Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbegu za Kiume za Beckham Kununuliwa kwa Euro Milioni 75

Discussion in 'Sports' started by Ng'wanza Madaso, Nov 28, 2009.

  1. Ng'wanza Madaso

    Ng'wanza Madaso JF-Expert Member

    #1
    Nov 28, 2009
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 2,276
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Mbegu za Kiume za Beckham Kununuliwa kwa Euro Milioni 75
    [​IMG]
    David BeckhamFriday, November 27, 2009 11:12 PM

    Benki moja ya mbegu za kiume iliyopo California nchini Marekani iko tayari kununua mbegu za kiume za mchezaji nyota wa Uingereza David Beckham kwa euro milioni 75 kwaajili ya wanawake matajiri wanaotaka kupata watoto wanaofanana na watu maarufu.Wanawake matajiri wanaotaka watoto wanaofanana na watu maarufu duniani wameongezeka kwa wingi na kuifanya benki ya mbegu za kiume yenye makazi yake California nchini Marekani Cryobank ijaribu kununua mbegu za kiume za watu maarufu.

    Cryobank inadaiwa kumfuata mchezaji nyota wa Uingereza anayesakata kabumbu nchini Marekani, David Beckham na kumshawishi awauzie mbegu zake za kiume kwa euro milioni 75.

    Hata hivyo inadaiwa kuwa David Beckham alikataa dili hilo.

    Cryobank mbali ya Beckham inadaiwa kuwafuata pia nyota kibao wa filamu wa nchini Marekani wakiwataka wachangie mbegu zao za kiume kwenye benki hiyo kwa malipo ya mamilioni ya Euro.

    Mmoja wa nyota hao ni Brad Pitt aliyeambiwa atalipwa euro milioni 60 iwapo atachangia mbegu zake za kiume kwenye benki hiyo.

    Mchezaji bora wa dunia Cristiano Ronaldo anayechezea timu ya Real Madrid ya Hispania naye yumo kwenye listi hiyo ya masupastaa na mbegu zake za kiume zinahitajika kwa euro milioni 50.

    Cryobank kwa miaka 30 sasa imekuwa ikijishughulisha na upandikizaji wa mimba kwa wanawake kwa kutumia mbegu za kiume za watu wanaojitolea kwenye benki hiyo.

    Cryobank imekuwa ikijiingizia mamilioni ya dola kutokana na kuongezeka kwa idadi ya wanawake wanaotaka kupata watoto kwa njia ya upandikizaji wa mbegu za kiume.


    Source:Nifahamishe
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Nov 28, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,308
    Trophy Points: 280
    Kuna mtu humu i think ni gorgie porgie
    aliwahi kuja na mada ya kumpa mwanamke mbegu ili azae...
    Nikamwambia wengine tuna asili ya pesa na utajiri..
    So akisoma hii ataelewa.
     
  3. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #3
    Nov 28, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hahaha The boss tetetete umenichekesha

    sasa kale ka mama posh spicy katamruhusu akakamate hilo dili ?
     
  4. M

    Magezi JF-Expert Member

    #4
    Nov 28, 2009
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,733
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Jamani mbona dili hilo halinikuti mimi?
     
  5. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #5
    Nov 28, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    beba maparachichi misha nenda pale ubalozi wa marekani Dar, wapigie kelele kwamba unataka kuwalipua. then utakuwa mtu maarufu ghafla halafu wanawake matajiri watataka mbegu zako wajidunge nazo (huku wewe unaozea guantanamo)
     
  6. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #6
    Nov 28, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hahaa kumbe unalitamani
    baada ya kukamata hilo dili hutadai mtoto wako??
     
  7. Vitendo

    Vitendo JF-Expert Member

    #7
    Nov 28, 2009
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 597
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    una umaarufu gani duniani?
     
  8. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #8
    Nov 28, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    vitendo umaarufu unatafutwa hauji hivi hivi ndo maana kashauliwa achuku maparachichi akatest zali
     
  9. kilemi

    kilemi JF-Expert Member

    #9
    Nov 28, 2009
    Joined: Mar 13, 2009
    Messages: 514
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Uza sura kwanza boss, tukukague!!
    Mwanzako handsome..... hahah
     
  10. Sonara

    Sonara JF-Expert Member

    #10
    Nov 28, 2009
    Joined: Oct 2, 2008
    Messages: 730
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    kulikuwa na wakati wasichana wengi walipendezewa wapate watoto na waziri mkuu wa TANZANIA aliyekuwepo madarakni hivi sasa .
     
  11. i

    ishuguy Member

    #11
    Dec 7, 2009
    Joined: Nov 3, 2007
    Messages: 76
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    nchi za watu kuwa superstar ni dili.
    lakini huu ni upuuzi mtupu
     
  12. i

    ishuguy Member

    #12
    Dec 7, 2009
    Joined: Nov 3, 2007
    Messages: 76
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15


    mmmmh the boss, naona hii topic umeifurahia kwelikweli.
    haya bwana wenye pesa... lakini icje ikawa ni ufisadi vilevile
     
  13. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #13
    Dec 7, 2009
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Upuuzi mwingine wa wazungu huu
     
  14. Absolute

    Absolute JF-Expert Member

    #14
    Dec 9, 2009
    Joined: Jan 19, 2007
    Messages: 335
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duniani kuna mamboooooooo
     
Loading...