Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbatia aidai chadema bilion 4 kwa kumkashfu

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by MKUU WA WAKUU, Oct 25, 2010.

  1. M

    MKUU WA WAKUU Member

    #1
    Oct 25, 2010
    Joined: Oct 23, 2010
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwenyekiti wa Nccr MAgeuzi mbatia james ametangaza kuipeleka chadema mahakamani kama hawatamlipa bilion moja na kukilipa nccr bilion tatu,kwa kuwadhalilisha jana pale kawe.mbatia ameongeza kuwa atawashtaki tamwa kama hawatampa bilioni moja kwa kumsingizia kuwa anadhalilisha wanawake.du mambo ya fidia bilioni tano hizo!jamesiiiiì.
     
  2. K

    KakaNanii JF-Expert Member

    #2
    Oct 25, 2010
    Joined: Sep 28, 2008
    Messages: 325
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huyu mbatia naye ni wakutizamwa sana !!!

    Habari zilizoenea mtaani kwetu, ni kwamba huyu jamaa ni "shushushu "
     
  3. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #3
    Oct 25, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Siye huyu aliyekihujumu CUF mwaka 2004 alipowekea pingamizi wagombea wao wa ubunge kule Pemba katika chaguzi za marudio (baada ya muafaka) ambako CUF haikupata viti? Atakataa siyo kibaraka wa CCM? Mbona CCM wenyewe wasiweke pingamizi?
     
  4. M

    Mutu JF-Expert Member

    #4
    Oct 25, 2010
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Na lile la kuwa ni chakura vp?
     
  5. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #5
    Oct 25, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu Mbatia angekuwa Uganda asingekosa kwenye ile list ya Rolling Stone. Kama anataka pesa amwone Rostam wamalizane
     
  6. M

    Mwikimbi JF-Expert Member

    #6
    Oct 25, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,728
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    mbatia kule kwake vunjo anajulikana kama mtetea, kuku jike anayekaribia kutaga, huwa anapenda sana malongonyi au jogoo, akashtaki na hili pia
     
Loading...