Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbali na haya, Je, ungependa REDET iamke na kukusanya maoni ya wananchi kuhusu nini?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mzalendowetu, Jun 8, 2012.

  1. M

    Mzalendowetu Member

    #1
    Jun 8, 2012
    Joined: May 22, 2012
    Messages: 84
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    REDET imekuwa ikikusanya kura za maoni (opinion polls) kuhusu masuala mbalimbali ya kitaifa. Kwa muda mrefu sasa, REDET hawajafanya utafiti. Tunaomba sasa REDET iamke na kukusanya maoni ya wananchi hususan kuhusu masuala ya uchaguzi wa 2015.

    Kama ilivyokuwa katika tafiti zilizopita, tunaomba maswali yafuatayo yapewe kipaumbele:

    1.
    Mwaka 2015 utafanyika uchaguzi mkuu, endapo uchaguzi huo ungefanyika leo, je wewe ungemchagua mgombea urais wa chama gani?

    2.
    Taja jina la mtu mmoja ambaye ungependa awe rais wa Tanzania.

    3. Taja sifa moja kubwa ambayo itakufanya umpigie kura mgombea fulani wa Urais.

    4. Je, wewe ungependa kumchagua mbunge wako aliyopo hivi sasa au la?

    5.
    Taja tatizo moja kubwa ambalo ungependa serikali itakayoingia madarakani ilipe kipaumbele.

    6. Toa tathmini yako kuhusu utendaji kazi wa chama tawala, CCM, na vyama vya upinzani kwa ujumla wake
     
  2. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #2
    Jun 8, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Umetumwa na Dr bana au wewe ni Dr bana umetumwa na JK?
     
  3. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #3
    Jun 8, 2012
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,619
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    7. Je, unaamini kuwa redet tunatoa maoni huru au tunaipendele ccm na sreikali yake?

    Wakikusanya maoni juu ya hilo itakuwa powa sana.
     
  4. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #4
    Jun 8, 2012
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    REDET is unreliable non-research organisation with political motive. Anything comes out of REDET will have 0% of credibility. I think the best way for them to stay mum forever.
     
  5. N

    Ngonini JF-Expert Member

    #5
    Jun 8, 2012
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 2,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Just shut-----------------------------down
     
  6. m

    mwana wa africa JF-Expert Member

    #6
    Jun 8, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 449
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    waongezee na hili wakati wa kupiga kura huvutiwa na chama ( ) au mgombea ( )
     
  7. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #7
    Jun 8, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    1. ukipanda mahindi yanaota na rangi gani?

    2. ukipanda mgomba unaota na rangi gani?

    3. ukipanda mchicha unaota na rangi gani?

    4. miti yote ina rangi gani?

    5. bendera ya cccm ina rangi gani?

    6. cdm ni chama cha ukanda?

    7. cdm kinasaidiwa na cdu?

    8. viongozi wa cdm wanapora wake za watu?

    9. kuna mbunge wa cdm anayeishi nje ya nchi?

    10. je mbunge anayeishi nje ya nchi anafaa?

    11. cdm kinakwepa kulipa kodi?

    12. watanzania wanapenda udini?

    13. chama gani kilileta uhuru?

    14. ni haki kuwatukana wazee waliotuletea uhuru?

    15. manati yanaweza kuu nyoka?

    16. jembe linaweza kuua nyoka?

    17. ukipewa jembe na manati unachagua nini?

    18. manati na misumali vinaweza kutengeneza kitanda?

    19. nyundo na misumali vinaweza kutengeneza kitanda?
     
  8. Didia

    Didia JF-Expert Member

    #8
    Jun 8, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 703
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 45
  9. s

    sokwe hapiki Member

    #9
    Jun 8, 2012
    Joined: Jun 8, 2012
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wasisahau na hii chura anaka au analala.
     
  10. B

    Bob G JF Bronze Member

    #10
    Jun 8, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    kwa namna ccm ilivyoshikwa pabaya REDET haiwezi kuamka kabisa, na zile taarifa zake za kupanga na Magamba. kila kitu ni Dhahili REDET hawawezi kuitawaza CHADEMA,
     
  11. Asterisk

    Asterisk JF-Expert Member

    #11
    Jun 8, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    au ana chuchumaa??
     
Loading...