Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbegu za kiume kutoka zikiwa zimeganda

Discussion in 'JF Doctor' started by CHIHAYA, May 5, 2012.

  1. CHIHAYA

    CHIHAYA Senior Member

    #1
    May 5, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wadau na madaktari nisaidieni katika hili maana naweza kujiona niko normal kumbe ni abnormalities. Huwa ninatoa manii zikiwa nzito zimeganda wakati wa mechi na huwa zinatoka kwa speed ndogo kama makamasi tofauti na nionavyo kwenye mikanda ya pono. Je? Hii ni kawaida jamani?
     
  2. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #2
    May 5, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    hiyo ndo zilivyo, na inaelekea wewe siyo mkware sana, ukizilamba utazikuta ni tamu kama sukari kwa mbali. na siyo zenye ukakasi. samahani that is normal biology but docs cana add something
     
  3. phina

    phina JF-Expert Member

    #3
    May 5, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 414
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    inakuwa nzito ivo hata baada ya bao la kwanza??
     
  4. phina

    phina JF-Expert Member

    #4
    May 5, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 414
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hahah..tamu kama sukari kwa mbali??mmh!
     
  5. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #5
    May 5, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Phina huamni? basi jaribu kuzionja kidogo tena mwambie shem msidoo kwa mwez hivi halafu siku ya mechi lamba koni utazifeel
     
  6. phina

    phina JF-Expert Member

    #6
    May 5, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 414
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hahahah..you are nasty!!in a good way lakini:)
    Ntajaribu mwaya-feedback lazima ntakupa
     
  7. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #7
    May 5, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,182
    Likes Received: 16,164
    Trophy Points: 280
    Unazungumzia mbegu ama manii?
     
  8. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #8
    May 5, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    its good to have adventure bwana hasa kwenye love making should i tell you this, wanaume huwa kama ukizipata tamu ukamsifia ni tamu na ukamwambia ni kwanini zimekuwa tamu believe me hatazimwaga tena nje ili kila mkiwa kwenye game uzikute tamu.
     
  9. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #9
    May 5, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,086
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    gfsonwin unatishaaa wafundishe madada wape darasa mabinti walambeee koniiii.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #10
    May 5, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    wee king kong umenichekesha.
     
  11. phina

    phina JF-Expert Member

    #11
    May 5, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 414
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ningekuwa kwenye PC ningekugongea bonge la like!two thumbs up
     
  12. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #12
    May 5, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,086
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Shemeji anafaidi kweli marahaaaaaaaaaa ya kulambwa koniiiiii.
     
  13. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #13
    May 5, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Nijuavyo mie ni kawaida especialy first goal..
     
  14. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #14
    May 5, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Hiyo ndio kazi iliyonitoa kwetu enzi hizo. si unajua. sasa hapa siwez kukumwagia yote atanisoma manake naye ni member humu na id yangu anaijua.
     
  15. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #15
    May 5, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    pamoja sana best, but you know what sasa ni wakati wa kuhakikisha kuwa tunalea ndoa zetu manake maisha ya kulea watoto single parented siyoo poa kwa hiyo ubunifu wa kila aina unahitajika ili tuwakeep. Sikufichi mimi huwa sipimi nahakikisha nakaba hadi penalt na kuchoka achoke yeye na siyo mimi.
     
  16. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #16
    May 5, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,086
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Haaaaaaaaaaaaa wera weraaaaaaaaaaaaa Twende Inbox nipate mautamuuuu ya kitangaaaaaaaaaaaaaaa!
     
  17. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #17
    May 5, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    umeoa lakini nisije nikakupa maujanja kumbe unabaka watoto wa shule tena mchana jua likiwa linawaka
     
  18. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #18
    May 5, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,086
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Haaaaaaaa GFSONWIN sijaoa bado ila wa kutestia wapo!!
     
  19. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #19
    May 5, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    basi ushauri wangu hautakufaa kwani inatakiwa uwe na jiko kbisa la kupikia hawa wa kuiba nenda nao kikombolela kikombolela.
     
  20. A

    Aswel Senior Member

    #20
    May 5, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mjadala nimeupenda sana, endelee kuwafunza dada zetu
     
Loading...