Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbagala mmenena wengine tuifunze

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Msharika, Sep 18, 2010.

  1. M

    Msharika JF-Expert Member

    #1
    Sep 18, 2010
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 934
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Watu wa mbagala wamegundua kuwa CCM haina sera na ahadi zake azitekelezeki na jana wameandamana hadi magogoni ofisi ya waziri mkuu. Wengine tuige na kupiga kura zetu kwa Silaa.
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Sep 18, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,695
    Trophy Points: 280
    more details please!! Hii ni habari nzito na wakati mihimu sana
     
Loading...