Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbatia alinganisha kuteuliwa kwake kuwa Mbunge na CHADEMA-Mtwara

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nabwada, May 24, 2012.

  1. N

    Nabwada Senior Member

    #1
    May 24, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 124
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wanajamvi jana Mbatia alikuwa akihutubia maeneo ya Soko kubwa hapa Mtwara,kuna mwananchi akamuuli kama mpinzani kwa nini ameteuliwa na Rais Kikwete kuwa M bunge ,Je kweli yeye ni mpinzani au yuko CCM?.Alijibu kuna watu wengi wameteuliwa na Rais je na wao ni CCM?,akamtaja Balegu kuwa Tume ya Katiba,Zitto kamati ya Madini,wananchi wakawa wanaongea kwa chinichini kuonesha kutokubaliana na majibu yake.Je Mbatia kuulinganisha uteuzi wake na wa Wanachadema una maana gani?
     
  2. N

    Nabwada Senior Member

    #2
    May 24, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 124
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wanajamvi jana Mbatia alikuwa akihutubia maeneo ya Soko kubwa hapa Mtwara,kuna mwananchi akamuuli kama mpinzani kwa nini ameteuliwa na Rais Kikwete kuwa M bunge ,Je kweli yeye ni mpinzani au yuko CCM?.Alijibu kuna watu wengi wameteuliwa na Rais je na wao ni CCM?,akamtaja Balegu kuwa Tume ya Katiba,Zitto kamati ya Madini,wananchi wakawa wanaongea kwa chinichini kuonesha kutokubaliana na majibu yake.Je Mbatia kuulinganisha uteuzi wake na wa Wanachadema una maana gani?
     
  3. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #3
    May 24, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Mtwara hamna wacameroon?
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    May 24, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,607
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Kha....!!! Wa kazi gani...
     
  5. a

    annalolo JF-Expert Member

    #5
    May 24, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 310
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hy hajielewi na nccrccm yake
     
  6. N

    Nabwada Senior Member

    #6
    May 24, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 124
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nilikuwa naongea na vijana ,wakawa wanasema wanaingoja CHADEMA kwa hamu kubwa wachukue kadi,LEMA na ZITO wasikosekane kwenye Msafara,Huyu Hassan Uled anashauriwa akagombee Udiwani ,kwani Ubunge kuna mtoto wa Mjini hapa kwa tiketi ya CHADEMA tuna mpa Jimbo 2015.
     
  7. agatony8l

    agatony8l JF-Expert Member

    #7
    May 24, 2012
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 452
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kutokea lini Mbatia akajibu kwa Busara, duu ningekuwa ni mimi ningejifagilia ningewaambia wananchi kuwa. Rais kaniteua baada ya kuona wanaCCM wote ni wachafu wamejaa rushwa na ufisadi ndo maana katika uteuzi wake katuteua watu safi wakiwepo Prof. Muhongo na Mh naibu waziri wa fwedha..... tehe tehe teheeeeeeeeee
     
  8. M

    Mbalinga JF-Expert Member

    #8
    May 24, 2012
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 1,151
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Mwambieni aondoke Mtwara mapema kabla wazee wa kazi hawajaanza M4C kuanzia tarehe 28; ataaibika
     
  9. Mchaga

    Mchaga JF-Expert Member

    #9
    May 24, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,372
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Una maneno wewe...
     
  10. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #10
    May 24, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mh kwani uteuzi wake ni wa vitu maalumu?
     
  11. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #11
    May 24, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Hujui ama?? we unadhani kafuata nn huko Ntwara? kama sio hao akina Milanzi..
     
  12. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #12
    May 24, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Kuna viti MAALUM na MAALYUUM! sasa huyu ni Maalyum!!
     
  13. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #13
    May 24, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,445
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    wamakonde wabatia aibu kumsikiliA huyo vitu maalum
     
  14. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #14
    May 24, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    siasa=longolongo, hamjui hilo? mtapata ulcers bure
     
  15. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #15
    May 24, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,711
    Trophy Points: 280
    astaghafulilah
     
  16. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #16
    May 24, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Ni bora angesema wazi kuliko kuwadanganya watu wa Mtwara.
    Yaani Zitto aliteuliwa na raisi kuongoza kamati ya bunge?
     
  17. ruhi

    ruhi JF-Expert Member

    #17
    May 24, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 1,076
    Likes Received: 408
    Trophy Points: 180
    Ama kweli wa tz tuna kazi kwelikweli huyu ndo kawekwa na rais? ,kaishiwa hoja kama shibuda hivi...
     
  18. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #18
    May 24, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mbona kila mtu anaona hawezi kujenga hoja bila kuitaja cdm,alianza nape,mwigulu sasa ni huyu wa vitu maalum
     
  19. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #19
    May 24, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aje ahutubie na Arusha, Sombetini, macharii tunamngoja tumkamerun.
     
  20. Arvin sloane

    Arvin sloane JF-Expert Member

    #20
    May 24, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 935
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Wewe nawe????
     
Loading...