za uchumba au wanamwambia mwenzake wanaume anakupenda ukiwa kwenu akikuweka ndani yale ya uchumba yote yanaisha hajui kuwa kuna vingine huwezi vifanya kukwepa watoto
     
  12. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #12
    Aug 3, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,014
    Likes Received: 337
    Trophy Points: 180
    hapo muwe hamna housigelo au housiboi maana nao utakuta baada ya kazi anashindilia tamthilia mpk saa sita usiku na vitoto vingine havilali mpaka viangalie kina Marichuy na Juan Miguel sasa hapo mtafanya nn zaidi ya kusubiri wakati wa kulala
     
  13. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #13
    Aug 3, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,014
    Likes Received: 337
    Trophy Points: 180
    halafu watoto uwa wana wivu kwa mama zao utadhani wamemuoa wao mie nikijaribu kumshika mamsapu utakuta katoto kanaingilia nako kanataka kukaa na mama yake kanaona kuwa kanastahili kushikwa kenyewe tu au kuwa karibu na mama sio mtu mwingine
     
  14. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #14
    Aug 3, 2010
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,701
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    TV zetu zina haribu watoto wetu huu utandawazi umewatandaa vibaya.
    Kuna vitu ambavyo mnaweza kuviendeleza kama kuoga pamoja, kupigana mabusu ( sio denda) mkatumia glass moja kunywea kama ni wine, juice nk wakati mnaangalia TV mkakaa kochi moja kkuangalia tv unaweza hata kumwekea mwenzi wako miguu wakati wa kuangalia TV wakati mwingine hata kupika pamoja pia mnaweza pika siku mama yuko jikoni sio vibaya baba nae akawa nae jikoni wakapika pamoja
     
  15. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #15
    Aug 3, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145

    Si wanaona kwenye Ma-TV matamthilia ya mapenzi yamejazana huko tena mida ya usiku unashangaa watoto hawaendi kulala kumbe mitamthilia ya mapenzi inasubiriwa, msipo fanya mbele yao wala haisaidii wataona huko kwenye ma-tv
     
  16. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #16
    Aug 3, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,014
    Likes Received: 337
    Trophy Points: 180
    hiyo ya kupika pamoja mie siwezi yaani katika vitu ambavyo sipendi duniani ni kupika kuna siku nilijaribu vitunguu vikaniingia machoni toka siku ile imepita miaka zaidi ya 15 sijaingia jikoni na nimeajiri house girl kumsaidia wife kwenye hiyo sector so siwezi kuingilia kabisa
     
  17. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #17
    Aug 3, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,014
    Likes Received: 337
    Trophy Points: 180
    kwa hiyo tufanye nn kimbweka tufanye mbele yao?
     
  18. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #18
    Aug 3, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Fanya vile ambavyo si vikali sana kama kunyonyana ndimi(hii haifai) ila kukumbatiana, kukaa pamoja hivi havina noma
     
  19. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #19
    Aug 3, 2010
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,701
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Mkuu Funzadume sio lazima ukate vitunguu hata kugeuzakeuza vilivyopo jikoni ukimsaidia kukarangiza sio mbaya, HG nae anatakiwa apumzike akapunguze uzito nje jamani
     
  20. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #20
    Aug 3, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Nimewasoma wakuu loud and clear mie kukwepa masahibu yote house girl na jr lazima waingie kulala ifikapo saa 3 ispokuwa Friday na saturday
     
Loading...