Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbatia azozana na Mdee, TAMWA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by TUKUTUKU, Oct 26, 2010.

  1. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #1
    Oct 26, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Mgombea ubunge wa jimbo la kawe kwa tiketi ya chama cha NCCR MAGEUZI,bwana james mbatia,ametishia kwenda mahakamani ili kukabiliana na kile alichokiita kudhalilishwa na mgombea ubunge wa jimbo hilo kwa tiketi ya CHADEMA,Halima mdee.Mbatia analalamika kuitwa mamluki wa CCM,na aliyepandikizwa kugawa kura za upinzani katika jimbo la kawe.Mbatia pia anamlalamikia mkurugenzi mtendaji wa chama cha waandishi wa habari wanawake (TAMWA),Ananilea Nkya akidai alitoa maneno ya uzushi,uongo na udhalilishaji dhidi yake kwamba amekuwa akiwadhalilisha wanawake.(Tanzania Daima,26 October 2010,u.k 3)

    My take
    Naona sasa Mbatia maji shingoni,amebaki kulalamika tu, bila sababu za msingi,kwa kuwa ukichunguza vizuri utagundua maneno anayodai aliambiwa ni maneno ya kawaida ya siasa na hasa kambi ya upinzania,imekuwa ni jambo la kawaida kutuhumiana kwamba chama furani,au kiongozi furani ni mamluki wa CCM.
     
  2. Mess

    Mess JF-Expert Member

    #2
    Oct 26, 2010
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mbatia ni mrembo tu hana kitu, anatangaza uzuri tu. Yule ni replacement ya Mrema na atazeeka kama Mrema anavyozeeka.
     
  3. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #3
    Oct 26, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,585
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Alikuwa analalamika huku vidole vya mkono wa kushoto vikiwa juu...
     
  4. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #4
    Oct 26, 2010
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Naona amechakachua malalamiko. Kiukweli ni kuwa alikerwa na Mdee kusema kuwa Mbatia ni Shoga (habari ambazo zimekuwako mitaani kwa siku nyingi...)
     
  5. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #5
    Oct 26, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    jamani msiwe mnalitaja hilo jina la mbatia maana kila linapotamkwa najisikia kujenga hema kwa nguzo moja kwenye sarawili yangu (sijui kwa nini).
    He is a gonner
     
  6. K

    Kituko JF-Expert Member

    #6
    Oct 26, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    vilikuwa juu ama kidole kidogo kilikuwa mdomoni?
     
  7. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #7
    Oct 26, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Hahahahahaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaah!!!

    Mbatia umefuliaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa! umefuliaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa!

    Pole Mbatia. Fanya tu kama Mama Fatma Magimbi. Utadhalilika lakini usijali. Rudi tu CCM.
    Usiogope, japo sharti la kurudi CCM lazima utangazwe hadharani na Makamba au msanii JK.

    Mwenzako Tambwe Hiza ashawahi kusema (akiwa CUF) kuwa bora kulala na mamake mzazi kuliko kurudi CCM. Leo yupo huko.

    Rudi tu CCM ndugu yangu.
     
  8. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #8
    Oct 26, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    evidence please.
     
  9. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #9
    Oct 26, 2010
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Jamaa amepoteza matumaini ya kushinda ubunge na sasa ameamua kuwasaidia ccm kupata ushindi. Kuna kikundi cha vijana fulani wahuni wanaomuunga mkono wamekuwa wakichana na kuharibu picha za Halima mdee karibu kila kona. Na kibaya zaidi amekuwa akijikita kumshambulia halima mdee na chadema na hajawahi kuthubutu kuishambulia ccm ndio sababu wananchi wengi wa jimbo la kawe, (sio chadema pekee) wanaamini kuwa mbatia ni kibaraka wa ccm. Siku hizi mtaani wanawaita NCCR MANUNUZI!!
     
  10. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #10
    Oct 26, 2010
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,181
    Likes Received: 1,206
    Trophy Points: 280
    H
    Junya
     
  11. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #11
    Oct 26, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Originally posted by DOUGLAS SALLU

    Junya

    Junya maana yake nini?au unamaanisha punga kwa lugha raisi?
     
  12. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #12
    Oct 26, 2010
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,597
    Likes Received: 807
    Trophy Points: 280

    Jamani jamani!
    Yamekuwa haya?
     
  13. MTWA

    MTWA JF-Expert Member

    #13
    Oct 26, 2010
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 985
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Huyu jamaa (Mbatia) naye kijana mdoooooogo, anataka kufulia kisiasa asubuuuuuhi,
    Kwa nini asitulie na kujibu hoja za msingi??????

    Hovyooooooooooooooooo!
     
  14. m

    masaiti Senior Member

    #14
    Oct 26, 2010
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Msanii taratibu kaka,
    wajenga hema la nguzo moja ukisikia hilo jina!!!!!
    Usije ukajenga hema mbele ya wakwee!!!!

     
  15. M

    Magezi JF-Expert Member

    #15
    Oct 26, 2010
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,733
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kiukweli Mbatia amefulia na ni punga siku nyingi
     
  16. MTWA

    MTWA JF-Expert Member

    #16
    Oct 26, 2010
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 985
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Na atafulia zaidi ya hapo, anazidi kupotea tu, subiri akishakosa ubunge
     
  17. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #17
    Oct 26, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,889
    Likes Received: 1,324
    Trophy Points: 280
    Ni aibu kulitaja jina lake kwenye forum makini kama hii,hajawahi kuibua issue yoyote controversial against CCM,sana sana amekuwa akiitetea,si ndio huyu huyu mbatia aliyewahi kusema mkapa aachwe apumzike...eti halima mdee anaonekana mkakamavu kuliko huyu anayeitwa mwanaume...mimi naamini ni kibaraka wa ccm.NCCR-MANUNUZI ni tawi la ccm upinzani:sad:
     
  18. Tonge

    Tonge JF-Expert Member

    #18
    Oct 26, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 696
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hahahahaaaa Mbatia ndugu yangu kama wewe sio member wa Forum hii makini usijaribu kusoma hizi post maana duuuuh, watanganyika wansema wewe PUNGA mara SHOGA au ndio maana jana kwa TV ulikuwa kidole juu na kubana pua kwa sana, Na hao mabasha wako CCM wameshaziba tundu ya mshobobo wamefulia mbayaaaaaaaaaa mwaka huu tafuta basha mwingine kaka, siasa wewe huiwezi ila taarabu tu.:tape:
     
  19. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #19
    Oct 26, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    hahaa vidole juuuu..duhh Mbatia unaona sasa umechokoza wtu wanakupiga mashuti sasa..ati kweli wapumuliwa kisogoni weye?
     
  20. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #20
    Oct 26, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    bhhofivoih df dsivhvn.vklcac iojj chiv iohjkn ufuhjic iefijicve kcvn Sjs;rhgiowhv kdnvvnsijdjiwe msdidnvk :A S angry:
     
Loading...