Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbaya wa kikwete 2005 aliishia wapi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by BADO MMOJA, Jul 20, 2012.

  1. B

    BADO MMOJA JF-Expert Member

    #1
    Jul 20, 2012
    Joined: Jul 19, 2012
    Messages: 1,118
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    Wana JF naomba mnifahamishe mnamo mwaka 2005 mjini mwanza kuna bwana mmoja alitaka kumwangusha Mgombea Urais kwa tiketi ya CCM Mheshimiwa Jakaya Mrisho Kikwete baada ya kufanikiwa kuizuga security system iliyokuwepo pale.Swali langu kwa yeyote anafahamu mtu huyu alishtakiwa Mahakama gani na hatima ya hiyo kesi ilikuwaje.
    Nawaslisha
     
  2. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #2
    Jul 20, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Huyo "shujaa"alifungwa na alikuwa gereza la Butimba sasa sijui kama alimaliza kifungo au bado yumo.Ngoja waje wenye current news.
     
  3. B

    BADO MMOJA JF-Expert Member

    #3
    Jul 21, 2012
    Joined: Jul 19, 2012
    Messages: 1,118
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    Sawa Mkuu naendelea kusubiri
     
Loading...