Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbaraka Mwinshehe vs Marijani Rajabu ( Jabali la muziki)

Discussion in 'Entertainment' started by Bujibuji, Jun 14, 2011.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Jun 14, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,038
    Likes Received: 5,221
    Trophy Points: 280
    Kati ya hawa miamba wawili, ni yupi alikuwa na tungo nzuri zaidi ya mwenzie? Pia sauti ya nani ilikuwa na mvuto zaidi?
     
  2. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #2
    Jun 14, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,795
    Likes Received: 899
    Trophy Points: 280
    Marijani
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Jun 14, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,038
    Likes Received: 5,221
    Trophy Points: 280
    kwanini?
     
  4. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #4
    Jun 14, 2011
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Marijani tungo kali na sauti nzuri vinamfanya awe na ladha ya kipekee. Mbaraka alikuwa ni muhuni, nyimbo zake za shemeji shemeji huku mwazima taa na mtaa wa saba zimedhihirisha
     
  5. K

    Kituko JF-Expert Member

    #5
    Jun 14, 2011
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    wote walikuwa wakali na walikuwa na vitu tofautitofauti
    marijani alikuwa anatumia nahau, misemo na vijineno sana kwenye nyimbo zake,
    Mbaraka alikuwa straight foward
     
  6. StaffordKibona

    StaffordKibona JF-Expert Member

    #6
    Jun 14, 2011
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 672
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Jamani Mbaraka solo yake haikuwa ya kawaida.
     
  7. LE GAGNANT

    LE GAGNANT JF-Expert Member

    #7
    Jun 14, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 1,241
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Shemeji mwazima taa ilikuwa ya Salum Abdalah
     
  8. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #8
    Jun 14, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Kura yangu yawaangukia wote.
     
  9. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #9
    Jun 14, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,038
    Likes Received: 5,221
    Trophy Points: 280
    mambo ya kuzima taa ni soo, unaweza ikakuta njemba imeingia na dildo uwanjani ili kumshughulikia shemeji.Back to the topic
     
  10. mchapa shughuli

    mchapa shughuli JF-Expert Member

    #10
    Jun 14, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 442
    Likes Received: 200
    Trophy Points: 60
    duh!katika wanamuziki wa zamani nawazimia sana M.mwishehe,Marijani,Bitchuka,TxMoshi,fresh jumbe,Dede ,Bushoke na Maneti lakini Marijani ni zaidi ya wote..
     
  11. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #11
    Jun 14, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,795
    Likes Received: 899
    Trophy Points: 280
    Nyimbo za Marijani zilikuwa na mafunzo adhimu ..Mbaraka hakuwa na tungo kali kama Marijani....
     
  12. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #12
    Jun 15, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    Michael Jackson is the best
     
  13. senator

    senator JF-Expert Member

    #13
    Jun 16, 2011
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Mpaka mtu upewe jina la JABALI mana watu wamekubali mchango wako..Tungo za marijani zilikuwa nzuri na zenye maudhui..ndo mana baadhi ya nyimbo zilitumika kufundishia mashuleni.
     
  14. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #14
    Jun 16, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,895
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Kwangu mie MARIJANI ni zaidi!! Tungo zake hadi tumefanyia mitihani ya kidato cha nne (MWANAMEKA)......Ukisikiliza nyimbo zake zimechangia sana katika kukuza matumizi fasaha ya kiswahili!! Hakuna wimbo wa Marijani usiokuwa na METHALI; NAHAU na MISEMO kadhaaa.....Kweli tungo zake zilikuwa SPECIAL.....RIP JABALI LA MUZIKI MARIJANI RAJABU (aka Bozza)
     
  15. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #15
    Jun 16, 2011
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,992
    Likes Received: 835
    Trophy Points: 280
    Mwanameka!
     
  16. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #16
    Jul 12, 2011
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,176
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Mbaraka is the best musician ever. Wakuu, to me, huyu mtu alikuwa na sifa zote za mwanamuziki na hakuwa na wakumfananisha. nyimbo zake zote, mbali na uzuri wa melodies alizotumia, zilikuwa na mafundisho mazuri sana katika maisha ya kawaida na ungeweza na unaweza kuzisikiliza na watoto waka/ wazazi wako/ wakwe zako n.k bila kutafuta sehemu ya kujificha ama kuwa na remote mkononi.




     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. Mtumpole

    Mtumpole JF-Expert Member

    #17
    Jul 12, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,355
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Kwangu MARIJANI ni zaidi! Napenda kusikiliza mara kwa mara nyimbo Bwana Mashaka Tamaa Mbele, Dunia Uwanja Wa Fujo, Masudi, Namsaka Mbaya Wangu, Ndoa Ya Mateso, Pombe Si Chai, Rufaa Ya Kifo, Sikitiko, Talaka Kampa Nani, Tuishi Kwa Furaha, Ukatili Ni Unyama, Uke Wenza, Usia Wa Baba na Walimwengu
     
  18. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #18
    Jul 12, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hapo kwenye pombe si chai katoa elimu kwa wanaoanza pombe, wasije kuishia pabaya.
     
  19. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #19
    Jul 12, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Binafsi na mkubali sana Marijani, nyimbo zake zilikuwa na ujumbe mzuri zaidi Mfano Zuwena, Ukewenza, Masudi, wosia, Mwanameka, Vicky, Pondamali nk. Sina maana kuwa Mubaraka hakuwa na tungo nzuri bali ni ushabiki wangu tu.
     
  20. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #20
    Jul 12, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,171
    Likes Received: 4,711
    Trophy Points: 280
    Marijani Rajabu hana mfanowe....
     
Loading...