Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbatia kuongoza POAC!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwikimbi, Jul 31, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. M

    Mwikimbi JF-Expert Member

    #1
    Jul 31, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,728
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    sasa niwazi kuwa lile sakata linaloendelea ndani ya wizara ya madini na nishati linachukua sura mpya, wale mnaowaona wakipiga kelele ni kuwa si bure, vita yote hiyo nia ni kumngoa Zitto Kabwe na muda simrefu James Mbatia atateuliwa kuwa mwenyekiti wa POAC,
    James Mbatia ni mwanasiasa mwenye utata mwingi kuhusu kile aanachosimamia, mfano:

    1. ndiye aliyeongoza kampeni miaka ya nyuma ile ilyohakikisha CUF kule Zanzibar imekosa wabunge 6 wakati ule akitumiwa na CCM, na bado anajulikana kama mpinzani

    2. alishiriki kikamilifu kuisambaratisha NCCR mageuzi wakati wa Mrema

    3. alimfungulia kesi Halima Mdee kule Kawe huku akijua kuwa yeye alikuwa mshindi wa tatu, na kwa vyo vyote vile CCM wangekuwa beneficiary kama Mdee angeshindwa ile kesi.

    4. alishiriki kumwengua David Kafulila uanachama na hivyo kuuweka ubunge huo mashakani

    Ninazo habari za karibu kuwa mbatia anatumiwa na mafisadi walioko kwenye kambi za urais za CCM, wanampigia chapuo ili achukue nafasi ya Zitto huko POAC, ifikapo 2015 ameahidiwa kuwa atasaidiwa pesa za kampeni ili chama chake cha NCCR kipate wabunge angalua wengi kuliko CHADEMA na kuwa upinzani rasmi bungeni. FUATILIENI KWA KARIBU NA SIKU MOJA MTAKUMBUKA THREAD HII
     
  2. Waridi

    Waridi JF-Expert Member

    #2
    Jul 31, 2012
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,027
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    chuki asubuhi, chuki jioni, chuki usiku
     
  3. Litvinienko

    Litvinienko JF-Expert Member

    #3
    Jul 31, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 313
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ......aya!
     
  4. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #4
    Jul 31, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    I mark t.
     
  5. kibogo

    kibogo JF-Expert Member

    #5
    Jul 31, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 9,220
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    Sawa tumekupata lakini suala la wabunge Nguvu ya Umma itatawala 2015.
     
  6. K

    Kalila JF-Expert Member

    #6
    Jul 31, 2012
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 247
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haya ila itafahamika tu
     
  7. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #7
    Jul 31, 2012
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Mkuu hapo kwenye wekundu hakuna kiasi cha fedha kinachoweza kufanikisha hilo lengo.
     
  8. Waridi

    Waridi JF-Expert Member

    #8
    Jul 31, 2012
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,027
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kama kawaida yenu CHADEMA, mtaendelea kumwandama Mwenyekiti wetu hata lini? Kama watu wenu wamekula rushwa, hangaikeni na hilo na mjue namna ya kulishughulikia, sio kusingizia eti ni njama zinazohusiana na POAC au 2015.

    Nawashaurini badala ya kujitahidi kuchafua watu wasiokuwa wa vyama vyenu kwa hofu ya kwamba wanaweza kuwaondoa katika nafasi zenu, wahakikishieni watanzania kwamba mnao uwezo wa kuwashughulikia wala rushwa wanaobainika miongoni mwenu.

    Hamjamsoma Dr. Lwaitama leo? "Mmeshindwa kujipambanua kisera badala yake mmechagua uzushi na mashindano ya matusi"
     
  9. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #9
    Jul 31, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    kesho mda kama huu mtakuwa mmebadilika na kumpigia makofi Zitto
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #10
    Jul 31, 2012
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Kweli kwenye siasa hakuna rafiki wa kudumu. Mbatia alishirikiana na Zitto na Zoka 2010 kuiwezesha NCCR kupata wabunge 4 Kigoma, leo tena wamegeuka panya na paka. Safi sana.
     
  11. Waridi

    Waridi JF-Expert Member

    #11
    Jul 31, 2012
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,027
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Acha kusikiliza uzushi wa Mwikimbi
     
  12. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #12
    Jul 31, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    mbatia, engineer aliyetaalamika katika masuala ya majanga, whatever that means!
     
  13. hovyohovyo

    hovyohovyo JF-Expert Member

    #13
    Jul 31, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 531
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Hatutashangaa kama atakuwa ni pandikizi. Kupandikiza ni mbinu-mkakati inayokubalika sana. Swali ni je na vyama vyetu vya upinzani vina mapandikizi ktk chama tawala?????. Hii ni muhimu ktk kuiba siri na taarifa muhimu, Ni vita hii.
     
  14. S

    Sir M.D.Andrew JF-Expert Member

    #14
    Jul 31, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 203
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi nilijiunga CHADEMA nikijua ni wapinga rushwa,nadhani wengi tulijiunga kwa sababu hiyo,kwamba cdm ilionekana ni mbadala kwa siasa za tz,ninaumia sana nikisikia CHADEMA wakihusishwa na rushwa,

    Kwa akili zangu ili CHADEMA iendelee kuwa maarufu hapa tz, isipoteze mvuto wake kwa wananchi, ni busara kumfukuza zitto uanachama kama kweli itathibitika kuwa anahusika pamoja na wenzake akina sendeka,unapingaje mafisadi wakati wewe ni fisadi pia?

    CHADEMA wasiogope hakuna aliye maarufu kuzidi chama chenyewe
     
  15. T

    Tayseer JF-Expert Member

    #15
    Jul 31, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 219
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    He he inaonyesha mwenye habari hii hana uhakika na anayosema kwani mwenyekiti wa kamati huchaguliwa kwa kupigiwa kura, pili kamati ya madini si ya poac then taarifa hii haina ukweli na mashiko, kuna mafisadi papa but wanaongoza kamati hebu tulizeni shanga kwanza uchunguzi umalizike
     
  16. M

    Mwikimbi JF-Expert Member

    #16
    Jul 31, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,728
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    mkuu nieleweni, wakuu wa kamati huchaguliwa na wajumbe wa kamati husika, spika ndo huchagua wajumbe wa kamati, sasa utashangaa utakaposikia wale wajumbe waliochaguliwa na spika kuwa wajumbe wa POAC wamemchgua james mbatia kwa kauli moja kuwa mwenyekiti wao. nchi hii imesukwa na watu wasiozidi 10!!!!!
     
  17. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #17
    Jul 31, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,893
    Likes Received: 5,319
    Trophy Points: 280
    Yetu macho!
     
  18. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #18
    Jul 31, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Mwikimbi Unazifahamu oversight committee?
    Je unafahamu utaratibu wa kuwapata wenyeviti wa hizo committee? Tafadhali nijibu haya maswali yangu mawili kwanza kabla sijakuswalisha swali la nyongeza.
     
  19. Waridi

    Waridi JF-Expert Member

    #19
    Jul 31, 2012
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,027
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Nakwambia kwa mara nyingine, jadili namna chadema itakavyoshughulikia suala la rushwa endapo itabainika, acha kuzuazua mambo hapa. Kamati yenyewe ya POAC hata kuvunjwa haijavunjwa, wewe unatungatunga mambo yako yaliyojaa chuki binafsi na ushabiki wa kisiasa, kisha unayaleta hapa kuwaaminisha watu kwamba hicho ndicho kinachojili.
     
  20. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #20
    Jul 31, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hata mbatia apewe pesa vp nccr mageuzi 2015 watapoteza hata wabunge ambao wanao saizi
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...