Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbegu za kiafrika Vz Mbegu za kizungu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Dr wa ukweli, Mar 3, 2011.

  1. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #1
    Mar 3, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Nimefanya utafiti kwa watu na sehemu mbalimbali mwafrika au ngozi nyeusi akizaa na mzungu/ngoz nyeupe anazaliwa mtoto mweusi au mweupe lakini ngozi yake itabase sana kiarifca.

    ikiwa mwanaume ni black akizaa na mzungu mwanamke = anatoka mtoto black
    ikiwa mwanamke ni balak akizaa na mzungu mwanaume = anatoka mtoto black

    katika hayo mawili sijakutana na mchanganyiko wa mzungu na mwafrika weusi akatokea mtoto mzungu inamaana kibiologia mbegu za ngozi nyeusi zina nguvu sana au damu ya kizungu ikikutana na ya black inamezwa!

    wale wataalam watatujuza zaidi
     
  2. K

    KIDUNDULIMA JF-Expert Member

    #2
    Mar 3, 2011
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    hakuna kitu kama hicho ila ni watu weupe kwa ubaguzi wao wamewakataa watoto waliozaliwa kutoka kwa ndugu zao weupe waliooana na weusi na kuwaita watoto wote wanaozaliwa kwenye kizazi chao blacks while in a real sense they are more white/colored than being black.
     
  3. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #3
    Mar 3, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Correct mkuu, Hivi ukimcheck Obama, kiukweli is he white/colored au Black kama steven wassira au Pinda?
     
  4. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #4
    Mar 3, 2011
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Obama amebazi zaidi white nusu kwa nusu!
     
  5. K

    KIDUNDULIMA JF-Expert Member

    #5
    Mar 3, 2011
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    na ndio maana baada ya kubaguliwa na kuwekwa kwenye race ambayo wazungu wanaiona ni race ya chini sana hawa machotara wameamua kuanzisha utambulisho wao kwa vile na wao wanajiona wako juu ya weusi hivyo wameingia kwenye mtego wa ubaguzi.
     
  6. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #6
    Mar 3, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    sikatai machojaribu kueleza hapa hapa ni kwanini wakikutana black na mzungu wasitoe mtoto wa kizungu? mfano Mary Chitanda akizaa na Bushi asitokee mtoto mzungu kama bushi? lakini mtu kama Wasira akizaa na Queen Elizabeth anatokea mtoto black kama obama au pinda
     
  7. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #7
    Mar 3, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Huo utafiti wako ni wa kizushi!Nna rafiki yangu mwenye mchanganyiko na ni mzungu zaidi mpaka hatambuliki haraka kwamba ana weusi mpaka amwambie mtu!Mwenyewe anapenda kuonekana/kutambulika kama mweusi ila watu hawauoni weusi wake!Na huo ni mfano mmoja tu..kuna mshkaji mwingine ukimwona hata huwezi kufikiria ni mchanganyiko!
     
  8. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #8
    Mar 3, 2011
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Sasa nini maana ya kuchanganya damu? Mweusi na mweupe wakioana wanazaa mtoto aliye katikati kwa rangi: ni mweusi na mweupe (nusu-nusu). Huwezi kumpata mweusi kamili (TU) au mweupe kamili (TU). Kwa hiyo kusema kwamba watoto wa wazazi mweusi na mzungu mtoto anazaliwa mweusi si kweli. Anazaliwa mchanganyiko (chotara). Lakini watoto wa aina hiyo wazungu hawawapokei kama wazungu bali kwa sababu ya ubaguzi wao wanawaweka kwenye kundi la weusi. Sisi weusi hatuna ubaguzi, tunawakubali kwamba ni weusi japo wako nusu weusi na nusu wazungu.
     
  9. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #9
    Mar 3, 2011
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    tatizo utafiti wako upo kihisia zaidi na sio kisayansi. Hao watoto ni machotara, basi hakuna zaidi. usituambie umesahau bilojia mapema hivi
     
  10. s

    shosti JF-Expert Member

    #10
    Mar 3, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    nshawahi kukutana na Molato wa Kigambia duuu nilidhani adoptera ila baadae sana nikagundua mamake alikuwa mzungu na yule mama hakurudia tena kuongeza mwingine maana ni balaa:rain:
     
  11. s

    shosti JF-Expert Member

    #11
    Mar 3, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    we ndio unawaona hivyo ila wenyewe wanawaona weusi zaidi na wanabaguliwa ile mbaya,mi mpaka nilipeleka uswahili wangu wa magomeni shuleni ikasaidia sana maana wanajua ukigusa mamake ni zaidi ya Osama :rain:
     
  12. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #12
    Mar 3, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    siyo kihisia nina evidence hasa wanawake wamezaa na wazungu wametoa watoto full black na hakuna rangi ya uchotara
     
  13. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #13
    Mar 3, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sijasema kihisia nimesema kizushi!Leta huo ushahidi wako tuone...na statistic zisikosekane!
     
  14. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #14
    Mar 3, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kali_Ongala_.jpg Kali Ongala huyu mama yake ni mzungu baba yake full black bt kidogo kuna kauchotara
     
  15. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #15
    Mar 3, 2011
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    Lizzy unajua hapa watu wanangalia phenotype tu ndo shida
     
  16. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #16
    Mar 3, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    huku kwnw hizi engo ndo tunaweza kuwatambia wazungu! hko kwingine mh!
     
  17. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #17
    Mar 3, 2011
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,997
    Likes Received: 841
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  18. Papa Diana

    Papa Diana JF-Expert Member

    #18
    Mar 3, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 304
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
  19. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #19
    Mar 3, 2011
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    navyojua mimi mweusi akizaa na rang nyeupe mtoto akitoka black au chotara ni bahati watu wote nao wajua mie wakazaa na weusi mtoto anatoka mdhungu muangalie dwighty york na jordan, kibongo bongo kuna majjid mjengwa na wanawe umeona naomba ukasome upya huo utafit wako
     
  20. Didia

    Didia JF-Expert Member

    #20
    Mar 3, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 703
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 45
    Unaweza twambia sampuli yako ilipatikanaje na ilihusisha watu wangapi?
     
Loading...