Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbaroni Kwa Kufukua Makaburi na Kuiba Mifupa ya Maiti

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MziziMkavu, Nov 13, 2011.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Nov 13, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,553
    Likes Received: 2,825
    Trophy Points: 280
    [TABLE="width: 491"]
    [TR]
    [TD="colspan: 3"]Mbaroni Kwa Kufukua Makaburi na Kuiba Mifupa ya Maiti[/TD]
    [/TR]
    [TR="bgcolor: #E1E1E1"]
    [TD][​IMG][/TD]
    [TD]Thursday, November 10, 2011 1:05 AM
    Polisi nchini Pakistan wamewatia mbaroni watu wawili kwa tuhuma za kufukua makaburi yapatayo 40 na kuiba mifupa ya maiti.[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="colspan: 3"]Baada ya makaburi mengi kufukuliwa na mifupa ya maiti kuibwa, polisi nchini Pakistan wamewatia mbaroni watu wawili kwa tuhuma za kufukua makaburi na kuiba mifupa ya maiti.

    Wanaume hao walivamiwa na polisi usiku wa manane wakati walipokuwa wakifukua makaburi ya Gulshan-e-Maymar ya jiji la Karachi ili waibe mifupa ya maiti.

    Polisi walianza msako wa kuwatafuta watu wanaoiba mifupa ya maiti baada ya makaburi yapatayo 40 kufukuliwa na mifupa ya viungo mbalimbali vya maiti kuibwa.

    Polisi waliovaa nguo za kiraia walianza msako kwenye makaburi ya jijini Karachi baada ya siku ya jumatatu makaburi kwenye mji wa Gadap kukutwa yakiwa yamefukuliwa huku baadhi ya viungo vya maiti vikiwa vimenyofolewa.

    Televisheni ya Dunya ya nchini Pakistan ilisema kuwa watuhumiwa waliwaambia polisi kuwa viungo vya maiti walikuwa wakiviuza kwa waganga.

    Kumekuwa na matukio mengi ya imani za kishirikina nchini Pakistan ambapo baadhi ya watu wamekuwa wakienda kwa waganga ambao wamekuwa wakiahidi kuwa wana uwezo wa kutibu maradhi mbalimbali sugu.

    Waganga hao wamekuwa wakidai kuwa kwa kutumia siri zao za uganga, wana uwezo wa kutibu maradhi sugu, kuwaroga maadui, kuleta bahati kwenye maisha na pia kuyarudisha mapenzi pale mahusiano yanapovunjika.[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]


    Chanzo: Mbaroni Kwa Kufukua Makaburi na Kuiba Mifupa ya Maiti
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Jun 6, 2016
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,443
    Trophy Points: 280
    duh..
     
  3. Dodoma one

    Dodoma one JF-Expert Member

    #3
    Jun 6, 2016
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 327
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Tobaaa
     
  4. MKWEPA KODI

    MKWEPA KODI JF-Expert Member

    #4
    Jun 6, 2016
    Joined: Nov 28, 2015
    Messages: 11,041
    Likes Received: 16,432
    Trophy Points: 280
    Duuuuh mimi nilifikiri mambo haya yapo Tanzania tu
     
Loading...