Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbaraka Dau na ubunge wa Mafia

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by lalamika, Nov 22, 2011.

  1. l

    lalamika Member

    #1
    Nov 22, 2011
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu bwana katajwa kwenye thread ya kaka yake kulalamika kuhusu viwanja mafia. sasa sisi wanamafia tunataka kujua kwa nini hajitoketi tukajua moja kama kweli ana nia ya kugopmbea ubunge au la na kama ana nia hiyo mbona anajificha jificha?
     
  2. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #2
    Nov 22, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,020
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Sijaelewa vizuri.Hebu fafanua zaidi.
     
  3. J

    Jicho langu Member

    #3
    Nov 22, 2011
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Tuna habari nyingi za kitaifa za kujadili mafia na mbaraka kitu gn
     
  4. Mizizi

    Mizizi JF-Expert Member

    #4
    Nov 22, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,266
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hakuna uchaguzi wa ubunge mafia, mbunge aliyekuwepo hajajivua gamba, hajafa na wala hajajiuzuru, sasa ubunge huo ni wa kitu gani?
     
  5. N

    NasDaz JF-Expert Member

    #5
    Nov 22, 2011
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 11,339
    Likes Received: 1,568
    Trophy Points: 280
    Hajitokezi wapi?! hapa JF au ?!
     
  6. l

    lalamika Member

    #6
    Nov 25, 2011
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Hajitokezi kisiwani Mafia
     
  7. l

    lalamika Member

    #7
    Nov 25, 2011
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wenzake akina Omari kimbau washasema wazi wanaingia ulingoni na washaanza kujiweka karibu na watu
     
  8. J

    Jicho langu Member

    #8
    Nov 28, 2011
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Aoe kwanza tuone km anafaa.....
     
  9. Mizizi

    Mizizi JF-Expert Member

    #9
    Nov 28, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,266
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    "anafaa? Anafaa kivipi? Kwani kipimo cha ubunge ni urijali? Tathmini inaonyesha wabunge wasiooa ama kuolewa ndio wenye mchango mkubwa kwa maendeleo ya nchi hii! Mf, zitto, Mdee, kafulila, Dr slaa etc
     
  10. D

    David webb Senior Member

    #10
    Nov 28, 2011
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 159
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    fitna za burji hizo zitakuwa, burji ni gamba kuu lingine tulitokomeze.
     
  11. l

    lalamika Member

    #11
    Nov 29, 2011
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu mbaraka Dau si ana kasha na fisadi ikbali wa bagdadi?

    kesi yao imeshia wapi? kuna mtu alileta kipande cha gazeti kuonyesha aliitwa mahakamani wameshtakiana sijui kimepotelea wapi
     
  12. l

    lalamika Member

    #12
    Nov 29, 2011
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hakuna futna hapa ni ukweli mtupu

    mwanzoni mlimfanyia sana fitna kimbau sasa mmehamia kwa buji
     
  13. D

    David webb Senior Member

    #13
    Nov 29, 2011
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 159
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    acha kulalamika ww, thibitisha kama Kimbau kafanyiwa fitna na mbaraka, we inaonekana tatizo lako shule hujaenda kama mbunge wako ndo mana akili zenu zimekaa kuwaza fitna.
     
  14. l

    lalamika Member

    #14
    Nov 29, 2011
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbunge ambaye hajaenda shule kaleta maendeleo ya kutisha mafia. uwanja wa ndege, bandari, shule za msingi na sekondari, visima vya maji, hospitali na mengineyo sasa wananchi hawajali kama nyie mmesoma au la watu wanataka maendeleo. sasa huyo mbaraka kaleta maendeleo yepi? kama mbunge wa sasa ataamua kutoendelea bura apewe omari kimbau kwani yuko karibu zaidi na wananchi kuliko nyinyi ambao shughuli yenu kubwa ni kumtukana mbunge wa sasa na kumdhalilisha kila mnapopata nafasi
     
  15. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #15
    Nov 29, 2011
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,282
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    Anategemea fedha za wizi za nduguye pale NSSF!!!
     
  16. J

    Jicho langu Member

    #16
    Nov 29, 2011
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Usimfananishe zitto na hyo mbeba box pia ana mtt nan kakwambia dr slaa hana mke? Labda nae kama mdee asubiri aolewe wamafia waungwana hawaongozwi na FULE!!
     
  17. D

    David webb Senior Member

    #17
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 159
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  18. D

    David webb Senior Member

    #18
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 159
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    huoni hata aibu mtu mzima kuongopa namna hiyo,na inadhihirisha kuwa wananchi washamchoka huyo mbunge wako umeanza kumpigia debe mtu mwingine.






    "UJINGA HAUNA KWAO"
     
  19. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #19
    Nov 30, 2011
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 0
    Infact tatizo hapa ni kuwa MBUNGE WA MAFIA kazi zake zote za kiofisi alikuwa anafanyiwa na huyu jamaa....inshort wewe unabishana na mbunge wa mafia by PROXY

    mie nishawaambia waende awakushanye watu wa Tanga wenzie, wabulushi na wengineo kisha waje wooote then tuanze kujibizana hoja kwa ushaidi kama atabaki mtu humu

    kazi kutoa maneno huku na kupeleka kwingine kwa style ya "MR WHITE"

    Dunia ya leo nani atakubali kuongozwa na mbunge standard 7?

    Muba ana MBA so its no brainier nani wana Mafia wanaweza kumchagua kuwa mbunge wao.

    Lakini pia usisahau kuwa mke wa Mbunge ni ndugu na Rostam na hiyo tuu inakupa picha huyu lalamika analia lia nini

    he has more to lose Burji akiondoka than most people

    ngoja nicheki file lake Home Office kwanza linasemaje
     
  20. l

    lalamika Member

    #20
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sasa mtu hajagombea ubunge tayari ana kesi ya kifisadi na BAGDADI akipata ubunge itakuwaje?
     
Loading...