Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbakaji wa wanawake apata kipigo baada ya kutegewa mtego

Discussion in 'Jamii Photos' started by Blaque, May 26, 2011.

  1. Blaque

    Blaque Member

    #1
    May 26, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 87
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 25
    Kijana mmoja mjini morogoro maeneo ya Kihonda mbuyuni amepata kipigo cha nguvu baada ya kutegewa mtego na raia wema akiwa kwenye mawindo yake ya kila siku!!
    Kijana huyo inasemekana ni mfanyakazi wa kiwanda kimoja kilichopo kihonda alikuwa na tabia ya kubaka wanawake ,na alifanikiwa kubaka zaidi ya wanawake wasiopungua wanne ndani ya wiki 2,alikuwa anapanda juu ya mti akivizia mwanamke apite ili amshughulikie na raia wema ndio wakapanga kumtegea mrembo naye bila kusita akamvamia na kumtishia screw driver na kisu na mrembo akapiga kelele na watu kutoka kwenye maficho na kumkamata na kumshushia kipigo cha nguvu,baadhi ya wanawake waliobakwa na mtu huyo walithibitisha kumtambua mbakaji huyo..
    Kati ya walikumbwa na mkasa huo wamo wake za watu...baada ya kipigo alichukuliwa na polisi na kupelekwa kituoni..
     

    Attached Files:

  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    May 26, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,112
    Likes Received: 16,059
    Trophy Points: 280
    Aaah huyu 'alistahili' hicho kipigo. 'Alijitakia' mwenyewe. Tena na wangemuua kabisa. Sijui kwa nini walimwachia.
     
  3. Smartboy

    Smartboy JF-Expert Member

    #3
    May 26, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,110
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Ii kitu ii
     
  4. m

    massai JF-Expert Member

    #4
    May 26, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    huyo wala msingempa kibano hicho,ilitakiwa mu mbake yeye nae aone starehe yake kama alikuwa anafikiri anawapa wenzie starehe.alakini amekoma huyo hata akiachiwa.
     
  5. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #5
    May 26, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    mnh mungu saidia nisiwe mwepesi wa kutoa kipigo kwa wahalifu,huu ni uuaji...
     
  6. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #6
    May 26, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,234
    Likes Received: 1,403
    Trophy Points: 280
    Yaaaaniiii inamaana watoa kipigo wote walikuwa wanawake? Mbona mmenyima raha kijana wawatu? huyo alitakiwa kubanduliwa na yeye tena hadharani kwa kuukalia mpododo kabisaaa!! Yani ilitakiwa hao watoa kipigo ajitolee mmoja mwenye shipa la uhakika amdumbukizie huyo msengee ahangaike nalo na kumumiminia uji kisha wamuachie aande bila kusahau picha au kideo. alahaaaa!!!!!!!!!!!!!!
     
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    May 26, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,711
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    hawa wapumbavu hapa are the next
     
  8. KATIZAJI

    KATIZAJI Member

    #8
    May 27, 2011
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 58
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Ukiwaangalia kwa makini ni wanaccm!!!!!!!!!! ( t-shirt)

     
  9. s

    sawabho JF-Expert Member

    #9
    May 27, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Ni kweli. kuna kipindi walikuwa wanasumbua kule Kariakoo. Tatizo ni kwamba hasomi taarifa za humu JF, kwa hiyo hawatafahamu kama they are the next.
     
  10. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #10
    May 27, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    hao wake za watu wako tayari kutokea hadharani mbele ya waume na watoto wao wakiri kuwa jamaa aliwabaka?
     
  11. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #11
    May 27, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    ndio maana tunadai katiba mpya...
     
  12. SYM

    SYM Member

    #12
    May 27, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wenye tabia kama yake wajifunze na waache mara moja
     
  13. semango

    semango JF-Expert Member

    #13
    May 27, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 531
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    duuuh!jamaa kweli domo zege kiasi hicho mpaka ahangaike kupanda juu ya miti na screw driver!!!!kweli uanaume shughuli pevu!
     
  14. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #14
    May 27, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Siyo wa pumbavu mpumbavu ni huyo anayewatamanisha na kuwapa mshawasha vijana:biggrin1:
     
  15. D

    Domo Zege JF-Expert Member

    #15
    May 27, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 687
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Tafadhari wacha kusema majina ya watu cheki jina langu
     
  16. Mosachaoghoko

    Mosachaoghoko Senior Member

    #16
    May 27, 2011
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa picha kkama hii hata kama ni wewe lazima tu kichapo kikukute
     
  17. s

    samvande2002 JF-Expert Member

    #17
    May 27, 2011
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 407
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    mpumbavu ni huyu huyu dada kwa kuvaa kipumbavu, anastahili kufanyiwa hiki kitu wanachomfanyia hawa..hajiheshimu yeye mwenyewe hivyo hamna mtu atamheshimu
     
  18. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #18
    May 27, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,067
    Likes Received: 6,743
    Trophy Points: 280
    wangemtundika msalabani alaaaa:yell::yell:
     
  19. Mpenda Siasa

    Mpenda Siasa Member

    #19
    May 28, 2011
    Joined: Feb 9, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 5
    Poleni sana mliobakiwa wanawake zenu na wale woote mliobakwa naombeni mkapime dunia imebadilika jamaa inawezekana anamatatizo labda ya kiakili au kiafya ni bora mkapime mapema..jela ataenda kubakwa tu kwahiyo msijali malipizo humuhumu duniani:A S 103::A S 103::A S 103:by mbakaji
     
  20. M

    Miss k Member

    #20
    May 28, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naona jamaa kavaa ring kidole chetu kile ...hana mke huyu? heri asiwe naye maana bonge la aibu kwa mke wake kama anathubutu kubaka ndani inakuwaje?? Si anaweza kukufanya visivyo!!! kwa kukutishia bisibisi nasisi tunavyoogopa kifo!! Oooh MUNGU tuepushe na balaa ili nimeona thread nyingine inasema wadada wauwa kwa kumtuhumu mkufunzi wao mbakaji ..maskini mbakaji anapona wanakufa inaosemekana lakini huyu amebaka zaidi ya wamama wanne ambao wamemtambua mbakaji wao ameponyeka..!! Mngem RIP tu wapungue duniani..au no mngechukua hazina yake inayomfanya apate jeuri ya kufanya hivyo
     
Loading...