Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbatia kaandaa wachangiaji mjadala wa katiba

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kilombero yetu, Jun 11, 2011.

  1. k

    kilombero yetu JF-Expert Member

    #1
    Jun 11, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    wote nccr wa cdm wengine wamebaniwa angalia sahv itv anataja majina ya wachangiajai badala ya watu kuonyesha mikono,jamaa ananiambia wapo nyuma "tumeandika ya kwetu watu 9 hakuna atamoja lililosemwa na watu wachache hv bora tu cdm wangeandaa'kweli cdm nawakubali kwakuandaa mijadala tatizo huwa wanaandaa hoja moja tu yakupinga kila kitu!!!
     
  2. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #2
    Jun 11, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    wewe una matatizo
     
  3. Mnwele

    Mnwele Senior Member

    #3
    Jun 11, 2011
    Joined: Feb 4, 2010
    Messages: 163
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Rafiki, Una hasira za bure.
    Kwanza huu si mjadala wa Katiba..umekurupuka
    Halafu na hic haupo ukumbini
    Alichokifanya Mbatia ni kuomba washiriki wajiandikishe kwa ajili ya kuchangia..yaani a moment mtu anakunwa na kitu anamuita msaidizi then anapeleka jina lake.
    Acha hasira wewe
     
  4. Kalumbesa

    Kalumbesa JF-Expert Member

    #4
    Jun 11, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,007
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ndugu yangu embu fungua macho na uelewa wako..Mbatia amekuwa akiletewa majina ya wale wanaotaka kuchangia na kuyarekodi ili kuokoa muda..na sio watu kunyoosha nyoosha vidole na kusema mimi,mimi kwani inapoteza muda na huleta kelele....unaloliongea halipo na mimi ni CHADEMA
     
  5. P

    Paul S.S Verified User

    #5
    Jun 11, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 175
    Trophy Points: 160
    Kweli kwenye msafara wa mamba hata kenge nao wapo.
    Kwani wanaongelea katiba pale? mkuu umekurupuka kama humpendi mbatia usilete majungu
     
  6. h

    hans79 JF-Expert Member

    #6
    Jun 11, 2011
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    acha ubaguz wa kishamba,watu wanahitaj ujumbe wasema nn sio njaa yako
     
Loading...