Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MBARALI HALMASHAURI KWA CHAFUKA NI KUFUATIA SAKATA LA UFISADI WA ZAIDI YA SHS 2b

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mbugi, Aug 2, 2012.

  1. Mbugi

    Mbugi JF-Expert Member

    #1
    Aug 2, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,397
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Kwa taarifa za hivi karibuni ni kwamba halmshauri ya wilaya mbalali mambo si mambo tena kwani lile diri la kutumia zaidi ya shs bilion mbili za miradi kwa kugharimia posho limegeuka kuwa dirisha, baada ya PCCB na POLISI kuvamia offisi za halmashauri leo mida ya saa tano hivi na kuwachukua watendaji mabalimbali tayari kwa hatua za kisheria. ktk harakati zangu nilipata bahati ya kuongea na mwenyekiti wa halmashauri hiyo ambaye alijibu moja kwa moja kuwa ni kweli ubadhilifu huo umefanywa, lakini yote ni kutokana na mweka hazina kutokuwa na sifa na kwa upande wa mwingine serikali kutokudhingatia kwani ameharibu sehemu nyingi, na mbaya zaidi amekuwa baada ya kubanwa akitumia mpaka njia ya kuwahonga madiwani ili hatua hizo zisichukuliwe.
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Aug 2, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,158
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    Imbombo ngafu!
     
  3. Mangaline

    Mangaline JF-Expert Member

    #3
    Aug 2, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 1,052
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kama hana hela atafungwa, kama anazo, mtagonga mwamba, na kuishia kushangaa. "Mtu anatafuta hela ili zimsaidie"
     
  4. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #4
    Aug 2, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    PCCB my a...ss! Hawana lolote mbwa hawa!! Tutaona,labda kama maslahi ya mkubwa au chama twawala yamekuwa threatened,otherwise..
     
Loading...