Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbagala kwenda mtoni kwa azizi ally foleni ya kufa mtu!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by King Kong III, Oct 1, 2012.

  1. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #1
    Oct 1, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,131
    Likes Received: 622
    Trophy Points: 280
    Wadau nasikia kuna bonge la foleni kuanzia zakhem mpaka kwa aziz ally round about,kuna nini huko?
     
  2. R

    Raph Member

    #2
    Oct 1, 2012
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 99
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    Ni watu wametoka kwenye mishe mishe
     
  3. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #3
    Oct 1, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Si nyie mlikubali kujengewa Dar Live Mbagala, sasa hiyo ndo madhara yake maana hata mkubwa alisema ukitaka kula lazima uliwe sasa mnaanza kuliwa mnapiga mayowe
     
  4. Mkulima wa Kuku

    Mkulima wa Kuku JF-Expert Member

    #4
    Oct 1, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 1,245
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Ukweli ni kuwa kumekuwa na foleni hizi tangu uanze ujenzi wa barabara ya Kilwa baada ya Magufuli kuikataa ile ya kwanza.
    Foleni imeongezeka zaidi pale wanapofunga pande mbili za barabara na kuruhusu kaeneo kadogo katumiwe na watu wote wa pande mbili...mfano ni pale darajani Mtoni, magari yanaminya pande zote ili kupita. Juzi Jumamosi nilitumia zaidi ya saa moja na nusu kuvuka hako kaeneo kaliko tajwa.
    Ukitaka salama lazima uwahi kutoka kama unakaa maeneo ya Mbagala au uwahi kurudi au uchelewe kurudi.
    Inakera sana kwani hata maji hawamwagi kwenye mavumbi waliyotengeneza wenyewe
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Oct 1, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,131
    Likes Received: 622
    Trophy Points: 280
    Yap J1 kulikuwa na foleni kali sana naambiwa kutoka mbagala zakhem hadi daraja la mtoni ni masaa ma4,kuna Bus linaitwa J.MRISHO INVESTMENT ndio limeziba barabara,Foleni imeanzia Uhasibu mpaka Daraja la mtoni,watu wanatembea kwa mguu gari aziendi ndio nipo nachukua taarifa.
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Oct 1, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,131
    Likes Received: 622
    Trophy Points: 280
    Ujenzi wa Barabara ya magufuli ndio chanzo.
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Oct 1, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,131
    Likes Received: 622
    Trophy Points: 280
    Yap mishe mishe...+madaladala.
     
  8. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #8
    Oct 1, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,259
    Likes Received: 5,823
    Trophy Points: 280
    hayamadaladala hayajafutwa tu
     
  9. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #9
    Oct 2, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,131
    Likes Received: 622
    Trophy Points: 280
    Yapo ya kukinga
     
  10. Bitabo

    Bitabo JF-Expert Member

    #10
    Oct 2, 2012
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 1,856
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    wASWAHILI WANASEMA HAKUNA MASIKA YASIYO NA MBU ILA ILE FOLENI IMEKUWA YA MBUNG'O NA SIO MBU.
    Leo ilinibidi na niache gari yangu pale bigbon mbagala nikachukua boda boda ili nwahi deal zangu ila cha ajabu hata hizo boda boda za kichina zilitengeneza foleni yake.
     
Loading...