Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MBAYUWAYU kwa kiingereza anaitwaje??

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Boflo, May 6, 2010.

  1. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #1
    May 6, 2010
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Wakuu msaada wenu, anayejuwa mbayuwayu anaitwaje, atupe darasa,
    kama kuna picha pia atuwekee
     
  2. BabuK

    BabuK JF-Expert Member

    #2
    May 6, 2010
    Joined: Jul 30, 2008
    Messages: 1,841
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Sparrow....
     
  3. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #3
    May 6, 2010
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    asante sana mkuu, nimetafuta sana mpaka nilikata tamaa
     
  4. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #4
    May 6, 2010
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Kwa nini hutafuti kwenye GOOGLE? Acha uvivu kijana. Ukizeeka kama sisi itakuwaje? Yaani kila kitu uwekewe mezani? AU ndiyo yale ya Zenji ya ".......kaka Mwamedi, njoo unikatie keki...."

    Angalia hapa kwenye WIKIPEDIA na utapata kwa lugha nyingi tu nyingine, inatosha kubadili lugha:
    http://sw.wikipedia.org/wiki/Mbayuwayu

    Uki-google na kubadili kubonyeza juu kushoto neno GRAPHIC, utaona picha kibao za huyu ndege. Kila la kheri.
    [​IMG]
    [​IMG]

    OPPSSS: Haitwi Sparrow.
     
  5. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #5
    May 6, 2010
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    asante shemeji yangu sikonge, mke wangu wa zamani alikuwa mnyamwezi
     
  6. BabuK

    BabuK JF-Expert Member

    #6
    May 6, 2010
    Joined: Jul 30, 2008
    Messages: 1,841
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Nimechanganya... Asante... ila msamiati wako si mwafaka !!
     
  7. YoungCorporate

    YoungCorporate JF-Expert Member

    #7
    May 6, 2010
    Joined: Apr 30, 2010
    Messages: 386
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Swift........japo kuna species (aina) nyingi.........wadau wa bird watching mpo.......
     
  8. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #8
    May 6, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Boflo inakuwaje leo ...............
     
  9. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #9
    May 6, 2010
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Mkuu, ilikuwa utani. Majina yanafanana sana na nilijua lazima utakuwa unalifahamu ila umechanganya kidogo sana. Kama ni Point za mtihani basi nakupa 95%. Nina amini wengi tu hawafahamu hili neno. Pia nina wasiwasi kuwa unaweza kuwa umesomea mambo ya wanyama/ndege hadi ukawa umelifahamu/sikia hilo neno SWALLOW (SPARROW). Uko juu Mkuu wangu.......... Tuendelee na mengine.
     
  10. StaffordKibona

    StaffordKibona JF-Expert Member

    #10
    May 7, 2010
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 672
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mbayuwayu=swallow
     
Loading...