Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbatia alipewa milioni 50 na sabodo uchaguzi 2010

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by TUNTEMEKE, Dec 15, 2011.

  1. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #1
    Dec 15, 2011
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Habari zimevuja kuwa James Mbatia alipewa milioni 50 na Mustafa Sabodo kwa ajili ya kusaidia kampeni za NCCR - MAGEUZI mwaka 2010, lakini hakuzifikisha katika mfumo wa Chama, baada ya kuvuja kwa siri hiyo, baadhi ya viongozi walimfuata Mzee Sabodo ambaye alithibitisha hayo na walipomuuliza Mbatia juu ya hilo akasema ni kweli Sabodo alimpa milioni 20 si kama mchango bali alikikopesha chama na tayari wao na Ruhuza wamekwishamlipa Mzee Sabodo. Waandishi twawaomba mfuatilie suala hili kwa kuwauliza Mbatia, Sabodo na Ruhuza ili kuweka mambo hadharani na kuleta uwajibikaji wa rasilimali za wapenda demokrasia nchini.
     
  2. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #2
    Dec 15, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,029
    Likes Received: 3,866
    Trophy Points: 280
    Mwaka huu tutasikia mengi, wahindi wajanja sana wamejiingiza kwenye vyama vya siasa kwa maslahi yao..

    Sabodo ni noma anatwanga kotekote!
     
  3. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #3
    Dec 15, 2011
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    issue hapa ni kwamba Sabodo anasema alichangia kusaidia kukua kwa demokrasia, Mbatia hakusema na viongozi wenzake walipogundua na kumhoji Sabodo akathibitisha kukisaidia chama ndio Mbatia kujitetea akapunguza kiwango na kusema si msaada bali ni mkopo, kumbe ndio maana Mbatia anaishi na kutanua bila kazi wala biashara hapa mjini.
     
  4. ffoas

    ffoas Member

    #4
    Dec 15, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kabla waandishi hawajafanya huo uchunguzi,je information hizo zimevuja kutoka wapi?na kama izo information hazijatoka kwenye reliable source uwoni utakuwa unanganya umma na kisheria pia ni kosa?tumechoka na rumors ambazo hazina msingi justify na pia toa proof yakutosha,isije ikawa ni maswala ya hearsay cz we will consider it irrelevant.
     
  5. ffoas

    ffoas Member

    #5
    Dec 15, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Jamani kwani mtu akitumia fedha zake binafsi alizopata kwa nguvu zake ni kosa?na je mtu akipewa posho kutoka ndani ya chama chake pia nikosa,mbona hao magamba hamuwasemi na wewe pia una locas stand gani juu ya matumizi ya mbatia,je uyo mbatia hapaswi kustare na kupumzika kwa nafasi aliyonayo,jamani kwani kupewa mkopo ni kosa?na muhusika mwenyewe sikaadimit kwamba ni kweli,sasa argument zoote hizi za nini tumieni reasoning wakati wakuto mada
     
  6. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #6
    Dec 15, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,905
    Likes Received: 1,351
    Trophy Points: 280
    na katabia kale kambatia tunajiuliza sabodo alipewa nini in return...
    tamaa ya pesa ya huyu jamaa ndio maana tunaambiwa alianza kale kamchezo alipokuwa kilimanjaro sekondari,pengine watu walimpa ubwabwa tu mchezo ukaisha!!!si unajua enzi hizo boda wali adimu...
     
  7. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #7
    Dec 15, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,222
    Likes Received: 1,221
    Trophy Points: 280
    Mkisha fuatilia hizo za Sabodo mfuatilie zile milioni 80 alizovuta toka CCM. Du Mbatia ni noma anatwangwa kote kote.
     
  8. muonamambo

    muonamambo JF-Expert Member

    #8
    Dec 15, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 756
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Du siku hizi zinatoka movie Kali na ziko Juu , wakati bado ile movie ya Richmond ikizidi chart, ikaja ya EPA nayo ikiwa bado hewani ikaja ya Maghamba. Sasa zunawika mbili ya Wafu CUF na NCCR Manunuzi. Du
     
  9. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #9
    Dec 15, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Lakini Wahindi hawa si walikwisha jipenyeza katika chama cha Magamba tangu enzi na enzi? Ni kweli wajanja saaaana!
     
  10. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #10
    Dec 15, 2011
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,643
    Likes Received: 9,233
    Trophy Points: 280
    Hata yule kinara wa EPA Jeetu, alimpa mzee wetu Tingatinga shs milioni 200 ili amuoe mama yetu "Bungeni hapatatosha" wakati huo Mzee akiwa mwenyekiti mdogo wa Chama chetu upande huu wa nchi kavu.
    Source; Sophia Simba ndani ya kikao cha Chama.
     
  11. tindo

    tindo JF-Expert Member

    #11
    Dec 15, 2011
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 4,567
    Likes Received: 1,882
    Trophy Points: 280
    Ni kweli kabisa maana kwenye CCM wamejaa tena wote wezi na sasa nafac zimejaa wanatafuta pa kutokea ndio maana wanasaidia upinzani japo hawa wanaosaidia upinzani si wezi kwani ccm wangewafixx
     
  12. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #12
    Dec 15, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    umesahau ile movie ya chadema kwenda kunywa juice ikulu na kuwa na uhusiano wa karibu na chama cha cameroon (PM-UK)
     
  13. Najijua

    Najijua JF-Expert Member

    #13
    Dec 15, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,027
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Ama kweli NCCR kimenuka sasa! Full kuwindana mpaka wakimaliza chama kipo hoi zaidi kwani sasa angalau kdg walianza kuamka tena
     
  14. M

    Mwamakula JF-Expert Member

    #14
    Dec 15, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Sabodo huwa hakoshi vyama pesa bali anatoa kama Msaada , hivy kauli ya Mbatia kuwa amekopa ni uongo ,pia Mtu anawezaje kukukopesha bila wewe kwenda kukopa???

    Pia unawezaje kwenda kukopa pesa ya Chama bila kuarifu Kamati kuu ya Chama ???
    Utalipaje deni la Chama bila kutumia fedha za Chama ???
    Wakati analipa hilo deni NCCR ilikuwa haina Ruzuku ,je alipata wapi Pesa , kama sio dalili za wizi kutoka CCM???


    Hapa ni hatari ninapo endelea kutafakari !!!

    Lakini nakumbuka hata CAG japokuwa anamapungufu alisha hoji matumizi ya NCCR nashauli CAG arudi tena kuchunguza Mapato na Matumizi ya NCCR maana mapato ni makubwa lakini hayatokani na Ruzuku bali misada ya CCM
     
  15. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #15
    Dec 15, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    mpaka sasa chama kilichotulia ni chadema tuu,mwaka huu kazi ipo.
     
  16. M

    Mwamakula JF-Expert Member

    #16
    Dec 15, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Hii ni kweli kabisa ,lakini nikwambie ukweli zaidi kuwa mti wenye matunda ndio unapigwa sana , angalia sana akina Shibuda na kundi lao ,pia Omba sana MUNGU UCHAGUZI WA MWENYEKITI TAIFA UNAKUJA MWAKANI!!!

    Je nani atakuwa Mwenyekiti kati ya hawa:
    Mbowe-30%
    Slaa_
    Zitto-70%
    Safari_
    Marando_
     
  17. M

    Mwamakula JF-Expert Member

    #17
    Dec 15, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Unakumbuka kesi ya ANNE KILANGO NA SOPHIA SIMBA??????
     
  18. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #18
    Sep 26, 2015
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    Napita tu
     
Loading...