Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbegu za kiume zina athari kwa mtoto tumboni?

Discussion in 'JF Doctor' started by GreenCity, Sep 17, 2012.

  1. GreenCity

    GreenCity JF-Expert Member

    #1
    Sep 17, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 3,455
    Likes Received: 786
    Trophy Points: 280
    Kuna usemi kwamba, mama mjamzito anapofanya mapenzi bila kinga na kuruhusu mbegu za kiume kuingia, husababisha mtoto kuzaliwa na elements za manii hasa maeneo ya kichwa(kama mba)! Kama ni kweli, je kuna athari kiafya kwa mtoto!
     
  2. Dr. Wansegamila

    Dr. Wansegamila JF-Expert Member

    #2
    Sep 17, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 1,082
    Likes Received: 407
    Trophy Points: 180
    Hakuna athari yeyote kwa mama au mtoto....... Hizo sperms kwanza haziwezi kumfikia mtoto hata kidogo, ni uzushi wa mitaani tuu
     
  3. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #3
    Sep 17, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Kuna ndugu yetu mmoja wa kiume alikuja kutembea Ushongo
    akamwacha mke wake shambani. Mke wake alikua ni mjamzito.
    Then zilipofika siku za mwisho za uzito huo, akasema anarudi
    Mama akamwambia: go wasy on her, si unajua siku za mwisho?

    Yeye akajibu: hivi ndio naenda kuweka nywele na kucha sasa
    Mi nikashangaa, ila nilikuja kuelewa baadae sana what he meant:
    Mtoto haingii kwa siku moja. Mwanzo unaweka kichwa na kifua
    Ukiendelea ku-do unaweka mikono na miguu, pua, vidole, sikio
    and mwisho kabisa unamalizia kwa nywele kucha sasa (accessories)

    Maybe not in that order, but that was the idea he has...nilishangaa
    This, from an anthropological point of view has a strong symbolism:
    It is the relation that your father has to your mother that makes you
    If your father and your mother don't "get along" you wouldn't be.
     
  4. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #4
    Sep 17, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    zinamrutubisha sana mtoto ..keep it up endeleeeaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  5. GreenCity

    GreenCity JF-Expert Member

    #5
    Sep 17, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 3,455
    Likes Received: 786
    Trophy Points: 280
    asante kwa elimu!
     
  6. GreenCity

    GreenCity JF-Expert Member

    #6
    Sep 17, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 3,455
    Likes Received: 786
    Trophy Points: 280
    mwanaumeeeeee!
     
  7. GreenCity

    GreenCity JF-Expert Member

    #7
    Sep 17, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 3,455
    Likes Received: 786
    Trophy Points: 280
    nilijua tu we lazima utupie kituko hapa!
     
  8. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #8
    Sep 17, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Mtoto anakuwa kwenye mfuko wake maalumu, ambao una maji (amniotic fluid) kwa ajili ya kumkinga physically. Sperms zikiingia ukeni hazina pa kuzunguka zinarudi. Huo mfuko wa mtoto ndio hupasuka na maji yote kumwagika mara uchungu unapoanza. Na mfuko hutola kama kondo la nyuma. Hivyo baba wewe mfanyishe mkeo mazoezi kwa raha zenu.
     
  9. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #9
    Sep 17, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    afu nawe na mambo yako ya baioroji...ukimkandamiza maiwaifu lazima magundi yanakaa kwenye kichwa cha mtoto ..we unadhani watu wenye vipara vinakuja kwa ajili gani..si ni mashahawa hayo ooohh
     
  10. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #10
    Sep 17, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Leo tutashuhudia uvumbuzi wa Bailoji mpya kabisa
     
  11. ha ha ha

    ha ha ha JF-Expert Member

    #11
    Sep 17, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Umu hadi wagumba wanauliza maswali ya uzazi.
     
  12. GreenCity

    GreenCity JF-Expert Member

    #12
    Sep 17, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 3,455
    Likes Received: 786
    Trophy Points: 280
    kwani wewe mgumba?
     
  13. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #13
    Sep 17, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,752
    Likes Received: 364
    Trophy Points: 180
    Daktari aliniambia nijitahidi kila siku hasa zile siku za mwisho inasaidia kutanua njia, hii habari ya kusema mara katoka na condom kichwani ni uongo mtupu
     
  14. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #14
    Sep 18, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Why? ushaniona mimi ndio wavituko eh?
     
  15. GreenCity

    GreenCity JF-Expert Member

    #15
    Sep 18, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 3,455
    Likes Received: 786
    Trophy Points: 280
    mara ya kwanza nlipoona ID yako si nkajua, wewe na mambo ya aina hii bado upo gizani kumbe i waz wrong! Posts zako duuuuuu!!!!!
     
  16. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #16
    Sep 18, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    duh hii hatari,jf bana
     
  17. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #17
    Sep 18, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Hapo unanisemea uongo mchana kweupe.
    Leta ushahidi wa picha na link au retract plz
    Ngoja niite ndugu zangu wakusute sasa hivi
    Uncle kaize na Anti AshaDii, please help
    Huyu mtu ana-doubt u-mwali wangu naona
    Kongosho, njoo umwambie mi nipo gizani
    Hiyo taa nilionea wapi? aliniwashia yeye sasa?
    Ambitious, my roommate, you are a witness
    Usha niona nikija na mtu hapo home in a year?
     
  18. Ambitious

    Ambitious JF-Expert Member

    #18
    Sep 18, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,014
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Niliyemuona akiingia ni shosti wako Erotica tu ila mwingine katu sijawahi kuona ni mimi na wewe tu.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #19
    Sep 18, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,621
    Likes Received: 2,805
    Trophy Points: 280
    Jamani Mwali hili sio jukwaa la kusutana, msamehe bure.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. GreenCity

    GreenCity JF-Expert Member

    #20
    Sep 19, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 3,455
    Likes Received: 786
    Trophy Points: 280
    haya sasa! Yan kama hawa ndo mashahidi wako basi ni noummeeer! Manake KONGOSHO ni well matured, KAIZA as well, na huyo alietajwa "EROTICA" kuingia room kwako Ndo mwili wangu umepata ganzi kabisaaa! Manake ni mwalimu wa ROMANCE huyo! Nadhan lazima wamekutoa gizani hao!
     
Loading...