Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MBATIA UMESEMA KWELI kuhusu CDM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by charityboy, Feb 26, 2011.

  1. c

    charityboy Senior Member

    #1
    Feb 26, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vyombo vya habari vya bongo ni vibovu sana. Pale manzese bakharesa palifanyika mkutano wa CUF na mionghoni mwa waalikwa ni mwenyekiti wa NCCR bwana Mbatia. Jamaa alishuka nondo sana na kuibeza chadema kuwa sio chama makini na hakistahili kupewa nchi. Pia aligusia udini uliyofanyika wakati wa uchaguzi na kutahadharisha kuhusu amani ya nchi.
    Mbona vyombo vya habari havikutoa hii habari? Bila shaka vyombo vyetu sio professional bali ni politically manipularted and oriented. Sina imani navyo.
     
  2. bibikuku

    bibikuku JF-Expert Member

    #2
    Feb 26, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mh Who is Mbatia by the way? Hivi naye ni mwasiasa ama ni longolongo?? Mwanasiasa gani anaona mpinzani mwenzie ni mbaya kuliko chama tawala? Huyo lazima atakuwa na matatizo na lazima atakuwa ni CCM C kama CUF ilivyo CCM B. Ndo maana wakamualika yeye kwakuwa ni mwenzao. Asikuumize kichwa mbatia sio mwanasiasa, ni mwasi-hasa.:mullet:
     
  3. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #3
    Feb 26, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ni kweli alisema mambo adhimu na muhimu kwa amani ya nchi hii,
    huyu jamaa kiukweli husema mengi yaliyo muhimu kwa nchi, humsikiliza kwa makini japo HUBEZWA SANA. Ikumbukwe...kila mwanaadam ana mapungufu yake, hakuna kiumbe mwanaadam aliyekamilika ABADANI.
     
  4. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #4
    Feb 26, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    kama amesema pumba pia zirushwe hewani?nazani hajaongea lolote la maana yeye na hao wenzake ndo maana haijarushwa kwenye kituo chochote
     
  5. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #5
    Feb 26, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Mbatia ni malaya wa siasa, vyombo vya habari vimemshutukia, kama unafikiri kuponda chadema ndio kuongea kitu cha maana na wewe umepotoka vile vile. If you support a fool ur too a fool.
     
  6. Mo-TOWN

    Mo-TOWN JF-Expert Member

    #6
    Feb 26, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,451
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Mbatia ni mufilisi kiasa (I guess in all wise)! Kama angekuwa na agenda ya maana angepaswa kuzungumzia habari za chama chake na si vyama vingine. Ni mwenyekiti wa kwanza wa chama cha siasa ni recent TZ history aliyegombea ubunge (sio uraisi) na kushindwa je huyo ni kiongozi wa aina gani? No wonder anawashambulia CDM.
     
  7. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #7
    Feb 26, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Nilikuwa napita tu.......................
     
  8. Panga la Yesu

    Panga la Yesu JF-Expert Member

    #8
    Feb 26, 2011
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbatia Pole nenda kajipange tena!
     
  9. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #9
    Feb 26, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,486
    Likes Received: 2,501
    Trophy Points: 280
    Nilitegemea hiyo nondo utatuwekea ama kubeza CDM kwako ndiyo nondo yenyewe kweli umegubikwa.
     
  10. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #10
    Feb 26, 2011
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,454
    Likes Received: 770
    Trophy Points: 280
    Ni pumba za CCM tu ndo huonekana magazetini, kwa vya vya upinzani ni lazima utoe nondoz za uhakika ndo utaonekana, otherwise they were craapz..))
     
  11. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #11
    Feb 26, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    yani hadi Uhuru wamechunia hiyo?
    basi amekwisha,niliona kwenye Al-nuru kawekwa front page wapongeze
     
  12. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #12
    Feb 26, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    SI NDO YULE WANASEMA EEEEETI NI boflooo eeti! eeeti! yeye bwabwa!
     
  13. n

    nyantella JF-Expert Member

    #13
    Feb 26, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 865
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Nice signature Moh'd!!!
     
  14. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #14
    Feb 26, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hapakuwa na habari ya kuandika.
     
  15. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #15
    Feb 26, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Bado upo, au unataka nauli si ulishaaga yakhe!
     
  16. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #16
    Feb 26, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Ama kweli upinzani wa Tanzania upo miongoni mwa vyama vyenyewe vya upinzani.
    Mbatia tangu amwagwe na mwanadada HAlima Mdee amekuwa na chuki za wazi kabisa na CHADEMA.
     
  17. K

    KERENG'ENDE JF-Expert Member

    #17
    Feb 26, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 398
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mbatia na Kafulia wa nafikiri kukijenga chama chao ni kuipaka matope CDM............ hakika wamepotea
     
  18. MwanaCBE

    MwanaCBE JF-Expert Member

    #18
    Feb 26, 2011
    Joined: Sep 23, 2009
    Messages: 1,612
    Likes Received: 415
    Trophy Points: 180
    Huo udini ulio kwenye vichwa vya Mbatia (aliyeshindwa na Mdee) na akina JK hauwezi kuwa habari hata kidogo. Mi Lameck nina rafiki zangu akina Muddy, Muhidini, Aisha etc. Hii mbinu yenu ni ya kijinga, jaribuni nyingine.
     
  19. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #19
    Feb 26, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mbatia umeongea achana na CDM hagaika na ccm kama kweli sio malaya wa siasa otherwise na wewe niwale ambao wameishiwa point.
     
  20. n

    nsami Senior Member

    #20
    Feb 26, 2011
    Joined: Jun 11, 2010
    Messages: 175
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anaichukia kwa kuwa walimnyang'anya jimbo! Shame on him.

    In fact, kama cdm haifai kupewa nchi, Mbatia hafai kupewa kata. Peoplessssssss' ........
     
Loading...