Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbatia kuipinga bajeti ya Mwakyembe (uchukuzi) bungeni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by AMARIDONG, Jun 6, 2012.

  1. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #1
    Jun 6, 2012
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Mbunge James Mbatia wa CCM C ameapa kuhamasisha bunge kuipinga bajeti ya Waziri Mwakyembe na kuhakikisha waziri huyo anapata shida kwani ni mzushi na amekuwa akiwasingizia wakuu wake kummwagia sumu.

    Akizungumza kwa uchungu jana pale T Square alipokuwa akipata moja baridi moja moto akiwa na marafiki zake kama wanne hivi walioonekana kumsikiliza kwa umakini Mbatia alisema piga ua bajeti hiyo haitapita kwani anaamini japo aliondoka bungeni miaka mingi bado rafiki zake wengi wako bungeni akiwataja kina Mama Kilango na Olesendeka na akasisitiza kwanza Mama Kilango lazima aniunge mkono maana alikuwa rafiki mkubwa wa sister na yuko kwenyenye Kamati ya BUnge ya Miundombinu.


    ""NInaushawishi bana na kazi yangu ya kwanza itakuwa kupambana na Mwakyembe mwanzo mwisho",alipoulizwa ndio kazi aliyotumwa na aliyemteua Mbatia alikuwa mbogo na kusema yeye ni mtu imara na anafanya maamuzi yake mwenyewe.

    Source: MIMI MWENYEWE NILIKUWEPO ENEO LA TUKIO
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Jun 6, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,708
    Trophy Points: 280
    bwana wake anajua lakini?
     
  3. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #3
    Jun 6, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kumbe ndo kazi aliyotumwa...!
     
  4. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #4
    Jun 6, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    We Suzan Minja inamaana maelezo hayo mlikua mnapatiana T square pale Africana?? atoe wazimu wake hapa..anadhani uzushi wa magazetini una apply mjengoni? Mijitu mingine inatafuta umaaruf kwa nguvu..Mpssxxyy
     
  5. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #5
    Jun 6, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    asipoangalia atavuliwa huo ubunge sasa hivi na waliompatia
     
  6. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #6
    Jun 6, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kama kuna kasoro za ukweli akipinga ifanyiwe marekebisho ni heri.... Lakin kama atapinga kwa chuki/ushabiki/kutumwa hatafanikiwa .....!!!!
     
  7. m

    mamajack JF-Expert Member

    #7
    Jun 6, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mbatia,mbatia,mbatia,acha mbwebwe hizo,mkuu aliona mchango wako,ameamua kukuzawadia,ila kumbuka,zawadi hiyo imnahamishika.
    shauri yako.
     
  8. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #8
    Jun 6, 2012
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0

    sahihi mkuu hapo hapo White Sands road ndio kijiwe chake ,bahati mbaya na mimi ni kijiwe changu pia
     
  9. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #9
    Jun 6, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    wale mbu mme waua pale?? nilisomaga FK pale zamani..hi hi!!
     
  10. s

    sawabho JF-Expert Member

    #10
    Jun 6, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Kumbe alisema akiwa T-Square !!! Kinywani kilikuwa kimekolea, alikuwa insane.
     
  11. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #11
    Jun 6, 2012
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    MBATIA ATAAIBISHA BUNGENI KAMA INGEWEZEKANA ASINGETEULIWA KABISA MAANA CCM C NAYO INAUNGANA NA CCM B NA NYI NYI EM,KUISHAMBULIA CHADEMA AMBAyO NI IMARA SANA
     
  12. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #12
    Jun 6, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,154
    Likes Received: 11,430
    Trophy Points: 280
    Ahaa! Kumbe ametumwa kwenda kuwaandama wale wanaotofautiana na kambi ya jk??

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  13. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #13
    Jun 6, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    If you know what I mean!

    [​IMG]
     
  14. Eros

    Eros JF-Expert Member

    #14
    Jun 6, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 201
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45
    Mhhhhhh! Yakweli?
     
  15. gmosha48

    gmosha48 JF-Expert Member

    #15
    Jun 6, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,452
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Hapo mwanzo hukumtendea haki Mheshimiwa Mbunge. Ungetaja na jimbo lake ingekamilika zaidi. Au unataka kusema yeye ni wa viti maalum?
     
  16. H

    Hemed Maronda Senior Member

    #16
    Jun 6, 2012
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani hii picha inawakilsha shamba la mpunga au maarufu kama PUNGA ama nimekosea?
     
  17. j

    jakarason1974 Member

    #17
    Jun 6, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 47
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 15
    wewe Sauti Ivuga..

    Mbatia Ni Mwanaume Jina lake James Mbatia, Sasa unaposema Bwana wake anajua, una maana kwamba yeye kaolewa, au ulikuwa una maana gani..
     
  18. JamboJema

    JamboJema JF-Expert Member

    #18
    Jun 6, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 1,148
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mambo gani kuja kummwaga humu mwenzio mliyekuwa mnapata naye moja baridi moja moto! Au hakuzungusha raundi kwa hiyo unauchungu wakutozinywa za bungeni?
     
  19. Medical Dictionary

    Medical Dictionary JF-Expert Member

    #19
    Jun 6, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 1,053
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    anatafuta talaka huyu..
     
  20. b

    beseni Member

    #20
    Jun 6, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    kama ni kwel basi huyu jamaa kafilisika kweli kisiasa huwez ukapinga bajet kwa sababu binafsi kama hizo pumbavu zake.
     
Loading...