Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbaguzi wa Fabrice Muamba kwenda jela

Discussion in 'Sports' started by Boflo, Mar 28, 2012.

  1. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #1
    Mar 28, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    [h=1]Mbaguzi wa Muamba kwenda jela[/h]
    27 Machi, 2012 - Saa 13:29 GM


    [​IMG]

    Mahakama ya Uingereza imemfunga jela mwanafunzi aliyeweka ujumbe wa kibaguzi uliomkejeli Fabrice Muamba katika mtandao wa Twiteer. Mcheza soka huyo alizirahi baada ya moyo wake kusimama wakati akichezea klabu yake mapema mwezi huu.
    Liam Stacey amekiri kuchochea chuki za rangi ambapo amesukumwa jela siku 56. Muamba amepata nafuu japo yungani katika chumba cha wagonjwa mahututi. Mchuano wa FA kati ya klabu yake ya Bolton na Tottenham ambao ulisimamishwa baada yake kuzirahi unachezwa tena leo usiku.

    source=bbc
     
  2. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #2
    Mar 28, 2012
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,240
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mi mtu anapoowa/kuolewa na mzungu anakuwa katika taabu kubwa sana cheki mablack wanaoish ulaya na amerca wanaowa/kuolewa na black wenzao.wazungu ni viumbe wa ajabu na dharau nying alafu huyu ni bwana mdogo fikiria wakubwa zake wanafanya je?
     
  3. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #3
    Mar 28, 2012
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,795
    Likes Received: 899
    Trophy Points: 280
    Wazungu ni wabaguzi ila waarabu ndio komesha ya yote.
     
  4. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #4
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Ujinga tu huo.
     
Loading...