Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbatia mwiba wa mshikamano bungeni kati ya CHADEMA na NCCR

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Tenths, May 5, 2012.

  1. T

    Tenths Member

    #1
    May 5, 2012
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 80
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 15
    Kwa maoni yangu, kuteuliwa kwa mwenyekiti wa NCCR taifa bwana Mbatia kuwa mbunge ni mkakati maalum wa kuvunja ushirikiano unaonekana kuwemo ndani ya bunge kwani, kwa sasa wabunge wengi wa NCCR wana mshikamano wa dhati katika kuunga mkono hoja za kambi rasmi ya upinzani bungeni inayoundwa na CDM. Kwa kuwemo bwana Mbatia bungeni mshikamano huo utapungua sana, kwani kama inavyoeleweka mwenyekiti huyo ana mapenzi ya dhati na serikali iliyopo madarakani hivyo, kuwepo kwake kunaweza kufanya wabunge wake kufuata misimamo yake kwa nia ya kumheshimu mwenyekiti wao na kuvunja mshikamano huo uliojengeka bungeni kati ya wabunge wa vyama hivyo. Huo ni mtazamo tu.
     
  2. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #2
    May 5, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    kwani chama cha mbatia kina wabunge wangapi bungeni?
     
  3. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #3
    May 5, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,706
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    wawili ukichanganya na yeye wanakuwa wa 3
     
  4. sheiza

    sheiza JF-Expert Member

    #4
    May 5, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 572
    Likes Received: 233
    Trophy Points: 60
    kwa mosses machali atachemsha kama unayosema kuhusu mbatia ni sahihi..machali ana misimamo yake thabiti na anasimamia anachokiamini..alishasema bora aache ubunge abaki kuwa mwanaharakati..
     
  5. Higash

    Higash JF-Expert Member

    #5
    May 5, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 818
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    mbatia ni gamba
     
  6. F

    FJM JF-Expert Member

    #6
    May 5, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Inawezekana Mbatia akajaribu kufanya hivyo lakini akae akijua kama atavuruga upinzani bungeni basi itakuwa at his own risk! Sasa hivi kuna bunge la Makinda ana CCM na kuna bunge la wananchi. Uchaguzi ni wake juu ya bunge analotaka kutumikia.
     
  7. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #7
    May 5, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    kafulila kutoka nje na wabunge wa chadema kupinga mswaada ndo kimempeleka kuvunja uhusiano wa nccr na chadema sababu wakiungana ccm kanda ya ziwa haitakuwa na chake. zengwe walilo muundia kafulila waliona litafeli so wakaona Bora waweke dog pale kati mtu asipumue. wenyeviti wote wa vyama vya siasa walio gombea ubunge na urais 2010 walishinda isipokuwa Mbatia. So wakaona achaguliwe ili kufunika kombe.
     
  8. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #8
    May 5, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    hata mvuto sasa hivi kama mwenzake JK
     
  9. M

    Malipo kwamungu JF-Expert Member

    #9
    May 5, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 569
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Umeona mbali!!!!!
     
  10. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #10
    May 5, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Kikwete ameonyesha rangi halisi ya Mbatia. Huyu jamaa siyo mpinzani, sijui ilikuwaje mpaka akapewa uenyekiti NCCR.
    Kafulila was right.
     
  11. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #11
    May 5, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135


    Hakuna jipya zaidi ya kulipa fadhila, Kisiasa Mbatia ndiyo amekwisha.
     
  12. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #12
    May 5, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Ngoja tuone. Labda amekua sasa.
     
  13. RUMANYIKA

    RUMANYIKA JF-Expert Member

    #13
    May 5, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 315
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mie nadhani ameteuliwa kwa nia ya dhati na Jk kuhusu mchakato wa uundwaji wa katiba. Maana kwa sasa kutakua na wenyeviti 4 wa vya upinzani ktk bunge la katiba hapo baadae.
     
  14. Kiona

    Kiona JF-Expert Member

    #14
    May 5, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 931
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35

    Nikufahamishe tu kwamba Mbatia ameonyesha udhaifu mkubwa na ni njaa tu inampeleka kule kama Mrema. hawezi kuleta effect yoyote na amejishushia heshima vibaya sana. Mrema anamfagilia Kikwete manake alimpeleka india. Mbatia maisha yamekuwa magumu sana kwake manake income wala wafadhili hawana na madeni yamemzidi.

    Moto wa Chadema ni wa gesi na hausimwi kwa maji.
     
  15. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #15
    May 5, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Kwa vyovyote vile yeye ata behave kama mbunge wa CCM tu!!!!
     
  16. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #16
    May 5, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Kawa Mbatia tusitegemee kitu tena hapo kama tuna mpinzani, kuhusu Machari ni mtu mwenye msimamo lakini i dout him bkoz Machari na Mbatia ndio watu waliokuwa wamelishikia bango swala la kumvua uanachama kafulila ijapokuwa kafulila was ryt 4 his opinion, but al in ol ngoja tusibiri tuene impacy za bungen then leta tutakuja ku -conclude vizur kuhusu hili swala.
    ILA MBATIA TUSHAMPOTEZA HAPO JAMANI HATUNA TENA MPINZANI ANAYEITWA MBATIA.
     
  17. Tony Almeda

    Tony Almeda JF-Expert Member

    #17
    May 5, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kuna msemo wa kiswahili usemao "Kwenye msafara wa mamba kenge pia wamo"
    Wakati wa kuchagua wabunge wa kuteuliwa JK akaona ateue wa kusindikiza waheshimiwa wake.

    Mbatia kabaki nje waheshimiwa wameingia ndani (Kwa lugha ya kimpira Mbatia ni mbeba jezi si mchezaji)

     
  18. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #18
    May 5, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mwenyekiti wa CUF ni nani.....................? nae yupo kwenye listi?

     
  19. M

    Mazindu Msambule JF-Expert Member

    #19
    May 5, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 3,291
    Likes Received: 528
    Trophy Points: 280
    Binafsi nina mawzo tofauti na wenzangu, kuteuliwa kwa James Mbatia na Jk kumeonesha ukweli wa yaliosemwa na Bi Halima Mdee kwenye kampeni za Ubunge pale Kawe na pia yaliosemwa na Kafulila, JK kilipa fadhila kwake (may be the mission is already finished), nini kitakacho tokea kwake na chama chake? Wapiga kura watapunguza imani kwa chama hiki kama walivyo punguza imani kwa TLP na kile cha bwana mapesa (sijui ni DP au DPP, sina hakika) na sasa imani hiyo inazidi kuporomoka kwa CUF kwasababu hizo hizo za uswahiba na magamba, kwa jinsi hii CDM inatakiwa ielekeze nguvu nyingi kwenye maeneo yenye uelewa mkubwa wa mabariko ili kura zisigawanyike, kumbuka wafuasi wa mageuzi huweza kupigia chama chochote cha upinzani but wa magamba, hasa wazee hawawezi kupigia upinzani.
     
  20. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #20
    May 5, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Mi naona mbatia ndo anajichimbia kaburi la milele
     
Loading...