Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbatia amepata funzo!!!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by mtemiwao, Nov 2, 2010.

  1. m

    mtemiwao JF-Expert Member

    #1
    Nov 2, 2010
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 384
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ahsante wananchi wa kawe kwa kuchuja pumba na mchele,huyu m/kiti wa nccr hakuwa mwanamageuzi ni mpiga debe wa chama tawala.....peopleeeeeeess p....r!
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Kama raia wa kawaida, pamoja na wapiga debe mtaani wamemstukia kuwa ni kilaza na anaendesha tabia zisizokubalika na jamii ya Kiafrica, kwanini anadhani anafaa?..Hivi hajistukii kuwa tabia hizo ni chafu?, na still anataka kuwa mbunge:A S-cry:(
     
  3. Ngisibara

    Ngisibara JF-Expert Member

    #3
    Nov 2, 2010
    Joined: Jan 2, 2009
    Messages: 2,070
    Likes Received: 390
    Trophy Points: 180
    Sasa aende salama mahakamani akasubiri billions zake, halafu huyu jamaa kwa safari hii naye kaonyesha rangi zake zote kama Lyatonga
     
  4. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #4
    Nov 2, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    naona yuko kimrema mrema zaid
     
  5. Mkereketwa

    Mkereketwa JF-Expert Member

    #5
    Nov 2, 2010
    Joined: May 19, 2007
    Messages: 202
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hamjui kuwa NCCR - Mageuzi ni subset ya CCM.
     
  6. 3D.

    3D. JF-Expert Member

    #6
    Nov 2, 2010
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,022
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    nccr - nccm
     
Loading...