Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbatia ni Mbunge Maalum wa kazi Maalum.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mpitagwa, May 5, 2012.

  1. Mpitagwa

    Mpitagwa JF-Expert Member

    #1
    May 5, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 2,183
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Kikwete amemteua mbatia aende bungeni akafanye kazi maalum ya kuharibu upinzani. Wabunge vijana wa NCCR mageuzi walikuwa wanafanya kazi nzuri kama wabunge waupinzani na walishaanza kujenga mahusiano mazuri na CHADEMA. Kwakuwa mbatia ni mtu maalum na anakazi maalum imebidi kikwete ampe ubunge maalum ili akafanye kazi maalum bungeni. Tusubiri tutaona maneno yake na msimamo wake kama hautatofautiana na vijana wachapakazi wa Kigoma.
     
  2. J

    JAK Member

    #2
    May 5, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Ni bora aamie kwenye magamba moja kwa moja
     
  3. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #3
    May 5, 2012
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Uchaguzi wa ndani wa NCCR nadhani utakuwa mwakani, ngoja tusubiri tuone kama watamchagua tena.
     
  4. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #4
    May 5, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Nadhani kazi yake itakuwa kudhoofisha upinzani bungeni.
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    May 5, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,158
    Likes Received: 650
    Trophy Points: 280
    Mbatia kina kafulila mdee wote wanamjua kwamba ni gamba so hatowapa tabu.
     
  6. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #6
    May 5, 2012
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 135
    Well angalikuwa na busara angali jiondoa kwenye NCCR akamtumikia JK .Maana atawasumbua sana wenzake kwa kuwa hana uwezo wa kuwatumikia mabwana 2 lazima afanye kazi moja ambayo inamoa ulaji direct na hana thamani na sauti tena mbele ya wana mapinguzi wote na siku ana anaapishwa ukumbi utazizima ile mbaya kwa maneno yao ya CCM CCM kama huamini you just wait you will see
     
  7. b

    buyegiboseba JF-Expert Member

    #7
    May 5, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kachelewa sana,kina Lissu watamshughulikia hadi aone aibu mwenyewe,hili si bunge la ukibaraka ataumbuka sana
     
  8. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #8
    May 5, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,650
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    Kwa ninavyofahamu mimi unadhoofisha kitu kilicho imara, sasa hao wapinzani wenyewe ni dhoofu awadhoofishe ili waweje?
     
  9. frema120

    frema120 JF-Expert Member

    #9
    May 5, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 5,107
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    nakumbuka sana shutuma za kafulila to mbatia sasa naona ukweli wake
     
  10. a

    andrews JF-Expert Member

    #10
    May 7, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ULIVYOJISAIDIA UMEKUMBUKA KUJISAFIS HA:A S-baby:
     
  11. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #11
    May 7, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    Mbatia ni MCHUMIA TUMBO
     
  12. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #12
    May 7, 2012
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Wapinzani wako imara. Atakachofanya Mbatia ni ku sabotage juhudi za kuimarika zaidi. Lakini nadhani it is too little too late. CCM bye bye
     
  13. M

    Makollo Member

    #13
    May 8, 2012
    Joined: May 7, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwani kafulila hakuliona hilo? aliliona ndo mana alimchana akasema "mwenyekiti wangu c mpinzani"
     
Loading...