Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbao!mbao!mbao!na vifaa vingine vya ujenzi soma hapa!

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Mbeke, Sep 18, 2012.

  1. M

    Mbeke Member

    #1
    Sep 18, 2012
    Joined: Aug 5, 2012
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <strong>KWA WATU WOTE WANAOHITAJI VIFAA VYA UJENZI </strong><strong>AMBAVYO NI:<br>1.MBAO ZA AINA ZOTE....TREATEDTIMBER MBAO NGUMU NA SYPLUS<br>2.HARDWOOD YAANI MBAONGUMU AMBAZO NI...MNINGA,MKONGO,MTONDOO,MLINGOTI<br>3.GYPSUM KUTOKA THILAND,CHINA,TANZANIA<br>4.SINGBOARD,MISUMALI,RANGI,CEMENT ZA AINA ZOTE!<br><em>KWANINI NYUMBA YAKO ISIONWE NA MJUKUU WAKO?KWANINI UISHI KWENYE NYUMBA YENYE NYUFA?KWANINI ULALE NA MWAMVULI NDANI?KWANINI USIFURAHIE UJENZI WAKO?WASILIANA NASI KWA NAMBA ZIFUATAZO ILI UWE MFANO KWA WENGINE....<br></em>0764600238<br></strong><em><strong></strong></em><strong></strong><strong></strong><strong>0716801591<br>0715292319<br>0653591232<br>TUNAPATIKANA BUGURUNI (MANDELA ROAD)UKIFIKA ULIZA MAMA LEAH.<br>KARIBUNI SANA NA MUNGU AWABARIKI SANA.<br></strong>
     
  2. Elijah

    Elijah JF-Expert Member

    #2
    Sep 18, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 1,672
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 160
    2 by 4 unauzaje kwa piece????ni hizi white board
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Sep 18, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 548
    Trophy Points: 280
    Sasa mama leah kwanini tununue kwako? Ebu weka faida tutazopata tukinunua kwako?
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Sep 18, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 548
    Trophy Points: 280
    Cement unauzaje? Bati za msouth sh ngapi?
     
  5. M

    Mbeke Member

    #5
    Sep 18, 2012
    Joined: Aug 5, 2012
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwanza asante sana kwa txt yako!iko hivi,,,hatuuzi kwa piece...tunapima kulingana na urefu wa ubao..vipimo ni mita na futi!kwa maelezo zaidi tafadhali wasiliana nasi kwa namba hizo hapo juu.....
     
  6. M

    Mbeke Member

    #6
    Sep 18, 2012
    Joined: Aug 5, 2012
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nashukuru kwa txt yako...ila naomba uwasiliane nasi kwa namba hizo hapo juu!
     
  7. M

    Mbeke Member

    #7
    Sep 18, 2012
    Joined: Aug 5, 2012
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asante kwa txt yako na kwa kujali pia....tafadhali naomba wasiliana nasi kwa namba hizo hapo juu.
     
  8. M

    Malila JF-Expert Member

    #8
    Sep 18, 2012
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Hapa ndio Wabongo tunaposhindwa kufanya biashara, hapa jf ni tangazo tosha, sasa badala ya kuweka kila hapa unaanza kutupeleka ktk simu, kumbe ungeweka kila kitu hapa ungepigiwa simu na mtu aliyeridhika na tangazo lako. Unaficha nini hadi tukupigie simu, biashara yenyewe ni ya wazi kabisa mkuu. kumbuka huko peke yako ktk hizo mbao hapo Buguruni
     
  9. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #9
    Sep 18, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,261
    Trophy Points: 280
    mimi nataka nguzo za umeme
    unazo?
     
  10. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #10
    Sep 18, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,603
    Likes Received: 972
    Trophy Points: 280
    Du!

    Mama Leah are you serious!!
     
  11. M

    Mbeke Member

    #11
    Sep 18, 2012
    Joined: Aug 5, 2012
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    2 by 4 kwa mita moja shilingi 2300,2 by 2 mita moja shilingi 1150.2 by 6 kwa mita tunauza 3300.FISHERBOARD 12000 kwa piece moja ya nane,moja ya kumi shilingi 16000 kwa piece.
     
  12. M

    Mbeke Member

    #12
    Sep 18, 2012
    Joined: Aug 5, 2012
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    JAMANI SITANII...am serious!
     
  13. majorbuyoya

    majorbuyoya JF-Expert Member

    #13
    Sep 18, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,805
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mkuu, hizo nguzo za umeme unazihitaji ngapi na unataka ambazo treated au utazi-treat mwenyewe?
     
  14. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #14
    Sep 18, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,261
    Trophy Points: 280
    Nataka zilizo treated
    za ft 30 na ft 36
    tafadhali zisiwe za wizi
    nipe price mkuu kama unazo
    nitahitaji nyyingi tu
     
  15. M

    Mbeke Member

    #15
    Sep 18, 2012
    Joined: Aug 5, 2012
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unahitaji saizi gani?
     
  16. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #16
    Sep 18, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    tunahitaji jibu hapa mkuu Mbeke.....
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. M

    Mbeke Member

    #17
    Sep 18, 2012
    Joined: Aug 5, 2012
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nguzo zina ujazo tofauti,sawa urefu futi hizo je ujazo unataka upi? ndio maana nikasema tuwasiliane ili tueleweshane vizuri.na hii ni biashara ya muda mrefu hivyo wizi haupo kila kitu kimesajiliwa na risiti ya kupita nazo barabarani utapewa mkuu.
     
  18. majorbuyoya

    majorbuyoya JF-Expert Member

    #18
    Sep 18, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,805
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mkuu, bila ya shaka hizi zitakuwa ni za urefu wa mita 9 na 11. Vipi kuhusu specifications za diameters(top diameter na bottom diameter)?
     
  19. M

    Mbeke Member

    #19
    Sep 18, 2012
    Joined: Aug 5, 2012
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani...maelezo yote nimetoa mwanzo!mawasiliano nimetoa...na nikasema kwamba kwa maelezo kama hayo unayoyauliza tuwasiliane kwa namba hizo hapo juu...kama zisingekuwepo basi ningefanya hivyo!inamaana nikikutajia bei hapa hutaitaji kupunguziwa?hili ni tangazo na kwa maelezo piga namba hizo utapewa yote unayoitaji!tafadhali fanya hivyo.
     
  20. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #20
    Sep 18, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,261
    Trophy Points: 280
    wewe sema bei bana
    spcification za nini
    weewe nguzo za umeme si zinafahamika?
     
Loading...