Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbagala rangi 3 kuna moto unawaka.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Tiger, Mar 31, 2012.

  1. T

    Tiger JF-Expert Member

    #1
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 30, 2007
    Messages: 1,718
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Ni pale ilipokuwa milenium bar.
    Bado sijajua chanzo ila yale maduka ya karibu mengi yameungua.(muda huu)
     
  2. gango2

    gango2 JF-Expert Member

    #2
    Mar 31, 2012
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 1,017
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160
    oooh polen sana jitahidi tupate picha mkuu!!
     
  3. Kiresua

    Kiresua JF-Expert Member

    #3
    Mar 31, 2012
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 1,195
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    uuuDuh
     
  4. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #4
    Mar 31, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Darlive imepona?
     
  5. T

    Tiger JF-Expert Member

    #5
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 30, 2007
    Messages: 1,718
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Aisee moto ni mkali kiasi kwamba ile miti ya uwani imewaka.
    Bahati mbaya kuna upepo.
    Mpaka sasa nimeona askari wa usalama barabarani tu.
    Nasikia chanzo ni hitirafu ya umeme.
     
  6. T

    Tiger JF-Expert Member

    #6
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 30, 2007
    Messages: 1,718
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Dar live itapona iko mbali.
     
  7. Kiresua

    Kiresua JF-Expert Member

    #7
    Mar 31, 2012
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 1,195
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    ngoja nisogelee maneo maana niko karibu na maeneo haya, nitawajuza zaidi!!
     
  8. T

    Tiger JF-Expert Member

    #8
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 30, 2007
    Messages: 1,718
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Nakuachia wewe mkuu, mi sina facilities za kutosha.
    Over!
     
  9. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #9
    Mar 31, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Duh, poleni sana. Zimamoto hawajafika?
     
  10. Mshuza2

    Mshuza2 JF-Expert Member

    #10
    Mar 31, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,615
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Yale maeneo jioni panakua kama mtaa wa kongo,watu wanavyojaa sijui itakuwaje?
     
  11. T

    Tiger JF-Expert Member

    #11
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 30, 2007
    Messages: 1,718
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Inaonekana individuals hawako hatarini ila materials yes.
    Nimeondoka eneo la tukio ila ninahofu watu wa zima moto hawajafika.
     
  12. SALOK

    SALOK JF-Expert Member

    #12
    Mar 31, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 1,955
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    Poleni sana, endeleeni kuwatafuta hao jamaa (fire) huenda watajaaliwa kuja!
     
  13. Kiresua

    Kiresua JF-Expert Member

    #13
    Mar 31, 2012
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 1,195
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    nilifika eneo la tukio, kwa kweli baa ya Milenium imeungua yote, waduka ya jumla baadhi yameungua, maduka mengi ilikuwa ni patashika, wamevunja vitu vyao vingi ktk kuhamisha bidhaa zao!!! iliwa ni hasara ingawa maduka mengi hayakuungua. Kwa kweli sikuona Zimamoto labda waliingia ndani... lakn hakukuwa na dalili za zimamoto kuwa ktk eneo la tukio. Mpaka naondoka eneo la tukio watu kadhaa walikuwa juu ya mapaa wakijarubu kuridishia mabati ili wahifadhi baadhi ya bidhaa. Wizi pia ulikuwa mkubwa kutokana na wingi wa watu... si unajua tena Mbagala ni Mji mwingine ndani ya dar kama Vatican vile!!

    Chanzo inasemekena ni Hitilafu ya Umeme!! camera yangu ya sim haikuweza kupata picha nzuri

    Poleni sana waathirika, Mungu atawafungulia njia nyingine. Nikama gari limepata pancha, ziba pancha au vesha spare tyre safari iendelee!!! matukio kama haya kila mtu ni potential victim wa matukio yasiyo na furaha katk maisha yetu
     
  14. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #14
    Mar 31, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,350
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    I hope wenye maduka walikuwa na Insurance make kwetu hatuna utamaduni wa kuweka bima bila kulazimishwa
     
Loading...