Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mbegu za kiume

Discussion in 'JF Doctor' started by JUAN MANUEL, Feb 15, 2011.

  1. JUAN MANUEL

    JUAN MANUEL JF-Expert Member

    #1
    Feb 15, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 235
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    jamani naomba kuuliza,ni vyakula gani vinasaidia kuongeza uzalishaji wa mbegu za kiume
     
  2. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #2
    Feb 15, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Supu ya pweza au juice ya tende changanya na maziwa mgando kama yale ya Tanga Fresh Mtindi.
     
  3. Blue_Face

    Blue_Face Member

    #3
    Feb 15, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 94
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Jaribu, pine nuts ni expensive lakini ina-worth kutumia.
    mimi natumia sana na nimeona faida yake.

    others:

    majani ya celery, ndizi, almonds, mayai, asparagus
    nyingine sea food, oyester/chaza mbichi usizipike. pweza.
     
  4. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #4
    Feb 15, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Vipi, unataka kufungua kiwanda cha mbegu za kiume? Unatisha ka...
     
  5. c

    chetuntu R I P

    #5
    Feb 15, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 954
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kula vyakula ambavyo ni good source ya protein ,mayai ya kuchemsha, nyama, maziwa fresh changa na asali, ongeza uji wa soya au kunde. Supu ya samaki ,maharage. Pia tumia natural juices usichanganye matunda zaidi ya matatu,kula carrots, avocado muda ambao tumbo liko empty.
     
  6. T

    Truly JF-Expert Member

    #6
    Feb 15, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 223
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mini sina comments but nauliza eti mbegu za kiume zinanenepesha wanawake?
     
  7. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #7
    Feb 15, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    mmmmh haya sasa, there it comes
     
  8. Ligogoma

    Ligogoma JF-Expert Member

    #8
    Feb 15, 2011
    Joined: Aug 27, 2010
    Messages: 1,853
    Likes Received: 307
    Trophy Points: 180
    Mh!!!
     
  9. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #9
    Feb 15, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Kama zikikukubali................
     
  10. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #10
    Feb 15, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    Nilifikiri unatafuta mbegu za kununua
    mine 4-5 million depends na maelewano twaweza shuka kidogo..nakupa biashra tufanye kazi tumekalia uchumi wenyewe...ntafutie soko
     
  11. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #11
    Feb 15, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    mmmhh inategemea unakula milo mingapi kwa siku kama miwiili and below kazi ni kubwa sana kunenepa lakini ukijitahd hata 2.5 nk kauwezekano kapo kidogo,..nakuhakikishia
     
  12. Runner

    Runner Member

    #12
    Feb 15, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kula mboga za majani kwa wingi.........
     
  13. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #13
    Feb 15, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kunywa pia maziwa ya ngamia, japo ni adimu kupatikana ila ni ghali kidogo.
     
  14. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #14
    Feb 15, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0

    Kunenepesha kwa njia gani hasa? Maana siku hizi kuna njia nyingi zimekuwa modified katika zoezi hilo..
     
  15. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #15
    Feb 15, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    hahahahahah!
    jf is where u kan end stres
     
  16. Kingcobra

    Kingcobra JF-Expert Member

    #16
    Feb 15, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 976
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 60
    Kula vyakula vingi vyenye protein utakojoa weeeeewe mpaka usinzie hapo hapo!
     
  17. loveness love

    loveness love Senior Member

    #17
    Feb 15, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    best kula kachumbari yenye mchanganyiko wa karoti ,vitunguu maji kwa wingi,hoho. Na pia penda kutafuna tembe mbili za kitunguu swaum kila siku, Kwa muda wa one week.

    na pia tafuna korosho, kunywa maziwa ya mgando na usifanye kila siku hazita kuawa nyingiiiii.
     
  18. N

    Nondo Member

    #18
    Feb 15, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Mayai hata haya ya kuku wa kizungu yanafaa au?
     
  19. T

    Truly JF-Expert Member

    #19
    Feb 15, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 223
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nimeuliza maana ninawashangaa wanaoniambia kwamba mbegu za mumeo zimekukubali. Kisa nimeongezeka sana toka nimeolewa. Nimeolewa miezi minne ilopita.Though not pregnant but meongezeka. Sasa nimewasikia watu wengi wakiniambia hivyo. Nawashangaa kweli ndio nikasema niulize
     
  20. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #20
    Feb 15, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 972
    Trophy Points: 280
    Waone wachina unataka za kupanda au??
     
Loading...