Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbegu za kiume zatumika kwa ushirikina.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by tatanyengo, Oct 15, 2011.

  1. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #1
    Oct 15, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Nimesikia kwenye vyombo vya habari hasa katika mapitio ya magazeti leo asubuhi kichwa cha habari 'Mbegu za kiume zatumika kwa ushirikina'. Natamani kuifahamu habari hiyo kwa undani kwani inagusa maisha ya jamii moja kwa moja. Mwenye kujua habari hii au link tafadhali atuwekee hapa.Naomba kuwasilisha wakuu!
     
  2. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #2
    Oct 15, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    mambo madogo tu hayo nitakuwa na kakitambaa changu standby napotaka kushusha basi nashushia nje,tuone kama wataniroga!
     
  3. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #3
    Oct 15, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Yapo hayo mkuu bt hyo ya mbegu zakiume ndo naiskia kwako leo hii, okey mwenyekujua a2shirikishe
     
  4. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #4
    Oct 15, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Gazeti gani hilo ili tuweze i'trace kama inaukweli!!!
     
  5. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #5
    Oct 15, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    condomu kwa kwenda mbele harafu naitumbukiza chooni mwenyewe.mwenyewe nimeisikia kwenye mausingizi.roger
     
  6. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #6
    Oct 15, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Kanunue gazeti usome, sasa unatuuliza sisi kwani ndio publishers wa hilo gazeti
     
  7. M

    Marandura Senior Member

    #7
    Oct 15, 2011
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uwazi au sani la wiki iliyopita.
     
  8. B

    Balozi Chriss Senior Member

    #8
    Oct 15, 2011
    Joined: Jan 21, 2011
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli kaka....Huko Zimbambwe wataalamu(waganga wa jadi) wanaifahamu hiyo mambo.
    Tafuta "The citizen,13/10/2011,pg 34."
     
  9. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #9
    Oct 15, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,016
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Kumbe watu waoga kurogwa?
     
  10. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #10
    Oct 15, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,598
    Likes Received: 2,782
    Trophy Points: 280
    Kuna memba mmoja amewahi kutoa kisa kilichompata kuhusiana na mbegu za kiume. Kuwa mpenzi wake alizihifadhi katika kondomu na kaziweka chini ya kitanda. Jamaa akitaka mechi za ugenini mashine haisimami, kajaribu zaidi ya viwanja vitatu vya ugenini bila mafanikio. Kuja kugundua kumbe mbegu zilizo kwenye kondomu ndio chanzo.
     
Loading...