Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbatia amvua Uongozi wa 'Katibu Wanawake NCCR' Bi Amina!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwamakula, Dec 13, 2011.

  1. M

    Mwamakula JF-Expert Member

    #1
    Dec 13, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    James Mbatia amemvua uongozi Wa Katibu Wanawake Bi Amina kwa kosa la Kusaini Waraka wa kutaka Mbatia atolewe Uenyekiti Taifa!

    Bi Amina tayari amesha kabidhiwa barua hiyo na Kambi Ya Mbatia inaendelea kutengua uteuzi wa wajumbe wote walioteuliwa na Mbatia kama kitisho ili kuepuka kundi la kumtoa.

    Leo kuna kikao cha wenyeviti na Makatibu Mikoa kinaendelea ktk Ukumbi wa Katoliki Bunju.

    Mbatia anafanya njama za kumuvua uanachama Kafulila.
     
  2. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #2
    Dec 13, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Amvue , mimi hainihusu.
     
  3. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #3
    Dec 13, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Kiongozi anatakiwa awe na maamuzi sahihi, yanayotakiwa kuchukuliwa kwa wakati.

    Big up Mbatia kama hao watu walikuwa na nia ya kuleta makundi ndani ya chama.
     
  4. Thomas Odera

    Thomas Odera Verified User

    #4
    Dec 13, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 634
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Kama wanaondolewa kwa kukiuka katiba ya chama ni sawa lakini kama ni kwa hisia ya mwenyekiti itakuwa mbaya. Dr Slaa alisema Kafulila ni sisimizi sasa mmeona yanayompata]
     
  5. FairPlayer

    FairPlayer JF-Expert Member

    #5
    Dec 13, 2011
    Joined: Feb 27, 2006
    Messages: 4,166
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hivi kama hutakiwi lazima uwepo?

    Hivi James Mbatia ANAFANYA KAZI AU BIASHARA GANI?
     
  6. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #6
    Dec 13, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,359
    Likes Received: 1,046
    Trophy Points: 280
    Sijui mambo ya NCCR lakini kwa mwendo huu wa kuvuana kila kukicha naona kama mwisho wa Mbatia uko ukingoni!! Ukiona watu wanakaribia Ikuku utasikia mkuu wa Nchi kamvua huyu madaraka mara yule. Nadhani kwa Kamanda Mbatia maji yako shingoni anataka kuzuia UASI kwa nguvu yoyote ile. Kama hali ni hiyo basi uasi ni mkubwa ndani ya Chama na sijui nini kitamnusuru.
     
  7. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #7
    Dec 13, 2011
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,834
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mbatia ni jasiri, jino likipata ugonjwa ni KUNG'OA tu ndiyo dawa muafaka. Twawashangae Mbowe anachukua muda mrefu KUMPIGA chini SHIBUDA
     
  8. F

    FJM JF-Expert Member

    #8
    Dec 13, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Kafulila na Hamad Rashid walikuwa bega kwa bega na wabunge wa ccm kubadilisha tafsiri ya 'kambi rasmi ya upinzania bungeni' kinyume na taratibu za mabunge ya madola. Hatua hii ilichukuliwa kwa makusudi kabisa ili kuzima nguvu ya CHADEMA lakini baada ya hapo akaanza kujiweka karibu na CHADEMA!

    Pili, sikuelewa ni vigezo gani alivyotumia kumteua huyu Kafulila kuwa mjumbe wa 'nyongeza' kwenye kamati ya katiba na sheria?

    Huyu kijana yuko kwenye hatari ya kuwa Lyatonga Mrema wa kesho! Mrema amekuwa mtalii kwenye vyama vya siasa na kila aingiapo lazima ugomvi uzuke.
     
  9. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #9
    Dec 13, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    naamini inatakiwa busara zaidi kuliko nguvu
     
  10. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #10
    Dec 13, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,821
    Likes Received: 944
    Trophy Points: 280
    huyu kaisha sana bora akubali kuachia ngazi asiwe kama Mrema na TLP ambaye hata kama anaongoza vibaya asiambiwe, ukiongea anakufukuza na ngumi juu
     
  11. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #11
    Dec 13, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,754
    Likes Received: 1,876
    Trophy Points: 280
    Sio kuzipenda tu,
    Inasemekana ni MFUASI wake pia hizo sera!!
     
  12. Mtumishi Wetu

    Mtumishi Wetu JF-Expert Member

    #12
    Dec 13, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 4,374
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Vipi kesi ya Mhs Halima Mdee mbunge wa Kawe alishaifuta mahakamani???????? Mganga nja tu huyo Bwn Kafulila ukiona unaminywa mbona CDM ni nyumbani????????

     
  13. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #13
    Dec 13, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,267
    Likes Received: 1,277
    Trophy Points: 280
    Fafanua kidogo mkuu, ni bolt au nut ?
     
  14. R CHUGGA

    R CHUGGA Senior Member

    #14
    Dec 13, 2011
    Joined: Nov 28, 2011
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hao mpaka wamalizine na kukaa sawa wenzao watakuwa mbali sana,ndugu zao wa CUF nao mambo si shwari.
    mmmmh!kweli magamba noma!
     
  15. P

    Panda Kapesi Senior Member

    #15
    Dec 13, 2011
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 198
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    Hizo ndio dynamics za ujenzi wa chama chochote na sio jambo la ajabu. Kuenguana na counterkuenguana ni moja ya mikakati ya kujenga au kubomoa chama. NCCR ipo katika critical stage ya either kujifunza kwa haya na kujivua gamba au kupotelea ughaibuni kisitambe tena milele amina. Ni swala la kusuka au kunyoa!
    Mungu ibariki Bongo yetu.
     
  16. Walikughu

    Walikughu Senior Member

    #16
    Dec 13, 2011
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 138
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Jamani achaeni kuwa na migogoro ndani ya chama, Migogoro mara nyingi inadhofisha Chama, leo mkiendelea na huo mgogoro mjue kwamba mwaka 2015, kutakuwa na shida sana hasa kupata nafasi za ubunge katika chama chenu katika mjimbo mbalimbali kaaeni ulizaneni wapi mnatofautiana. Nchi hii tunahitaji vyama vingi ili tuweze kusonga mbele leo ikiachwa ccm peke yake watafuja sana mali asili zetu kwa kisingizio cha wawekezaji.
     
  17. Fabolous

    Fabolous JF-Expert Member

    #17
    Dec 13, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 1,120
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Mbatia ni kamanda? Duh kweli kila mtu na shujaa wake..
     
  18. BBJ

    BBJ JF-Expert Member

    #18
    Dec 13, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Ni NUT,tena toka kitambo sana.
     
  19. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #19
    Dec 13, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,359
    Likes Received: 1,046
    Trophy Points: 280
    Mkuu kwa nini Shibuda ang'olewe?
     
  20. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #20
    Dec 13, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,267
    Likes Received: 1,277
    Trophy Points: 280
    Mbowe mjanja ,anamchukulia Shibuda kama kondom, matumizi yake yakiisha unatupa chooni.
     
Loading...