Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbegu ya ajabu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by WomanOfSubstance, Feb 3, 2012.

  1. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #1
    Feb 3, 2012
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    [h=1]Everyone has Problems[/h]A mother who had lost her only son went to the man of religion in her village and said: "Is there anything you can give me to reduce the pain that I feel?" "Yes," he said. "There is a wonderful thing you can do. I want you to go and get me a mustard seed from a home that has no problems. Such a mustard seed can ward off all problems.

    When you find it, bring it to me and I will use it to relieve your pain." So the mother started out and came to a big mansion. Nothing could possibly be wrong here! She knocked on the door, told what she was looking for, and they answered, "You've come to the wrong house." And then they told her all their problems. As she was listening to their problems, she thought, "I know something about problems... Maybe I can help these people with theirs."

    So she listened to them; and this helped people. She kept on searching for her magic mustard seed. But no matter where she went, she could not find that seed. Everyone everywhere had some kind of troubles. But she really did find the magic mustard seed, because in trying to help others solve their problems, she forgot all about her own.


    Dawa ya matatizo ni nini?
    Ukiwa na matatizo ujue hakuna asiyekuwa nayo.
    Unapojali matatizo ya wengine, utajikuta ya kwako yanapungua au kupotea katika mawazo yako.

    Usichukue njia za mkato kutatua matatizo yako.Usikimbilie kwa waganga kutafuta dawa.Usikimbilie kushinda sehemu za ibada ukidhani utamaliza matatizo yako.

    Binadamu kaumbiwa matatizo ili kumjenga na kumuimarisha.Pambana na matatizo yako huku ukiomba Mungu akupe hekima na nguvu kupambana nayo.


     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Feb 3, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    mhhhh WOS......

    jana maji ya moto

    leo mbegu ya ajabu...

    wats up? lol
     
  3. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #3
    Feb 3, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kukimbia tatizo si suruhisho
     
  4. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #4
    Feb 3, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    kweli ni vizuri kupigana na changamoto hadi kieleweke
     
  5. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #5
    Feb 3, 2012
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Matatizo hayakimbiwi ..yakabili uso kwa uso ...pambana nayo.
     
  6. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #6
    Feb 3, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Matatizo yameumbiwa sisi binadamu,na sio wanyama,
    Tunatakiwa kuamin yapo kwa kila mtu na kila mahala,
    Cha msingi ni kupambana nayo kwan siku zote tunakumbana na matatizo yaliyo ndani ya uwezo wetu kuyatatua.
     
  7. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #7
    Feb 3, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    True, though sometimes very hard...
     
  8. GIUSEPPE

    GIUSEPPE JF-Expert Member

    #8
    Feb 3, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 1,396
    Trophy Points: 280

    Napingana na wote wasemao tumeumbiwa matatizo,
    matatizo yote uyajuayo, vifo, magonjwa, njaa, nk ni mzao wa anguko la mwanadamu, Mungu haku muumba mwanadamu ateseka,
    Cha muhimu, unapokuwa katika matatizo, amini kuwa Mungu yupo na anaweza kukupitisha katika tatizo hilo.
     
  9. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #9
    Feb 3, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Wala hujatofautiana na mie hapo,
    Coz ushasema ni anguko la binadamu na ndio maana matatizo yanamkumba binadam,
    So matatizo yapo ili yamkumbe binadamu na sio mnyama wala mti,
    Na ili ujue ni kwa ajili ya binadamu kila mtu anakumbwa na lililo ndani ya uwezo wake kulitatua,
    Kilichopo ni kuomba msaada wa mungu kutuonesha njia na kutupa nguvu na busara katika kuyatatua.
     
Loading...