Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mbegu ya kitunguu chekundu.

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by cheusimangala, Feb 1, 2011.

  1. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #1
    Feb 1, 2011
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Wakulima wenzangu nawasalimu kwa heshima zote.
    Naomba wenzangu mnijulishe mnatumia mbegu gani nyingine katika kupata kitunguu kizuri chekundu mim natumia mbegu inayojulikana kama RED BOMBAY.
    RED BOMBAY naichukulia ifakara ambako ndiko nilikoambiwa toka mwanzo kuwa ndiko wanakoiuza original na nzuri,hivyo pia ningependa kuwauliza wenzangu mnaotumia mbegu hii ya RED BOMBAY kwa Dar mnachukulia maduka gani yanayoaminika?
    Je nyie wenzangu mnanunua mbegu hii kiasi gani?
    Nawatakia kila la kheri wafugaji wote wa kitunguu maana msimu wetu umeanza.
    Thanx.
     
  2. M

    Mwan mpambanaji JF-Expert Member

    #2
    Feb 1, 2011
    Joined: Apr 3, 2008
    Messages: 467
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    mangola Arusha,utapata red nzuri
     
  3. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #3
    Feb 1, 2011
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    nilitaka kufahamu kwa Dar.nashukuru lkn.
    ww unatumia ipi?
     
Loading...